Kumbe wanaume wanaolizwa na mapenzi bado wapo!

Kumbe wanaume wanaolizwa na mapenzi bado wapo!

Wakati mwingine ni bora kunyamaza kwani si kila ambacho nisichokipenda mimi na kwako ni hivyo labda mwenyewe uliiona ile bomba sana hivyo nikaamua kuuchuna tu.
Yaani soon nairudisha tena.
 
Pigo la hsia hlo... Kuwa mwanaume haimaanishi kuwa na moyo wa chuma usiopata maumivu..... Mwanadam yeyote yule mwenye hsia lazma apate maumivu anapopata pigo sema tunatofautiana in how we copy with stress, wengine wanalia, kujiua na manunda wanapiga kmya huku wakipanga mashambuliz ya visas
 
Unajua wanawake ni victims wakubwa wa haya mambo ndio maana mtu anaamua kuwa na makoloni yake mubashara, moja likizingua anakuwa na lingine la kumpooza, kuliko umejitoaa alafu mtu anakuja kukuambia simple tu "i cant mary you" damn!!!
Ndo hvyo makoloni yanatakiwa,na inatupasa tuishi mguu nje ndani yani
 
Pigo la hsia hlo... Kuwa mwanaume haimaanishi kuwa na moyo wa chuma usiopata maumivu..... Mwanadam yeyote yule mwenye hsia lazma apate maumivu anapopata pigo sema tunatofautiana in how we copy with stress, wengine wanalia, kujiua na manunda wanapiga kmya huku wakipanga mashambuliz ya visas
Yeah umeongea kitu kweli [emoji106] [emoji106] [emoji106] [emoji106] [emoji106]
 
Hahaa wengi wao hawasomi alama za nyakati sio
Kichwa cha nyoka hakibebi mzigo
Huyo kijana ni mmoja wa vijana wa hovyo kabisa kutokea kwa miaka ya hivi karibuni.Unataka kuoa kabla ya kugegedana ili uje ujisifie kwa nani? Kumuonea huruma kijana huyu ni kujitakia kupata dhambi za bure kabisa.Acha alie alie labda atapata akili za kuishi na wanawake
 
Sio yeye tatizo ni moyo wake kuaminisha kwa huyo dada %70 bila ku-retan, sasa ndo yamemfika..

Pole yake, huo ni ujinga maana mpenzi kwa dunia ya leo ni pesa na sio mwanamke.
 
Aaaah ka mwaka na miezi 4 tu ! Mwenzake mmoja nahisi atakuwa ndugu yake maana akili zao Kama zinafanana huyu alisomesha mpaka kufika chuo mwaka wa 3 pale Moshi ushirika alafu ghafla demu kabadilika kumbe alisha pata kamsela ka Law jamaa akapigwa chali ! Demu alimwambia Eti hawaendani na yeye kisa msela fundi gerej wakat ndie alie msomesha miaka 3 kwa pesa hiyo hiyo ya Oil ! Very sad
 
Alali sana na kweli inaumiza hata mm ningelia tu mana Hanna namna nyingine ya kutuliza maumivu
 
Hayo mambo ndio sitaki. Eti nisubiri hadi ndoa? Kama ana ya kiume je? Na ndoa umefunga
 
Aaaah ka mwaka na miezi 4 tu ! Mwenzake mmoja nahisi atakuwa ndugu yake maana akili zao Kama zinafanana huyu alisomesha mpaka kufika chuo mwaka wa 3 pale Moshi ushirika alafu ghafla demu kabadilika kumbe alisha pata kamsela ka Law jamaa akapigwa chali ! Demu alimwambia Eti hawaendani na yeye kisa msela fundi gerej wakat ndie alie msomesha miaka 3 kwa pesa hiyo hiyo ya Oil ! Very sad
Hahahaaa!! Eti atakuwa ndugu yake!!
Duuh inaumiza sana, lakini pia siwalaumu, huoni hata wanaume wakiwa na hali za kawaida huoa wa kawaida wenzao, maisha yakibadilika ndio anaona haendani na mkewe na kuanza visa na michepuko.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom