Kusaga: Clouds FM haina chama! Akanusha Clouds kununuliwa na Rostam Aziz

Kusaga: Clouds FM haina chama! Akanusha Clouds kununuliwa na Rostam Aziz

Kukanusha kuhusu kuegemea CCM wala haina sababu maana watu wanaosikiliza wanajua mwelekeo wa redio yako kisiasa.
 
Kulikua na uzushi siku mbili tatu zilizopita kuwa clouds Fm imeuzwa kwa Rostam Aziz na mtoa mada aliandika akiwa na uhakika sana kwamba ameambiwa na mtu wa karibu na clouds, Leo the big boss CEO wa clouds Bwana Joseph Kusaga amekanusha na kusema kuwa ni uzushi wa watu either wanaokaa bila kazi au watumiaji wa madawa ya kulevya au wapinzani wake wa kibiashara ndio wanaosambaza uzushi

MY TAKE: Yule jamaa aliyesema amepata taarifa za ukweli sasa sijui ametoa wapi, anaweza akawa yuko Right but in the wrong position

ALIYELETA MADA YA KUUZWA CLOUDS jana alikuwa anatukana watu waliomchallenge kuhusu iyo issue
MZANDIKI TU YULE,,ANAITWA GENTAMYCINE (Last Activity Today 11:41).ATAKUWA ANAISOMA hii thread kimyakimya

Tetesi: Siri imefichuka, Rostam Aziz ainunua Clouds Media

Started by GENTAMYCINE, 18th February 2015 10:52

Mkuu Ina UKWELI Wa 100% Tena Mimi Naongezea Kuwa Ina UKWELI Wa Asilimia Trilion Milioni Moko. Rostam Keshafanya Yake Hapo!
hii ni roho ya kichawi..
huyu mdau akamuelimisha vizuri tu
Mkuu GENTAMYCINE punguza maneno makali. umetoa taarifa yako from ur own sources ambazo umedai kuziamini inatosha. Wadhungu wanasema time is the best teacher, ukweli/uongo vitajulikana
kwa roho yake ya uzabizabina akaendelea kusisitiza..
Haswaaa Mkuu. Amini Hiyo Taarifa Na Narudia Tena Sijaibahatisha Na Hivyo Ndivyo Ilivyo Na Anayepinga Ni VUVUZELA Tu Na POPOMA Pure!
Maswali Mengi Na Ya Kinafiki Na Kisanifu Siyataki Bali Nasisitiza Kusema Kuwa Bwanyenye Rostam Aziz Ameinunua Rasmi Clouds Media Period.
Nilikwisha Waambieni Kuwa Ipo Siku Tu Mtanipigia Salute. Nyie Hamshangai Tu Ni Kwanini Najiamini Kiasi Hiki? Tafakarini Kwa Kina Mtanielewa Tu.
some people are alive just because it is illegal to kill them..
nilipouliza hivi.
hii nukuu ulidhamiria kwangu??...sasa nadharia yote hii ya nini??...hutaki kuhojiwa juu ya mada uliyoleta??..ama unalazimisha niikubali habari yako pasi na shaka??...
nikaambulia hiki..
Usinichoshe Tafadhali.

baada ya kuhisi atabumbuliwa kwa rohombaya yake..akaja na mada nyingine..
Naenda Likizo ndefu na sitokuwepo humu kama mwaka hivi, Je niwaleteeni zawadi gani Membaz?

Started by GENTAMYCINE, 18th February 2015 13:01
..majungu si mtaji..
 
Clouds fm wamekana kuwa shutuma zinazotolewa kwenye social media hasa jamiiforums kwamba wao CCM sio za kweli.

Akihojiwa CEO wa clouds katika kipindi power breakfast, amesema wao kama radio hawana chama kwa sababu hata sheria TCRA haziruhusu.

Pia kwenye uchaguzi wa mwaka huu wagombea wote watapewa nafasi sawa.

Ameendelea kusema kuwa wafanyakazi wachache kuwa CCM haimaanishi clouds yote ni CCM.

Pia clouds imekanusha habari zilizozagaa kuwa radio imenunuliwa na Rostam Aziz, ameongeza kuwa hizo ni propaganda za kuichafua radio hiyo.

Amesema kama wakiuza radio watatangaza kwasababu radio ni yao,na hawamuogopi mtu.

Wakati wanamuhoji nimesikia wanamuita Joh (labda ndiye Joseph Kusaga) sina uhakika na majina mengine,wanomfahamu watatujuza.
Ephraimu Kibonde ndo icon ya clouds wanamtumia sana kuisIFIA CCM,USHAHIDI upo,kumbukeni kipindi kile cha uchaguzi alivyomchafua sugu na CHADEMA kwa ujumla,hata sasa hajaacha,haipiti wiki lazima aisifie CCM na nzuri zaidi anatumika kama condom ,hata ukuu wa wilaya amenyimwa naamini atajirekebisha,
 
Tena Ni Aheri Ya Radio Uhuru Kuliko Hili Liredio La Kibonde Maji Na Mutalalabaa. Hi Ni Ccm Kuliko Hata Sisiem Wenyewe Mazee
 
Kuna haja ya kuleta Vyeti vya elimu na vipimo vya afya wakati unajisajili JF sioni tofauti na Facebook cku hizi maana mtu Hajafanya research yoyote anakurupuka tuu eti Clouds imeuzwa Kama umemsikia Kusaga Hata Cheka yake inaonesha hizo habari ni za kipuuzi

Kwahiyo Elimu Yako Ya BRN Una Mjaji Mtu Kwa Cheka Yake? Kweli Kusoma Siyo Kuelimika Na Akili Za Mbali TUMEPEWA WACHACHE Duniani.
 
Sisi si wa miaka 45 ni wa kizazi cha sasa,CLOUDS ni ya CCM,uchaguzi uliopita walitukana sana CHADEMA,wakamtukana kweli Mbilinyi ama sugu wa mbeya,ila watu wa mbeya waliiona ni kama CONDOM,sasa taarifa zimetoka kupitia mawio kuhusiana na katiba chafu na wao wamepewa pesa waipigie debe,watashindwa na kuaibika,ndo maana vijana na wazee wa sasa mpango mzima ni EFM.Kibonde ndo ovyo kabisaaaaa anatumika kama lady pepeta tena amekosa hata ukku wa wilaya hana hamu.Kwisha habari yake acha aendelee na dozi yake.
 
Too late clouds...reputation yakuwa media zenu ni ccm hamuwezi kuiondoa kwa vijimaneno tu ilishajijenga kwenye jamii ndomaana ata TV yenu sijui taarifa watu hawaangalii. Too biased eti Redio/TV yawatu you don't deserve that. Mnazidiwa hata na star TV ambayo mmiliki wake ni kada na mwenyekiti ccm mkoa Mwanza..utaona km mikutano yawapinzania inakuwa covered, mijadala asubuhi very perfect sio nyie hata wanasiasa mnaowakaribisha kwa redio na TV zenu ccm tu. Ccm ikifa nanyie kwishinehi .... Binafsi siwapendi heri msitangaze kabisa mambo yasiasa watu wajue moja
 
Too late clouds...reputation yakuwa media zenu ni ccm hamuwezi kuiondoa kwa vijimaneno tu ilishajijenga kwenye jamii ndomaana ata TV yenu sijui taarifa watu hawaangalii. Too biased eti Redio/TV yawatu you don't deserve that. Mnazidiwa hata na star TV ambayo mmiliki wake ni kada na mwenyekiti ccm mkoa Mwanza..utaona km mikutano yawapinzania inakuwa covered, mijadala asubuhi very perfect sio nyie hata wanasiasa mnaowakaribisha kwa redio na TV zenu ccm tu. Ccm ikifa nanyie kwishinehi .... Binafsi siwapendi heri msitangaze kabisa mambo yasiasa watu wajue moja

- Kama Clouds ni CCM ni tatizo la TCRA sio JF, sometimes mnajitwisha mizigo mkubwa kuliko uwezo mlionao wapambe wa Chadema, badala ya kutafuta mgombea urais maana hamna mnahangaika na Radio kwani ingekuwa ya Chadema ndio mngeshinda uchaguzi? Mbona kuna radio kibao zinawashangilia na hamjashinda uchaguzi hata mmoja toka muwe Chadema mpaka UKAWA, kila siku kutafuta wachawi tu badala ya kujiangalia wenyewe kwamba lichama lenu limechoka hakuna anayeliamini na mlipoungana na UKAWa ndio kabisa mmejimaliza sasa mnasingizia Clouds? hahahahahahah kweli sikio la kufa bwana!1

Le Mutuz
 
- Kama Clouds ni CCM ni tatizo la TCRA sio JF, sometimes mnajitwisha mizigo mkubwa kuliko uwezo mlionao wapambe wa Chadema, badala ya kutafuta mgombea urais maana hamna mnahangaika na Radio kwani ingekuwa ya Chadema ndio mngeshinda uchaguzi? Mbona kuna radio kibao zinawashangilia na hamjashinda uchaguzi hata mmoja toka muwe Chadema mpaka UKAWA, kila siku kutafuta wachawi tu badala ya kujiangalia wenyewe kwamba lichama lenu limechoka hakuna anayeliamini na mlipoungana na UKAWa ndio kabisa mmejimaliza sasa mnasingizia Clouds? hahahahahahah kweli sikio la kufa bwana!1

Le Mutuz
Le Mutuz,
Naona hata ukuu wa wilaya wamekusahau.
Endelea kuwashabikia always on the outside
looking in.
 
Hahahaha LE MUTUZ tatizo nyota.. ndo uchawi wa watanzania. Ukifanikiwa kidogo lazima utengenezewe sababu... majungu ndo mtaji wetu.. umasikini wa nchi unatokana na umasikini wa kuwaza wa watu wake. Tanzania ni Nchi Tajiri bahati mbaya inamilikiwa na watu masikini. Majungu ndo mtaji wao....
 
Nchi hii inaishi kwa matukio!

Hii tabia ya kukanusha ilhali watu wanaujua ukweli sijui itakoma lini???

Nasimama Na Ukweli Wangu Ule Ule Na Siubadilishi Na Isitoshe Nimeshawapa ULTIMATUM Watu Watatu Hapo Mjengoni Kwao Waniombe Radhi Kwa Njia Zile Zile Walizotumia Kunitafuta Na Kunipa Hizi Taarifa Za Ndani Na Nyeti Na Hivi Ninavyandika Hapa Tayari Mmoja Wao Ameniomba Kukutana Na Mimi Makumbusho Ambako Nipo Kwa Sasa Navuta Huo UNGA Ambao Joseph Kusaga Kanituhumu Kuwa Nautumia. Naombeni Rukhsa Yenu Nikamsikilize Anataka Kuniambia Nini Na Nitawajuzeni Kinachojiri Na Sasa Wamebaki Hao Wawili Hivyo Kazi Kwao Na Labda Tu NITUMIE FURSA HII KUWAPA POLE WAMILIKI Wa JF Na WAFANYAKAZI Wake Wote Wakiwemo Moderators Na Wengineo Kwa Kutuhumiwa Vibaya Na Kwa Usumbufu Wote Walioupata Na Uliojitokeza Kwao ILA MIMI KAMA GENTAMYCINE NINA UHAKIKA NA NILICHOKILETA HAPA JAMVINI Na Labda Niseme Tu Kuna MENGINEYO PIA Sijayasema Humu Hivyo WASIJE WAKAZANI Nimekurupuka au Nimewaletea Matatizo Bali Wajue Kuwa NINA UHAKIKA NA NILICHOKIANDIKA Na Ndiyo Maana Sasa Hivi Huyu Mmoja Wao Anahaha Kuonana Na Mimi....Na Kuna Siku MTANIKUBALI Tu. Sasa Kaka Kusaga Popote Ulipo Kama Leo Asubuhi Umekanusha Na Hadi Kunikashifu Na Kuikashifu JF Huyu Mfanyakazi Wako Anahangaika Nini Kunilazimisha Nikaonane Nae Tena Huku Akiwa Tayari Hata Kunikodia USAFIRI Lakini Kwa Jeuri Ya UMASIKINI Wangu Nimemwambia Nakwenda Tu Na Public Shuttle Hivyo Asipate Shida Sana Juu Yangu.
 
Me Mutuz,
Naona hata ukuu wa wilaya wamekusahau.
Endelea kuwashabikia always on the outside
looking in.

- Sina hiyo shida wewe endelea kusihi nyumba ya Balali huko uliko!! hahahaha unaamini mimi nina shida ya kwenda kuwa DC wa Mafinga? hahahaha wewe Mbona Butiku hakukupa? hahaha

Le Mutuz
 
Kama kweli clouds hawashabikii chama chochote cha siasa kwa nini wanamuacha Kimfereji akitamba hewani kiasi hiki?Na kusema kweli katika watu walioumia sana kwa kutochaguliwa wakuu wa wilaya ni Kibonde,amejipendekeza vya kutosha sana kwa magamba.
 
- Kama Clouds ni CCM ni tatizo la TCRA sio JF, sometimes mnajitwisha mizigo mkubwa kuliko uwezo mlionao wapambe wa Chadema, badala ya kutafuta mgombea urais maana hamna mnahangaika na Radio kwani ingekuwa ya Chadema ndio mngeshinda uchaguzi? Mbona kuna radio kibao zinawashangilia na hamjashinda uchaguzi hata mmoja toka muwe Chadema mpaka UKAWA, kila siku kutafuta wachawi tu badala ya kujiangalia wenyewe kwamba lichama lenu limechoka hakuna anayeliamini na mlipoungana na UKAWa ndio kabisa mmejimaliza sasa mnasingizia Clouds? hahahahahahah kweli sikio la kufa bwana!1

Le Mutuz

Unajua unavokuwa namwili mkubwa inategemewa na upstairs kidogo pawe ahueni... TCRA na JF imeingiaje hapa sasa, Chadema imeingiaje APA ? Kwenye post yangu nimetaja chadema? Upinzani kwa akili yako = Chadema? ... Mimi nimechangia topic ya uvumi kwamba jamii inaiona Clouds km ccm. Mimi nimesupport kwa ushahidi mdogo tu kuwa kila ukisikia mwanasiasa kakaribishwa Media za Clouds always ni ccm. Sasa watu wanaona nahauwezi ukauficha ukweli uliopo tayari kwamaneno tu. Unatakiwa kujibu hoja in line nakilichoandikwa brother sio kubwabwaja maneno tu yasiyoendana nakilichachangiwa, unaonekana hovyo aisee.
 
Back
Top Bottom