Kuuliza si ujinga: Peter Magoti ni nani huko CCM?

Kuuliza si ujinga: Peter Magoti ni nani huko CCM?

Petro magoti ni mshauri wa rais kwenye mambo ya siasa, kumbuka rais ana washaur wengi, wengine wanamshauri mambo ya uchumi, yeye Petro ni mshauri wa siasa
Kama ni mshauri wa RAIS wa mambo ya siasa mbona anapatikana Lumumba tuu? Tena akiwa na mavazi ya ccm ?
Washauri wa Rais ni waajiriwa wa serikali!
 
Sijui. Kama kawa tiss baada ya chuo nakubali. Hapana. Jifunze logic. Logically ni kwamba nimeishi naye muda mkubwa kiasi kwamba angekua basi hata a tiny shred ingeonekana.

Anyway, huyu jamaa alikua ana tatizo fulani hivi ni personal mno hiyo ishu siwezi kuitaja as ni faragha yake.

Kama ingekua duties zinamtaka awe pale chuo hilo tatizo hata lisingetakiwa kutokea.

Aliyemsaidia Magoti alikua katibu (naye alikua mwanafunzi pia) wa mbunge mmoja wa jimbo moja la Kaskazini huko.

Now niambie ni TISS gani atapata tatizo la kuhatarisha mishen halafu msaada aje kugewa na mtu mwingine kabisa?
Mzee kuwa karibu na MTU sio kumjua haya Sasa hiv magoti yupo ikulu anashinda huko au Bado huamin ni TISS.
 
Nimekubali aisee
unaweza kumuona hapa ni miongoni mwa maofisa wa TISS kwenye misafara yote ya Raisi Jpm na Samia yupo
 

Attachments

  • Screenshot_20230604-164645.png
    Screenshot_20230604-164645.png
    93.8 KB · Views: 44
Back
Top Bottom