Kusema kweli mwanamke ambae hana makalio apite mbali

Kusema kweli mwanamke ambae hana makalio apite mbali

duuh pole sana ila mkia hauna lolote wakati wa.....! japo unaongeza hamasa tu za matamanio kwa wanaume wengi wakiutazama huo mkia[emoji15] [emoji15] [emoji15]
Mkia wa kondoo hauna lolote mkuu?? Hii kitu ni habari nyingine mkuu...
 
Wote ni sawa tu,ukiwaita flat ina maana unataka waende kwa Mchina.com
 
Unaingilia kati kazi za Mungu!!

kama makalio ni uzuri au akili wachina ingekuwaje??
 
Kwa mfano mkia huwa unakusaidia nini kunako majambozi? au ndio ufirauni unakusumbua
 
Mtoa mada anaongelea anachopenda, mzigo ulioshiba! tatizo liko wapi! ni kama tu baadhi ya wanawake wanapenda kidume chenye kifua au sifa ingine, wengi mnabeza kwasababu labda ni ke na hauna huo mzigo (usipanic wapo wanaopenda flat ndo maana umewai kutongozwa ) au ni me (kisa labda toto yako hana, nawe pia usipanic umechagua mwenywe )...kama unaona nundu sio ishu basi toa sifa za flat, its simple, na mnaoleta ishu za mama, dada na ndugu wengine mna vichwa maji hapa mada inahusu preference ya sexual partner(ndugu wanaingiaje?) …nilikuepo!
 
Mama yako pia ni mwanamke, je yeye anao mkia au hana?[emoji14]
Tujitahidi kutowahusisha wasiohusika hasa wazazi wetu..!sio jambo jema hata kidogo na ni ukosefu wa adabu
 
Tujitahidi kutowahusisha wasiohusika hasa wazazi wetu..!sio jambo jema hata kidogo na ni ukosefu wa adabu
Hao wanawake anaoangalia "mikia" yao ni mama/dada/shangazi wa wengine vile vile, kwa nini iwe kosa kumuuliza "mkia" wa mama yake ukoje ili na yeye aone raha ya kudharau wanawake wasiomhusu?
 
Hao wanawake anaoangalia "mikia" yao ni mama/dada/shangazi wa wengine vile vile, kwa nini iwe kosa kumuuliza "mkia" wa mama yake ukoje ili na yeye aone raha ya kudharau wanawake wasiomhusu?
Ila hajamtaja mwanamke fulani in particular kama ulivyofanya kwa mzazi wake...na kwakweli sidhani kama lengo lilikuwa ni kudhalilisha
 
Back
Top Bottom