Kumbe wanaume wanaolizwa na mapenzi bado wapo!

Kumbe wanaume wanaolizwa na mapenzi bado wapo!

Hatutetei dhambi ila hatutaki kua kama arsenal, kila mwaka badala ya kupigania ubingwa tunapigania top 4 wakati wenzetu wanachukua ushindi.. Hapana kwakweli
Na hiyo njia ndio njia sahihi? Kwahiyo arsenal watumie mbinu chafu kupata kombe?
 
Mhhhhhhhhhh hii story mbona kama ya mtu flani hivii....
Mapenzi hayachagui jinsia
Wanasemaga eti mwanaume anaoa tu akitaka kwa mantiki hii sasa sijui huwaga ni kweli au vipi
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Eti anaoa tu akitaka!! Kuna wengine huwa formular zinawagomea.
 
Nilimuacha coz niliona tungeoana tusingedumu kwa mambo mawili
Mosi:
Kazi yake ni baharia anaweza akasafiri kwa kuanzia miez 6 hadi mwaka,sikuwa nalipenda hili ingawa ndio yk
Pili:
Alikuwa anakaa kwao na mm sipendi kukaa ukweni kwa kweli
Ukikaa ukweni maugomvi na mawifi hayaishi yan
Huyu siwez kumwacha kwanza tumeshAkuwa watu wazima now ndoa yetu ina miaka 11
Ooooh!!
Lakini kwanini hukumpa taarifa?
 
Aisee kuna wanawake katili jamani. Angemtumia tu sms kaka wa watu kumwambia mimi na wewe basi nimepata mwingine.

Atakuja jutia sana kwa usaliti aliomtendea kaka wa watu.
Huyo mwanaume ni bwege aisee, kuna vitu vya kulia, chozi la mwanaume halidondoki bure aisee, labda uwe ni msiba wa mtu wa karibu sana.
 
Haka katabia naona kanazidi kukua,yani kama fashion flan hivi...

Sio vizuri, kwanini kwa maksudi unamua kubomoa moyo wamtu asie na hatia kwako?

Anyway malipo ni hapa hapa duniani,mahesabu ni ahera
 
Hata wewe usipofunga ndoa na yule jamaa wa JF jamaa atalia sana!! [emoji1] [emoji1] [emoji1]
 
Haka katabia naona kanazidi kukua,yani kama fashion flan hivi...

Sio vizuri, kwanini kwa maksudi unamua kubomoa moyo wamtu asie na hatia kwako?

Anyway malipo ni hapa hapa duniani,mahesabu ni ahera
Mama vingine vinatokea tu wala haupangi!! Vipi wewe haujawahi kubomoa moyo wa mtu?
 
We mwenyewe mmbea... Umecomment vip kam si umbea umekufanya usome[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Umbea unanoga ukipata wa kumsimulia.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom