Kumbe wanaume wanaolizwa na mapenzi bado wapo!

Kumbe wanaume wanaolizwa na mapenzi bado wapo!

Alali sana na kweli inaumiza hata mm ningelia tu mana Hanna namna nyingine ya kutuliza maumivu

Kulia kunasaidia wakati mwingine. Ila nilihisi wanaume wamekuwa manunda wote kumbe innocent souls bado wapo.
 
Hayo mambo ndio sitaki. Eti nisubiri hadi ndoa? Kama ana ya kiume je? Na ndoa umefunga

Hahahaaaa!! Daaah sasa kama ana ya kiume atadate vipi mwanaume? you can check out bila kugegedana.
 
Hahahaaa!! Eti atakuwa ndugu yake!!
Duuh inaumiza sana, lakini pia siwalaumu, huoni hata wanaume wakiwa na hali za kawaida huoa wa kawaida wenzao, maisha yakibadilika ndio anaona haendani na mkewe na kuanza visa na michepuko.

Nakuona jinsi na wew unavyo jitahid kuwatetea dada zako ! Ukoo mmoja nini? Yani nyie mna roho ngumu sana aisee ndio maana mimi huwa nikiwashika siwaonei huruma! Hivi tu mfano kuna mama mmoja juzi kati hapa naangalia taarifa ya habari Eti kamchoma mwanae wa miaka 8 kwa malailoni na mafuta ya taa mikono yote miwili! Kweli??? Mwanao wa kumzaa?? Chaaaa
 
Hii dunia tumeivuruga kweli!!
Ni hatari sana pale unapo upelekea moyo wako ktk mapenza. Vijana yatupasa kuchunga sana.

Pia hakuna mwanamke ambae anaweza kukaa muda mlefu bila ku duu, maana akipata mchepuko kidogo aka duu, lazima apagawe na kuyasahau maneno yako, maana maneno hata yange kua matamu vipi ila hayawezi kufikia ile kitu,

Yaani inakua x10 kitu mtu anapewa ongeza na maneno kwenye 5×6 Kwann asikusahau??
 
Hahahaaaa! Mbona tutaheshimiana, ila sasaaaa itabidi na mahusiano yawe ya mkataba, after sometimes mnarenew mkataba au mnauvunja[emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85]


Kwa yanayoendelea wengine watapendelea iwe hivyo kuliko kuwa stuck na mtu, na adabu itatawala.
 
Nakuona jinsi na wew unavyo jitahid kuwatetea dada zako ! Ukoo mmoja nini? Yani nyie mna roho ngumu sana aisee ndio maana mimi huwa nikiwashika siwaonei huruma! Hivi tu mfano kuna mama mmoja juzi kati hapa naangalia taarifa ya habari Eti kamchoma mwanae wa miaka 8 kwa malailoni na mafuta ya taa mikono yote miwili! Kweli??? Mwanao wa kumzaa?? Chaaaa
Kuna yule baba alimpiga mwanae hadi akazimia(nusu amuue) kisa alikataa kula mboga za majani.
 
Ni hatari sana pale unapo upelekea moyo wako ktk mapenza. Vijana yatupasa kuchunga sana.

Pia hakuna mwanamke ambae anaweza kukaa muda mlefu bila ku duu, maana akipata mchepuko kidogo aka duu, lazima apagawe na kuyasahau maneno yako, maana maneno hata yange kua matamu vipi ila hayawezi kufikia ile kitu,

Yaani inakua x10 kitu mtu anapewa ongeza na maneno kwenye 5×6 Kwann asikusahau??
[emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85]
Kumbe ndio inakuwaga hivyo!!
 
Kwa yanayoendelea wengine watapendelea iwe hivyo kuliko kuwa stuck na mtu, na adabu itatawala.
Uwiii sipati picha nimesaini leo alafu keshokutwa nakutana na mr right!! Nitatamani dunia ipasuke nitumbukie, na siku hazitosonga. Kuuvunja napo haiwezekani maana nitaingia hasara[emoji134] [emoji134] [emoji134]
Aaaah lazima adabu ishike mkondo wake.
 
  • Thanks
Reactions: kui
Kuna yule baba alimpiga mwanae hadi akazimia(nusu amuue) kisa alikataa kula mboga za majani.

Ni sawa sasa bila mboga za majani si mtoto atapata utapia mlo? Safi kabisa sema kibaya tu alizidisha kipigo kwa bahati mbaya ! Je na yule dada ako alizidisha mafuta ya taa na makaratasi kwa bahati mbaya mpaka mtoto akaiva?
 
Ni sawa sasa bila mboga za majani si mtoto atapata utapia mlo? Safi kabisa sema kibaya tu alizidisha kipigo kwa bahati mbaya ! Je na yule dada ako alizidisha mafuta ya taa na makaratasi kwa bahati mbaya mpaka mtoto akaiva?
Ndio ni bahati mbaya.
Je yule baba alowaua wanae kwa kuwanyonga na mkewe ni bahati mbaya?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom