Kuna anaeutesa moyo wangu JF!

Kuna anaeutesa moyo wangu JF!

2012 is the year of breakthrough....be open girls and live in positive expectation....please tell it like it is Egyps.....!

AshaDii dear,encourage her to show the way.....she can do better....life will go on no matter what....!
 
duh!!!mijanaume inapenda kupendwa!!!!dada mjanja sana huyu..post yake inakuwa popular by the minute....
 
2012 is the year of breakthrough....be open girls and live in positive expectation....please tell it like it is Egyps.....!

AshaDii dear,encourage her to show the way.....she do better....life will go on no matter what....!
dear unamdanganya
mimi ilishanikuta hiyo hali nikajichanganya kumwambia kilichofwataa....................... niliumia sana
 
Mie nitapenda japo apite kwenye thread hii aone tu kama kuna mtu anahangaika kimawazo juu yake ...
nahisi nikimtumia PM anaweza kukaa kimya asiijibu ...

jaribu kuwasiliana na mod wa jukwaa hili, nadhani he is a gentlemen enough not kudhani ni ukuwadi.
 
Kama kuna watu wanajua kukataa huyo ni bingwa maana anatoa na ushauri nasaha tehe tehe tehe, kuappeal inakuwa kazi. We acha AshaDii, ukisikia mtu anateseka kwa ajili ya mtu kama havungii basi jua yupo katika wakati mgumu.



Usiniambie umekata tamaa bana! Vipi vigezo na masharti yake umefikisha? lol
 
Sweetie, bora umeona, mi pia nimeona hapa itabidi jioni ajieleze vizuri., mambo ya 'kizungu' kayatoa wapi lol



Mimi nashindwa kabisa kuelewa.... Sweetie mimi naona yale mavipindi pindi yako ya jioni kwenye tv..... Dah! lol
 
unibakishie na mie kidogo AD. mwenzio leo nahamu ya kumchokoza mutu!

hahaha.... Ipo ya kutosha Dear, nimeletewa chupa nzima mbili hata tukiwa watano itatosha.... naona Michelle nae mroho atamendea! lol

Paw mwenyewe sijui umemfichia wapi...haonekani kabisa!!!
Hii ID(Rejao) ina goodwill kubwa sana!haitakiwi kujulikana au hata kuhisiwa itaumiwa na nani!!


hahaha.... kaka mimi naona hapa unakwepa tu! Alafu umemuudhi nini smile.... Smile ha smile anymore.
 
2012 is the year of breakthrough....be open girls and live in positive expectation....please tell it like it is Egyps.....!

AshaDii dear,encourage her to show the way.....she do better....life will go on no matter what....!


Umeona eeeh Dearest? ngoja tuweke group discussion tulivalie njuga! lol... Hi.
 
Mwenzenu kila nikiona Avatar yake natabasamu
Nikiingia kitu cha kwanza lazima nimuangalie kama yuko online..
Nikivuta post zako kuview naridhika tu
Hatajwi popote lakini anaonekana ni mpole sana na anachangia pale anapoona kuna umuhimu wa kufanya hivo
Siwezi hata kumtumia PM kwani signature yangu inasema ....(......)
Sio maarufu JF kama wengine
Siwezi kuthubutu kumwambia kama ananivutia maana sina nafasi ya kumuweka ..
Yupo kama hayupo JF
20% Sifa ya moyo tamaa!
Tuliza moyo wako ......

umemtamani tu ila huna pa kumuweka, au sijakuelewa EW?
 
Dahhh thread imepepea hata nimeshindwa kuelewa huyo mtu kashatajwa au bado.

Naombeni update maana nimeshindwa kufatilia
 
dear unamdanganya
mimi ilishanikuta hiyo hali nikajichanganya kumwambia kilichofwataa....................... niliumia sana

Kwahiyo kama uliumia wewe na yeye ataumia? Ulivyoumia maisha yalisimama? Huko huko ndo unakuwa strong!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom