siyo sahihi kumuita “kiwete” anaitwa mlemavu au mtu mwenye ulemavu …
Kwani hana haki yake ya freedom of movement and association?..........jamani huyu alikua Raisi wa hi nchi kwa miaka 10 anaushawishi mwingi kuuza chama au kua mshauri mkuu wa Raisi acheni JK awe huru.
Ooh sawa mi najua kiwete, kipofu bubu yote ni majina ya binadamu waliozaliwa na kasoro za kimaumbile .siyo sahihi kumuita “kiwete” anaitwa mlemavu au mtu mwenye ulemavu …
Aah kumbeAfisa kipenyo...
Na ana pisi kali kukuzidi wewe uliyemuita kiwete...
Huyo anaeuliziwa na mleta mada ndiye JK?Kwani hana haki yake ya freedom of movement and association?..........jamani huyu alikua Raisi wa hi nchi kwa miaka 10 anaushawishi mwingi kuuza chama au kua mshauri mkuu wa Raisi acheni JK awe huru.
Picha Iko wapi? Labda ni Mganga.Namuona anatoka kanisani akiwa nyuma ya Rais samia na kila mahali anapokwenda Rais huwa namuona kwenye itifaki. Kuuliza siyo ujinga huyu kiwete ni nani na ana kazi gani hapo Ikulu?
Ooh sawa mi najua kiwete, kipofu bubu yote ni majina ya binadamu waliozaliwa na kasoro za kimaumbile .
Huwa ana monitor nini meza kuu?Ni mmoja ya maafisa wa Ikulu.
Wakati wa JPM alikuwa Afisa Chamani.
Awamu hii ya Sita ndiyo amerudishwa Ikulu.
Kutokana na hali yake, mara nyingi hukaa high table kwaajili ya ku-monitor meza kuu alipo Mhe. Rais
Hujaelewa kilichoandikwa. Rudia kusoma kwa utaratibu na umakini........Kwani hana haki yake ya freedom of movement and association?..........jamani huyu alikua Raisi wa hi nchi kwa miaka 10 anaushawishi mwingi kuuza chama au kua mshauri mkuu wa Raisi acheni JK awe huru.
Muite mlemavu wa viungo sio kiweteNamuona anatoka kanisani akiwa nyuma ya Rais Samia na kila mahali anapokwenda Rais huwa namuona kwenye itifaki. Kuuliza siyo ujinga huyu kiwete ni nani na ana kazi gani hapo Ikulu?
Sawa nilikua sijui samahanikumuita mtu kiwete au kiziwi ni discrimination, wanaitwa watu ulemavu, …
Yupo mwingine ana kama kibiongo somebody T.MagotiAlikuwepo hata kwa magufuli sijui ana cheo gani huyu jamaa.
😂😂😂 atakuwa kanywa Chibuku ya Unga!kiwete na sio Kikwete
kiwete na SIO KikweteKwani hana haki yake ya freedom of movement and association?..........jamani huyu alikua Raisi wa hi nchi kwa miaka 10 anaushawishi mwingi kuuza chama au kua mshauri mkuu wa Raisi acheni JK awe huru.
😂😂😂🔥🐼Huyo anaeuliziwa na mleta mada ndiye JK?
I can't say it all hereHuwa ana monitor nini meza kuu?