Kusema kweli mwanamke ambae hana makalio apite mbali

Kusema kweli mwanamke ambae hana makalio apite mbali

Kwa sisi wanaume wa kiafrika asilimia kubwa huo ndo msimamo wetu,mkia na hipsi kwanza.Mara nyingi tunaanza kumwangalia mwanamke kwenye nyonga kwanza halaf ndo usoni,miguu,kifua etc.Ila mimi flat screen siwanyanyapai kama wewe...hawakupenda wazaliwe hivyo sasa wafanyaje?
 
kweeenda mwana kwendaaaa kafie mbeleee.... wenye flat nao ni wanawake na waliumbwa na huyo aliyeumba wenye manyama ya kukalia.... wewe nani hata uwaite flat screen.... unaonekana huna lolote la maana na hujitambui wala kuelewa thamani na madhumuni ya Mungu kuumba wanawake!
hahaha basi wanaume wenzio watakuona mshaaamba sana loh


kama wewe ni mwanaume yaani watakuonba hufai
 
Huyu atakua anapenda michezo ya bata kwakweli, kuvuka ukuta
hahahaha hiyo michezo siku hizi imekuwa kawaida sana

uswazi humu bila mtu kumwomba mpenziwe ama mpenzi kulianzisha hili somo... hakieleweki wanawake wa kiswahili wanajiona kama wanawakomoa wanaume au wanawakomesha kuwarukisha ukuta, wanaichukulia ni njia ya mkato ya kumpagawisha mwanaume ili watimiziwe mahitaji yao...kumbe wanajidanganya mwanaume hatosheki hata umpe nini anamaliza hamu hapa anahamia upande wa pili anaendeleza ligi k
 
Wanawake wengi kwenye makalio makubwa wana vitmbi Mimi sio taip zangu kabisaaa Yale manyama uzembe siyapend kwangu vimodal ndo mpangoo
 
Wanawake wengi kwenye makalio makubwa wana vitmbi Mimi sio taip zangu kabisaaa Yale manyama uzembe siyapend kwangu vimodal ndo mpangoo
Bahatika kumpata kitambi flat nyuma kifusi[emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji134] [emoji134] unaweza kuhonga kampuni ya boss na kubinafsisha akaunti za benk[emoji12] [emoji12] [emoji12]
 
Ila hajamtaja mwanamke fulani in particular kama ulivyofanya kwa mzazi wake...na kwakweli sidhani kama lengo lilikuwa ni kudhalilisha

Mzazi wake pia ni mwanamke, hakuna kisingizio cha kuwadhalilisha wanawake kwa vile huwajui. Hebu ona:
Mimi mwanamke ambae hana mkia au makalio ya kueleweka anipite mbali hata awe na sura nzuri kiasi gani..
Sasa makalio yasioeleweka ndio yapoje hayo?🙂
 
Yaani taamu utake ustake upende usipende yaani mi ni flat tena haswaa tena kama ya wale dada zetu akina kanjibai na hakuna cha uzuri wala nini hapa ni kujikubali tu basiiii narudia tena team flat oyeeeeeeeeeee
utamu wa chakula huanzia harufuni.
 
Bahatika kumpata kitambi flat nyuma kifusi[emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji134] [emoji134] unaweza kuhonga kampuni ya boss na kubinafsisha akaunti za benk[emoji12] [emoji12] [emoji12]
Mpaka umesema nibahatike maana take ni wachachee hao unao wasema wengi Wao wanavitambi
 
Back
Top Bottom