Kusaga: Clouds FM haina chama! Akanusha Clouds kununuliwa na Rostam Aziz

Kusaga: Clouds FM haina chama! Akanusha Clouds kununuliwa na Rostam Aziz

Kubishana na ukweli ukiwa na chembe za uongo ni kujipotezea muda. watanzania hawaangalii maneno tu bali na vitendo. Mimi binafsi nimeishuhudia media hii ni imbalance sana katika masuala ya kisiasa.

Ni kweli mkuu
 
Akijibu swali la Gerald Hando kuhusu na clouds kuhusishwa na CCM amesema Clouds haina chama. Katika mwaka huu wa uchaguzi amesema kila chama kitapewa haki sawa kwenye media yake. Pia Kusaga alisema media yake imekuwa ikisemwa vibaya hasa na mtandao huu wa JF kuwa clouds ni CCM na amekanusha Na kuita kuwa hizo ni propaganda za wapinzani wake wa media.
Aisee!! Bado mnaisikiliza hii redio?
 
Habari Wanabodi,

Akizungumza moja kwa moja kutoka Abu Dhabi,CEO wa Clouds Media Ndugu Joseph Kusaga ametamka wazi mtandao wa JF unamuandika vibaya kwamba redio yake ni ya CCM,amesema kwamba radio yake haina chama,anafuata sheria za TCRA,kama kuna mfanyakazi wake anashabikia chama flani basi akirudia tena atachukuliwa hatua za kinidhamu.

Amesema kama clouds FM ingekuwa ina ushabiki na vyama basi ingekuw ya chadema maana Mbowe ni rafiki yak mkubwa sana wamefahamiana zaidi ya miaka 30.

Nawasilisha.

haya ni maneno tuuu... maana moja ya sheria ni za uandishi wa habari.. ni kutokua biased..clouds kina kibonde, Hando, na wengine wengi tuu wako very biased wen it comes to upinzani.
 
Hajasema kwanini kituo chake kinapiga vita vyama vya upinzani hasa chadema?na je kwanini wanaunga mkono katiba iliyopendekezwa na mafisadi wa ccm?
 
Sawa tunakubali clouds haijauzwa ila ukweli ni huu kuwa clouds wao Ndiyo wapiga domo wa ccm,
Upinzani ukiingia sijui watahamia Upinzani? ??
 
Hii radio bado ipo..

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Na kibonde ndio akome kujikomba kwa ccm majina yametangazwa juzi la kwake halipo sasa sijui atahamia chadema au cuf labda.
 
Kama sio ccm basi tungeomba leo wapige ule wimbo wa Chadema chadema people's power kama walivyoupiga ule wa komba wa kupromote ccm uchaguzi wa 2015.
 
Nchi hii inaishi kwa matukio!

Hii tabia ya kukanusha ilhali watu wanaujua ukweli sijui itakoma lini???
 
Kibonde kanifanya nisisikilize hiyo redio
hata kumuona huwa nasikia kichefuchefu kwa kujua ha na covarage ya kutosha huko clouds vipindi vyake anavipeleka station zingine kama ITV kipindi cha nyumba ni kipindi kizuri ila kwa sababu yake wala sikifatili tena
 
haya ni maneno tuuu... maana moja ya sheria ni za uandishi wa habari.. ni kutokua biased..clouds kina kibonde, Hando, na wengine wengi tuu wako very biased wen it comes to upinzani.

Labda sasa watabadilika baada ya kutokuwemo kwenye uteuzi wa ma-DC, kwa namna wanavyo tangaza niliisha acha kuisikiliza redio na kutazama TV yao. Kidogo watangazaji kama Musa na Kayanda walikuwa so challenging, nafahamu Kayanda katoka lakini sijui Musa kama yupo kwani ni muda mrefu sisikilizi redio yao.
 
Anajiosha tu huyo bwana, hawa jamaa si walimuandalia Birthday Party Mwenyekiti wa CCM wakati fulani eti? Au ni wengine?




Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
Wasapoti upinzani kama wanavyoisapoti ccm yule kibonde kila kitu anajifanya kutetea serikali la madaktari aliitetea serikali Yake ya ccm la wanafunzi pia hivyo hivyo akawaambia wanataka waongezewe wakafanye starehe sasa mfanyakazi kama huyu asiyejali Wateja wako yuko upande Wa ccm kila kitu atafanya hivyo kwa sababu ya we we kuwa ccm. Eti amna upendeleo lini mliwaida ukawa na kuwaoji wakati ata habari zao kwenywe magazeti amsomi nyinyi ni ccm
 
Back
Top Bottom