Kuoa/kuolewa sio sababu ya kunenepeana

Kuoa/kuolewa sio sababu ya kunenepeana

teammfano....asha boko

temapicha (asha boko)

Snapshot_20130613_9.jpg
 
Ila ndugu yangu ile protein ya usiku wa manane wanayopewa ni kali sana especially ukiwa ndio uliyoitaka
kwani hizo protein wanapewa wao peke yao mbona wapo wanaopewa kila siku tena kutwa mara tatu lakini ukiwaangalia swafi kabisa unaweza kumbeba style yoyote unayotaka.
 
nifundishe maana ka ni hivo nitakosa hata salam mie
kweli kabisa bora uanze sasa maana ukinenepa sana mbeleni unaweza kushindwa kumudu hata mapigo marahisi marahisi tu ukawa unaweza pigo kuu tu(la asili)
 
Tena nyie ndo mtahisi kupasuka mtu kupandisha ngazi unahema kama ulikuwa unakimbizwa
kuna wengine kupanda bodaboda hata hawawezi kwa jinsi walivyonenepeana wao ni mwendo wa bajaji tu tena ikipita kwenye tope inabidi ashuke la sivyo bajaji haiendi
 
Mkuu Mndengereko umeniita huku nije kuvunja mbavu au nifanyeje maana hiyo ya kitalmbi kama mimba ya miezi minne ni balaa
Ni kweli mkuu kuna watu wanaoana wakiwa vimbaumbau ila wakimaliza muda mchache yaani unawakuta hata kukutanisha tuu miili wakumbatiane ni issue matumbo yanatangulia kabla ya vinywa kukutana ni balaa
Wengi wetu tunajiachioa sana baada ya kuoa yaani inakuwa ni kula tuu na ukikuta mke ameandaa ndo basi tena hujiulizi ni kula kwa kwenda mbele baada ya muda mfupi matokeo yake yanakuwa hayo
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Mndengereko umeniita huku nije kuvunja mbavu au nifanyeje maana hiyo ya kitalmbi kama mimba ya miezi minne ni balaa
Ni kweli mkuu kuna watu wanaoana wakiwa vimbaumbau ila wakimaliza muda mchache yaani unawakuta hata kukutanisha tuu miili wakumbatiane ni issue matumbo yanatangulia kabla ya vinywa kukutana ni balaa
Wengi wetu tunajiachioa sana baada ya kuoa yaani inakuwa ni kula tuu na ukikuta mke ameandaa ndo basi tena hujiulizi ni kula kwa kwenda mbele baada ya muda mfupi matokeo yake yanakuwa hayo
nilikuwa nakutaka useme kitu mkuu.,ahasante kwa mchango wako ukimuona Tized mwambie anahitajika huku walau atoe mchango wake analizungumziaje swala hili
 
Last edited by a moderator:
attachment.php


unene gani huu hata vishikizo vya maziwa vimesanda??
 

Attachments

  • SNAG-14043017063300.png
    SNAG-14043017063300.png
    99.2 KB · Views: 232
Hahhhhahhhhahhhhahhhhha wacha tunenepee, kama wewe utapasukaa maana ushafunguliwa hadi uziii

Dinazarde nakumbuka ulibandika bandiko la kuomba ushauri wa kupunguza unene kule Jf doctor! Vipi ulifanikiwa kuwa kipotabo?
And if haujaolewa na umefanikiwa kuwa kipotabo nitakuzadia ndoa! Teh teh teh!
 
hahaah ameenda kujikamatisha nasikia kenyata nae kaingilia kati kwenye hilo swala teh teh


Mkuu ile ni shidaaa lazima wakuu waingilie kati maana angesababisha magari kugongana na watu wasingefuata sheria ila wangekuwa wanamfuata yeye
 
Well said Mndengereko!
Watu wanajisahau sana baada ya ndoa na wengine hata ndoa hawana but wameneneeepa!
Mazoezi na kupangilia manjare ni muhimu sana!

Thanks ma Lord kwa kuniumba kipotabo! But nitafurahi zaidi nikinenepa kidogo! Mwee! Nipo kama unjikuti!

Mndengereko kama utapata article ya kuengeza unene nipatie tu! Ntashukuru sana!
 
Well said Mndengereko!
Watu wanajisahau sana baada ya ndoa na wengine hata ndoa hawana but wameneneeepa!
Mazoezi na kupangilia manjare ni muhimu sana!

Thanks ma Lord kwa kuniumba kipotabo! But nitafurahi zaidi nikinenepa kidogo! Mwee! Nipo kama unjikuti!

Mndengereko kama utapata article ya kuengeza unene nipatie tu! Ntashukuru sana!
mbona kuongeza unene easy tu mwone mwallu amesema asha boko kampita kidogo tu
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom