Kwa hili, Rostam Aziz hutasameheka

Kwa hili, Rostam Aziz hutasameheka

mheshimiwa Nanyaro,

tunakupongeza kwa kushiriki kikamilifu katika jukumu la ukombozi wa nchi yetu,,,,,

tunakuombea nguvu tele na amani katika utekelezaji wako wa majukumu ya kila siku...

Tanzania mpya illeeeeee wala si mbali!
 
Dada baada ya kusikia wewe ni mtu fulani,naomba nisiendelee kubishana na wewe.Una haki ya kumtetea kwa nguvu zako zote Rostam kwani ni yeye ndiye aliyekufikisha hapo ulipo,sehemu kubwa ya ulivyo leo ni juhudi zake hivyo huwezi kuona mapungufu yake labda MUNGU akuonyeshe..naona jinsi ulivyo raha na amani kabisa,umeamua hata kuacha kazi kidogo Leo kwaajili yake. SITAKUJIU TENA!
ama kweli tunao wabunge! ok umemfahamu jibu hoja zake sasa........
 
Wale vijana walioko magereza wanasaidiwa na chama,na kesi yao ni tarehe 17.9.2011,kimsingi watapata huduma zote za kisheria,na nyinginezo kutoka kwenye chama
 
Mkuu Nanyaro poleni na mambo yote yaliyowapata Igunga
kuna kitu kinanisumbua kidogo,je chadema imeshasoma ramani zote za ccm na matukio yote,,,je nini kifanywe??hivi Mkuu unafikiri bila kupiga hatua moja mbele kutokana na matukio tuliyojifunza huko nyuma tutafika mbali??nilileta post moja hapa last week inasema chadema andikeni report ifanyiwe kazi,,kama uliweza kuisoma naomba peleka kwenye vikao vya chama,
mkuu mimi binafsi ningependa kujua ni hatua gani inafata kabla hatujaingia kwenye uchaguzi mwingine!

Kamanda sikuiona hiyo thread,naomba uipost tena
 
Simtetei Rostam. Ninachopinga ni kile kwamba nafasi yoyote ya kisiasa inaweza kumpa mtu uwezo wa kuleta maendeleo jimboni kwake. Hilo likifanyika mara nyingi ni matumizi mabaya ya madaraka kama walivyofanya akina Solomon Eliufoo kwenye elimu, CD Msuya na Mwanga yake, Basil Mramba na Rombo yake, Amir Jamal na viwanda vyake vya Morogoro,.....
Kama unaamini kuwa matumizi mabaya ya madaraka yamefanywa na hao uliowataja,haya ya jamaa yako RA wewe unaita kitu gani?Unapopiga kampeni unawaambia wananchi kuwa siwezi kuwaletea maendeleo kwasababu nafasi yangu ya kisiasa itatumika vibaya?Unaweza kutuwekea rekodi ya ahadi za RA kwa wanajimbo wake wakati anaomba kura ili tuweze ku confirm unayoyasema?Mbona hamuwambii awaeleze kuwa sileti maendeleo bali kuna mengine kama KAGODA,EPA etc?Acha utani ndugu yangu.Unatumia msuli zaidi.Na hii again inaonyesha uko/mpo kazini.Yani wewe unaona ni bora kujilimbikizia "vijisenti" nje nk instead of spending it on your constituency?Kwahiyo siasa iwape uwezo wa kuiba na kukuajirini nyinyi?I am out for no.Na mimi nina shughuli zangu lakini si hii.
 
I wonder why do Moderators torelate your stupidity, you ought to banned indefinetely!

Tatizo lenu mkiambiwa ukweli mnakimbilia kwa Mods ooooh mfungie huyu, huu ni mtandao wa wote nyie mnajibu sie tukijibu mnalalamika. Jibu na ww pia .
 
Craaaaaaaaaaaaaaaaaap usiyejua kuwa Chama na Serikali ni vitu tofauti

Nnakubaliana na wewe Chama na Serikali ni vitu viwili tofauti lakini Serikali hii inayoongoza Tanzania imetokana na Chama gani!?Igunga mmetumia Serikali kinyume na taratibu za Uchaguzi,hapo vipi mbona mmevichanganya vyote viwili!?
 
shukuru Mungu kuna wanaume walitumia akili zao kuanzisha JF.
sasa hivi ungekuwa facebook unapiga story za ubwabwa na kisanvu!
kichenchede tu!!

Majibu yakimasaburi km kawaida yenu !
 
Ok,kwa hiyo hao uliowataja utofauti wao na kina RA ni kwamba wao hawakuziweka zote mfukoni siyo?Maana sikuelewi,pengine wewe hunielewi.Hii nafasi ya ubovu wa katiba tulionao kina RA wameitumia kwa namna ya tofauti na hao uliowataja?Hivyo "vijisenti" wanavyovipata kutokana na hiyo loophole sasa wakaweke kwenye akaunti huko uswisi?Matumizi mabaya ya madaraka ni kuwasaidia wananchi na mazuri ni kujilimbikizia kwa ufisadi?Duh!Kweli kuna kazi,especially kwa wale wanaoonekana wanalipwa.Huwezi kutetea hii kwa namna unayofanya kwasababu ni nje ya topic.Na mazingira hayo yanapelekea wengi wenu kwenda personal,which again is taking it out context.
Mushi,
Sio kwamba hao niliokutajia walipeleka maendeleo majimboni kwao kwa pesa zao bali kwa kupindisha taratibu za fedha za miradi za nchi hii tulizokusanya kama kodi, misaada au mikopo wakapeleka miradi ya barabara, elimu na viwanda vikajengwa kwao. Unajua sana. Unahangaishwa na ukweli tu. Rostam hakuwa anaiba kwa niaba ya watu wa Igunga. Asingeweza kupeleka pesa zile Igunga. Alitumia umasikini wao kuwaghilibu kwa vitu vidogovidogo sana. Tabia hii ni ya wanasiasa wetu wengi tu.
Hebu nikuulize jambo moja. Kama kwao Regia kwa mfano, mbunge wake aliyekuwepo kafanya mema mengi yeye alichukua fomu kugombea ya nini hasa?
 
Nnakubaliana na wewe Chama na Serikali ni vitu viwili tofauti lakini Serikali hii inayoongoza Tanzania imetokana na Chama gani!?Igunga mmetumia Serikali kinyume na taratibu za Uchaguzi,hapo vipi mbona mmevichanganya vyote viwili!?

Huelewi kuwa Rais nae anakofia mbili, angeenda igunga kwa kofia ya uenyekiti wa chama mngesema anatumia madaraka yake vibaya. Ila elewa anapokwenda popote hata km anafanya kazi ya kichama kofia ya urais haiondoki. Wale wote waliokwenda Igunga wakina Magufuli, Wassira nk walitumia kofia ya chama na si ya serikali. Upo hapo, subiri katiba mpya unaweza toa maomni yako ila kwa hili la igunga hamna hoja
 
Huelewi kuwa Rais nae anakofia mbili, angeenda igunga kwa kofia ya uenyekiti wa chama mngesema anatumia madaraka yake vibaya. Ila elewa anapokwenda popote hata km anafanya kazi ya kichama kofia ya urais haiondoki. Wale wote waliokwenda Igunga wakina Magufuli, Wassira nk walitumia kofia ya chama na si ya serikali. Upo hapo, subiri katiba mpya unaweza toa maomni yako ila kwa hili la igunga hamna hoja

Kama waziri anakuwa na kofia mbili kwa nini basi akazitoe ahadi za Serikali ktk mkutano Wa kampeni Wa Chama cha ccm!?.
 
Haya yote aliyofanya RM kwa wana Igunga kwa kutumia mtaji wa Ujinga/Sintofahamu ipo siku haitafika kizazi cha nne,na matokeo ya Uchaguzi wa Igunga umeonesha jinsi gani watu wamechoshwa na hali hiyo.
Lakini mapambano haya yanawahitaji wana Igunga kwa ushirika na wenye Uzalendo,wasitumike kama barabara ya kuwatajirisha wengine ilihali wao hali zinakuwa mbaya.
Ni muda gani mtoto atakwenda shule kama pa kuchotea maji ni zaidi ya kilometa 10,ni wakati gani mtu ataona nafasi ya kujitoa kwenye umasikini wakati yupo kwenye giza la kutokuona fursa zilizomzunguka na hana msaada wa kuzifikia bali anatumika kuwafikisha wengine.
Uchaguzi huu umetoa fursa ya wana Igunga kupambanua,ila TUME HURU YA UCHAGUZI ndiyo itakayotenda haki ya wao kupata mtu sahihi na waliochagua siyo waliopachikiwa.
MUNGU TULINDE N MIDOMO YA PAPA NA MIKONO YA WADHALIMU
 
Mimi natoka wilaya inayopakana kwa sehemu kubwa na wilaya ya IGUNGA. Kabila ambao bado wana tembea uchi karne ya 21 linaitwa wataturu. Kwa kweli nilishangaa sana kuona watu waliokuwa wanalia wakati huyu muirani akiimbia siasa uchwara za CCm. Jamani Igunga ni moja ya wilaya ambapo maisha ya watu vijijini ni magumu sana . Sehemu kubwa ya wilaya hiyo watu hawana elimu na wana huduma duni sana za kiafya
 
Kuna tatizo kubwa sana katika uandishi wako kwani umejaa ushabiki kiasi cha kuutoa kutokana na mada uliyoweka aani uliyoyaona na kuwa malalamiko yako kwa Chama tawala.

Hakika lazima tukubali pasi na kuingiza ushabiki kuwa CCM Na Chadema wamechoma pasa nyingi sana katika ardhi ya watu masikini kama Igunga.

Wewe ni mpemba mambo yetu huku Tanganyika yanakuhusu nini? Get lost.
 
Dada yote unayosema hapa ni kweli kabisa lakini mbona hamkuyasema wakati mkiwa Igunga?
Kwa mtazamo wangu mimi haya ni ya Rostam wakati wa uchaguzi alikuwa ni dr Kafumu na ndio maana yalisemwa ya ubadhirifu wa madini. Kwa jiyo CDM hawakufanya ajizi kwa yule mgombea husika. Ya rostam yamesemwa ndio maana amefikia alipofika leo.
 
Hao Vijana bado wako ndani ama wapo nje kwa dhamana!??, please nahitaji kufahamu na kama bado wapondani kuna mpango gani wa kuwatoa ili wasipate shida za kukaa mahabusu pasipo kosa.
 
Tatizo lenu mkiambiwa ukweli mnakimbilia kwa Mods ooooh mfungie huyu, huu ni mtandao wa wote nyie mnajibu sie tukijibu mnalalamika. Jibu na ww pia .

Kwa sababu hamjibu hoja bali mnaleta matusi na mambo yasioleweka! Kwa kifupi kama huna cha kuchangia si unakaa tu kimya! That is it!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom