Kuna ubaya mwanamke akikuzidi kiuchumi?

Kuna ubaya mwanamke akikuzidi kiuchumi?

unamiliki gari la milioni 35 halafu unaishi nyumba ya kupanga?uku kila kitu unategemea kwa mmeo
 
Yahitaji busara sana ili usiumize his ego mana wanaume bwn hakuna anaependa Kuonekana kazidiwa,litafakari kwanza,we unamjua mumeo, akiwa in a good mood siku mmetulia au mnaweza kutoka/kusafiri mwambie kwa unyenyekevu,nna jambo sikuwahi lisema mana sijui utalichukuliaje ila naona ni vema nikwambie km mume wangu,Mwambie kipato chako na salio ulilonalo na unatamani mfanye nini mf kuongeza nguvu mjenge,kulipa Ada nk nk,then heshima yako kwako isije kushuka hata siku mojaa,iweke mbele kama Tai,then sikiliza mwongozo wake
Akinuna overtime mtulize na usigusie tena habari za hela yako endelea kusave tu akiba haiozi ipo siku itasaidia family yenu

Nami naona hivo hivo wengi wao hawapendi kuzidiwa, sasa na huu uwokovu???

Mama yangu aliniambia wanaume wengine wakiona umemzidi hela, ataanza kuwa na akili ya kutaka kukufilisi. Ama atakupumbaza na kukuaribia mipango yako na hata atataka uache kazi, ili akumiliki ama akutawale.

Shangazi yangu aliniambia kuhusu pesa zangu mwenyewe nisimuoneshe wala kumpa mwanaume, mwanaume akijua unazo pesa ataomba umkopeshe halafu hakurudishi.

Shangazi yangu amejenga nyumba yake mwenyewe, lakini anaishi kwa mumewe. Na mumewe anajua mali za mkewe. Na huyu mwanaume anatumia hizi mali za mkewe na mke anatumia za mume. Naomba kwa mungu familia yangu iwe hivi hivi.


Kwa sababu dada yangu mkubwa alijenga nyumba na mumewe, baada ya miaka 15 yule mume alifariki. Yule mume alioa na kuzaa mtoto mmoja kabla ya dada yetu.
Vile vile alizaa na mchepuko watoto mapacha.
Jamaa wa mume wakatumia majambazi kumfukuza dada yetu na watoto wake wanne.

Wale jamaa wa mume wakajazana na kuenjoy life katika ile nyumba.
Mahakama wakasema waridhi wa nyumba ni watoto, hivo warudi mahakamani mpaka mtoto wa mwisho atimize miaka 18. Mtoto wa mwisho alikua na miaka 2 na nusu.

Mke akifariki kwanza mume hasumbuki, ila mume akifariki kwanza mke atatabishwa na watoto.
Jamaa wa mume walitumia wale watoto 3 kama chambo cha kumfukuzia yule dada. Tamaa ya mali mungu wakamsau,
Mahakama inaangalia situation na kufuata sheria zao, haifuati sheria za mungu.
 
we dada umeokoka lakini ni mjinga na mpuuuuzi wa kutupa.

unasema mmeoana na kila mtu anamiliki vitu vyake kwenye familia moja na wewe gari la mil. 30 yeye 10. kabisa seriously unaongea hivyo mbele za watu na unajiita umeokoka, shame on you.

mwenzio anakuhudumia kila kitu akijua wewe yako ya kufanyia maendeleo. ndo maana wanaume wanatoka nje kwasababu akipata mtu anayemthamini hata kidogo lazima atembbe naye.

furaha haipo kwenye gari wala vitu.

mi napata mshahara 1.5ml na mke wangu anajua na tunakaa mezani tunapanga maendeleo yeye ana degree lakini anasimamia tumiladi. wewe ficha sasa unadhan kupata mil. 7 ni mali kubwa wakati ni pesa ndogo sana

najua thread yako inayofata itakuwa "mume haeleweki" au "mume anatembea na mdogo wangu au house gal"

sawa
 
Habari zenu....

Mke wangu (ninaishi nae) amenizidi kipesa kwa kuwa nimeachana na kazi ya kuajiriwa ambayo tulikuwa tunafanya pamoja katika kampuni moja, ni baada ya kuona kuwa kupelekeshwa kumezidi (viwanda vya wachina) nikaona bora nijiajiri hivyo nimeporomoka sana kwa kuwa nilipokuwa nimejiriwa nilikuwa natengeneza 150,000 kwa mwezi mmoja ila kwa sasa natengeneza 50,000 kwa mwezi katika biashara yangu.

Hivyo imepelekea ule utoaji huduma wa ndani kupungua hivyo anajikuta mwenyewe akifanya mambo makubwa kunizidi kwa mfano; ununuaji wa vitu vya ndani n.k. Anaonekana bado ananiheshimu japo sina imani nae sana, najihisi kukosea sana kuacha ile kazi ila roho yangu inaonekana kuwa na amani nikijiajiri. Je, itaniletea athari zozote mbeleni ikiwa kipato kitashindwa kukua?
 
Wanawake wa sasa hawaeleweki ndugu,we zidi kumheshimu tu afu utaangalia kitakachotokea mbeleni uku ukijiandaa kwa lolote litakalo tokea mana mke akianza kupata vijihela kumzidi mume dharau,majivuno nk ndiyo vinaanza apo.vuta subira uone kitatokea nini huku ukijiandaa kwa lolote baya litakalotokea...mungu awe nanyi
 
Tarajia kupata changamoto ndani ya nyumba yako ikiwa iyo hali hutaithibiti mapema mkuu kwani wanawake wa hivyo wanavipimo vyao vya uvumilivu sasa pindi tu atakapogundua tu udhaifu huo bado unaendelea basi tarajia dharau,majigambo,kiburi na pia ujeuri.

Nakukumbusha tu akianza tabia iyo ujue na kazini amempata wa kumpa jeuri.
 
Yule mwalimu,[SUP]Alisema laki moja na Nusu ,anapokea baada ya makato yote,[/SUP][SUP]anayokatwa.[/SUP][SUB]lakini anashindwa kuondoka kwa mwanamke kwa sabb 150000 ni ndogo hawezi kusurvive.[/SUB]
Hapa najifunza ugumu na urahisi wa maisha ya mtu,upo katika kufikiri kwake.

Khs kipato cha wife,hapo kaa mguu upande,wanawake hawatabirikagi kabisa.
Ukiona makelele yanaanza fasta,funga mguu tembea mwendo wa kasi.
 
Yule mwalimu,[SUP]Alisema laki moja na Nusu ,anapokea baada ya makato yote,[/SUP][SUP]anayokatwa.[/SUP][SUB]lakini anashindwa kuondoka kwa mwanamke kwa sabb 150000 ni ndogo hawezi kusurvive.[/SUB]
Hapa najifunza ugumu na urahisi wa maisha ya mtu,upo katika kufikiri kwake.

Khs kipato cha wife,hapo kaa mguu upande,wanawake hawatabirikagi kabisa.
Ukiona makelele yanaanza fasta,funga mguu tembea mwendo wa kasi.
Thanks bro

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom