Kumbe wanaume wanaolizwa na mapenzi bado wapo!

Kumbe wanaume wanaolizwa na mapenzi bado wapo!

Wapo tena wengi sana si unajua tena mapenzi mubashara bhana ,we kuna wakati watu wanapendana mbaka wanakuwa mateja Wa mapenzi,sasa jiulize kikitokea kitu kama hicho cha kuachwa bila sababu maalum ,matokeo yake ni machozi na mwisho utasikia kifo ,chezea mapenzi weye ,na mm naye nilijikuta nataka kujichanganya ,ila mmmmhhh mapema nikaona ujinga huu kwa ulimwengu huu Wa kidigital ,hapana yatupasa tuwe makini sana ,watu sasa hivi wanakuwa na makoloni kibao,hili likizingua anahama,so guys let's be serious guys


Afadhali yako wewe kidogo umeelewa, naona wenzako wamekuja juu humu kisa mwenzenu amemlilia demu wake. Hebu kuweni na moyo mwepesi sometimes, na sio kuwa wagumu tu all the time. Mtaongeza siku za kuishi. 🙂
 
And what do you guys want from women?
Si mpaka wajue!! Wameshindwa kujibu yao wamekazana na ya wanawake, laiti wangejua wao wakijijibu tu hilo swali then everthing is solved hata wasingehangaika.
Waliambiwa watumie akili, tatizo wanatumia kichwa cha chini[emoji134] [emoji134] [emoji85] [emoji85]
 
  • Thanks
Reactions: kui
Ukiacha umbea maybe, nasema tena maybe.
Unapong'ang'ania kusema 'mybe' kwani ya atoto wangu yanakuhusu nini mpaka umsemee?? una uhusiano gani na atoto??kwani mnajuana??[emoji1] [emoji1] [emoji1]............Mwache atoto wangu please!!![emoji1]
 
Aaaah ka mwaka na miezi 4 tu ! Mwenzake mmoja nahisi atakuwa ndugu yake maana akili zao Kama zinafanana huyu alisomesha mpaka kufika chuo mwaka wa 3 pale Moshi ushirika alafu ghafla demu kabadilika kumbe alisha pata kamsela ka Law jamaa akapigwa chali ! Demu alimwambia Eti hawaendani na yeye kisa msela fundi gerej wakat ndie alie msomesha miaka 3 kwa pesa hiyo hiyo ya Oil ! Very sad
Tusiendekeze ujinga,unaona sasa jamaa angewekeza pesa zake ,angefanya mambo take ya mhimu na kutengeneza maisha mazr,kahangaikia mwanamke anaekuja mkataa mwishoni,alafu huwa wana maneno matamu nwanzoni,oooh baby we ndo mwanume wangu wa maisha,kumbe moyoni wanasema ngoja nikuchune mjinga wewe[emoji30] [emoji30] [emoji30] [emoji30] [emoji30]
 
Afadhali yako wewe kidogo umeelewa, naona wenzako wamekuja juu humu kisa mwenzenu amemlilia demu wake. Hebu kuweni na moyo mwepesi sometimes, na sio kuwa wagumu tu all the time. Mtaongeza siku za kuishi. 🙂
Kwakweli, wameyakompliketisha haya maisha bure tu.
 
  • Thanks
Reactions: kui
Unapong'ang'ania kusema 'mybe' kwani ya atoto wangu yanakuhusu nini mpaka umsemee?? una uhusiano gani na atoto??kwani mnajuana??[emoji1] [emoji1] [emoji1]............Mwache atoto wangu please!!![emoji1]
Ni mtoto wa baba yangu mdogo, kwahiyo tunatoka ukoo mmoja, na ktk ukoo wetu hakuna kuolewa na wavulana.
 
Tusiendekeze ujinga,unaona sasa jamaa angewekeza pesa zake ,angefanya mambo take ya mhimu na kutengeneza maisha mazr,kahangaikia mwanamke anaekuja mkataa mwishoni,alafu huwa wana maneno matamu nwanzoni,oooh baby we ndo mwanume wangu wa maisha,kumbe moyoni wanasema ngoja nikuchune mjinga wewe[emoji30] [emoji30] [emoji30] [emoji30] [emoji30]
Tenda wema nenda zako, utalipwa na BWANA.
[emoji125] [emoji125] [emoji125]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom