Kusema kweli mwanamke ambae hana makalio apite mbali

Kusema kweli mwanamke ambae hana makalio apite mbali

Kama ingekuwa hivyo waafrica tungekuwa na IQ kubwa kuliko watu wote duniani lakini wapi? Na yule mchina asingeshika nafasi ya pili katika mtihanai wa taifa wa darasa la nne kwa kuwa mama yake ni flat screen?
tunapothema wapare wafupi hatumaanishi n'wote mkuu.
 
nimegundua wengi hawajui kutumia mkia, hahahaha...............yule jamaa kapiga picha na demu wake akiwa amekamata Mzigo wake ktk Tangazo la Voda, Watoto wa kike wote wakapaniki, Tako siyo la kwake mpaka Thread zilianzishwa humu weeeeeeeeeeee...............Mezeni tu hivyohivyo, asikuambie mtu mwanamke mwenye tako ni zaidi ya utamu....
Naunga Hoja, Napenda Boot ila siyo Mteja wa Mtandao ule.........Mungu hakunyimi vyote hata kama demu mbaya anakuwa na tako@shikaadabuyako
 
Binafsi mkia ndio kila kitu kwangu kwa mwanamke....sura mbovu nitaivumilia tu....Ila flat screen ni haramu kwangu.
Mkuu Hammy D umetoka kule kwenye siasa unafika huku?
Naungana nawe mkia ndio kila kitu kwangu pia.

Flat screen labda itokee tu lakini nafsi yangu hasa inapenda wale waliojazia jazia zile neema alizowajaza mnyezi mungu (kwa sauti ya kipozeo).
 
Msema kweli mpenzi wa mungu kama ilivyozoeleka na ukweli siku zote humuweka mtu huru.

Mimi mwanamke ambae hana mkia au makalio ya kueleweka anipite mbali hata awe na sura nzuri kiasi gani.

Mwanamke ambae hana mkia simuangalii mara mbili na hata ikitokea bahati mbaya nikatoka nae basi ni mara moja tu (simba akiishiwa nyama hula majani).

Flat screens kwa kweli hawana nafasi kwangu, usipokua na mkia hata ofa ya kinywaji sitoi.

Narudia kusema ukweli humuweka mtu huru, haya ni maoni yangu binafsi
Mkia hata wewe si unao
 
Back
Top Bottom