Kusaga: Clouds FM haina chama! Akanusha Clouds kununuliwa na Rostam Aziz

Kusaga: Clouds FM haina chama! Akanusha Clouds kununuliwa na Rostam Aziz

LISEMALWO LIPO KAMA HALIPO LINAKUJA.

Amenishangaza anaposema hata upande mwingine(upizani)huwa mnawapa coverage sawa na chama tawala.

Hiyo mimi sijaisikia kupitia Redio yenu sijasikia mnawaita UKAWA waje kuelezea kwa nini wanapinga KATIBA PANDIKIZI samahani PENDEKEZWA.

Waalikeni basi hata siku moja kama mlivyokuwa mnawaalika akina DC Makonda na SITTA
 
Kuna haja ya kuleta Vyeti vya elimu na vipimo vya afya wakati unajisajili JF sioni tofauti na Facebook cku hizi maana mtu Hajafanya research yoyote anakurupuka tuu eti Clouds imeuzwa Kama umemsikia Kusaga Hata Cheka yake inaonesha hizo habari ni za kipuuzi
 
maaachoko wa ghorofani
mnajua mim ni nani
ruge bonge la snicth
hahahahaaa
imekumbuka tu
 
mtaona baada ya muda wale ma DC wateule lazima waletwe redion..akina makonda na mboni...
 
Mbona huyu Kusaga haelewiki kama CHURA hajulikani amesimama au amekaa!
PowerBreakfast walishasema hawatosoma tena habari za UKAWA kwakuwa wanahamasisha Vurugu kwahiyo tukiendelea kusoma tutawapa Kik
 
Kuna haja ya kuleta Vyeti vya elimu na vipimo vya afya wakati unajisajili JF sioni tofauti na Facebook cku hizi maana mtu Hajafanya research yoyote anakurupuka tuu eti Clouds imeuzwa Kama umemsikia Kusaga Hata Cheka yake inaonesha hizo habari ni za kipuuzi


Aisee kweli tupimwe akili maana kama mtu anaweza kujua ukweli na uongo kwa kicheko huyu jiniazi kati ya machizi sana au chizi kabisaaa!!!!
 
toleo la MAWIO la jana,limeripoti kikamilifu clouds kutumika na CCM kisiasa na kipropaganda!!

clouds fm wameshiriki kuandaa na kuomba zaidi ya 2.5 bln kutoka Ikulu kwa ajili ya propaganda ya kuhimiza kura ya ndio ya kura ya katiba ya CCM,mchanganuo huo umeandikwa na RUGE MUTAHABA ukihusisha pia wanamziki wa clouds kwa wingi walio chini ya THT!!!

Kusaga wala RUGE hawawezi kukili waziwazi ila watambuzi wa mambo wanajua na wao pia unafiki wao wanaujua,wao kwao ni pesa tu kwanza!!!!

You have a point brother. hili la clouds kuwa ni sehemu ya CCM kufanyia propaganda chafu za kuendelea kulinyonya taifa la Tanzania wala halina ubishi. Kuna mlevi wao mmoja pale anaitwa bwana Ephraim Kibonde yeye ndio mpiga domo number moja wa CCM na asivyo na akili huwa anakuwa na midadi kiasi kwamba anashindwa kujizuia kuonyesha ile biasness ya moja kwa moja. huyu sina shida naye sana maana namjua ni mpuuzi ila impact yake kwa Clouds ni kubwa na mbaya sana maana likitokea la kutokea hapa hawa wamiliki wa Clouds na huyo Kibonde ndio watakuwa watu wa kwanza kupanda The heague! wakitakata kujua madhara ya upuuzi wanaoufanya hapo clouds kwa uroho wao wa fedha chafu na njaa kali wawaulize wamiliki na waandishi wa habari wa vyombo vya habari vya Rwanda, Burundi, Kenya na kwingineko duniani kulikoibuka machafuko waliishia wapi
 
Clouds fm wamekana kuwa shutuma zinazotolewa kwenye social media hasa jamiiforums kwamba wao CCM sio za kweli.

Akihojiwa CEO wa clouds katika kipindi power breakfast, amesema wao kama radio hawana chama kwa sababu hata sheria TCRA haziruhusu.

Pia kwenye uchaguzi wa mwaka huu wagombea wote watapewa nafasi sawa.

Ameendelea kusema kuwa wafanyakazi wachache kuwa CCM haimaanishi clouds yote ni CCM.

Pia clouds imekanusha habari zilizozagaa kuwa radio imenunuliwa na Rostam Aziz, ameongeza kuwa hizo ni propaganda za kuichafua radio hiyo.

Amesema kama wakiuza radio watatangaza kwasababu radio ni yao,na hawamuogopi mtu.

Wakati wanamuhoji nimesikia wanamuita Joh (labda ndiye Joseph Kusaga) sina uhakika na majina mengine,wanomfahamu watatujuza.

Siyo Joh ni Joe hicho ni kifupi cha Joseph. Nadhani tuko pamoja.
 
Hata mimi siwaelewi hawa Clouds! Miaka yote wamemuacha BABA FANUELI afanye siasa za maji taka kupitia cloud hawakukemea. Leo wanaona JK karibu anatoka madarakani wanatafuta sehemu ya kujiengemeza.

Janja ya Nyani .. tumeshaijuia Cloud FM.


nyani yupi sasa?
huyu tulienae humu au?
 
Namna wanavoongea hbr za vyama shindani ni tofauti na wanavoongea hbr za ccm,wanapoongea za upinzani huwa wanaonesha ukuda na sanifu flani,jaribu kumfuatilia kibonde mmoja anajiita kibonde,kuna kitu utagundua
 
Back
Top Bottom