Kuna ubaya mwanamke akikuzidi kiuchumi?

Kuna ubaya mwanamke akikuzidi kiuchumi?

Somoe kweli umeokoka na unampenda mmeo?

Mwanzo nilikuwa simpendi sana, Ila sasa najisikia nampenda sana na sana, sijawai kuwa na wivu namna hii toka nizaliwe, lakini sasa wivu wangu kwake unapamba moto, hata kanisani nimeanza kuwakasilikia wanawake wanao jaribu kuongea nae.
Hapo mwanzo alikua anaongea na kila mtu, ila siku hizi nawivuuuu akiongea na mwanamke na hata mke wa kaka yake, roho inaniuma, natamani kulia naona wivu. Hadi najishangaa.

Ndio nimeokoka na sipendi ajisikie kushuka thamani yake, ama anione hawezi kunitunza eti kwa sababu namzidi pato. Au kama wewe ungefanyaje kwenye situation kama hii?
 
Kama hii ni ndoa yenu basi ni ndo mfu. Kuna tatizo kubwa sana la mawasiliano na ni suala la mda tu mtaingia kwenye mtafafuruku mkubwa na itakuwa nyufa kuu yakuharibu nyumba yako.
NB: Labda huyo mwanaume asiwepo kwenye ile 99% ya wanaume wa kawaida.
 
Usiseme umeokoka...sikuhukumu ila uko nje ya maandiko, na akija kugundua bila ya wewe kumwambia ndoa itakuwa hatihati
 
Somoe! Hakikisha HESHIMA haishuki kwa mumeo apafu pambana kumwambia ukweli.
 
Mtoa uzi bilashaka ni mchaga. ..mtaendelea kupanga hadi yesu atakapo rudi ...maendeleo mtayasikia kwa jirani tuu maana unaigiza kama mama wa nyumbani wakati mumeo anakuchora tuu
 
ukisema wewe umeokoka alafu unamficha mume wako, unatudhalilisha sisi tulio okoka kiukweliii.

Kimsingi wewe ni mpenda maombi na huja hokoka. Huo ndiyo ukweli.
 
I hope ww mwanamke ni mchaga msaidie mwenzako km vp km Fees na baadhi ya vitu jiweke wazi tatizi liko wapi
 
ila nawe kiboko hivyo vitu viko kifuani tu unanunua gari& vitu vya thaman humwambii mmeo! unampenda kweli? akiviona moyo unamuuma ila ndo afanyeje sasa
 
Kwa ubinafsi huo mtaendelea kupanga maisha yenu yote, imani bila matendo imekufa hivyo kwa matendo hayo hujaokoka bado, badili mwenendo wako.
 
Fanyeni mambo yenu pamoja, utaona maisha yatakavyokuwa matamu.
 
Vizuri umweleze mwenzio ili muwe na mipango ya pamoja kama familia, maana kwa milioni unazotaja na bado mko nyumba ya kupanga, mh!
 
Asante, niliwaza labda mapenzi yake kwangu, yatapungua akijua!!!!! nitakaa kimya, ila nahofia siku akiniuliza tu, nitatetemeka,,,, nimjibu vipi? sijui? sijapiga mahesabu? inabidi nijibu kitu ambacho kisiwe cha uongo, na ambacho hakita mfanya hasijiamini, sijui unanishauri vipi?
wewe ndiyo mwokovu? Unayeomba ushauri wa njia gani nzuri ya kudanganya?

Kweli shetani anakutumia bila wewe kujijua, hata Anania na safira walikuwa wanamtumikia shetani bila wao kujijua wakificha sehemu ya fedha na kuwadanganya watumishi wa Mungu.

Nyie ndiyo wale wanaojazana katika makanisa ya maombezi, siyo mnamtaka Huyu Yesu, bali ni wapenda maombi na kuombewa, ila kubadilika hamtaki.

Na ninyi ndiyo mnasababisha jina la Bwana linatukanwa kwa matendo yenu yasiyoendana na wokovu.

Ushauri wangu kwako:
mrudie Mungu kwa toba. Alafu anza kuishi kama neno la Mungu linavyotaka uwe. Siyo kuwa Mbuzi badala ya Kondoo.

Mwisho:
uwe muwazi kwa mumeo usikubali shetani akutumie kumdanganya maana mwisho wake ni Haibu na kumdhalilisha Yesu kwa mumeo na watu.

Usipende kuishi maisha ya kuiga watu. Na kushauriwa mambo yasiyojenga bali ubomoa nyumba yako.

Hishi maisha matakatifu.kwa kulifuata neno la Mungu Soma Kitabu cha Mithali 31: ujifunze sifa ya mke mwema.
 
Inahitaji busara na hekima kumweleza tena bila majivuno....maana unaweza kumweleza kutokana na kipato kikubwa ukachomeka na dharau.....au waweza kufanya vitu muhimu bila kumwuliza kuchangia madam anaelewa unakipata baada ya kuona mabadiliko ndipo umweleze
 
Walokole nomaa sanaa. Ivi kwann wengi wenu mnaishi maisha ya kuigiza sanaa ??
 
"Hawa si wawili tena bali ni mwili mmoja".
Ukielewa hiyo statement sidhani kama utasema tena mume anakiasi..... na mke anakiasi.... Maana nyie ni mwili mmoja hivyo lazima ijulikane mfuko wa kulia unakiasi kadhaa na kushoto kiasi kadhaa.
Kwanza wewe haupo kati ya wale wanawake wanaosifika kwamba kwa kila mwanaume aliyefanikiwa kuna mwanamke nyuma yake ktk hili haumo mpaka sasa labda uamue kuanza.Ninauhakika familia yenu ingekuwa juu sana zaidi hapo mngekuwa kitu kimoja kuujenga uchumi wa family. Sasa hiyo hela unatunza ya nini kwa faida ya nani iko siku ataanza kuhisi unahongwa na pengine alishawaza tayari but seems kunakitabia ambako yeye kilimfanya akupotezee kuepusha makelele. Not a good sign at all for a stable family.
Hivi unaupendo kweli wa dhati kwake au uliolewa kukamilisha ratiba tu!?
Anyway hujachelewa mtoke mwende mahali patulivu umuombe msamaha kwa kufanya kosa la kutengeneza mfumo wa mafahali wawili wasio shirikiana then mweleze kila kitu na kumuuliza malengo yake nawewe kushare yako kisha a new life begins.
By the way this should be a honeymoon coz you guys had not became one body yet lol
All the best in your wedding mydear.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom