Kwa vijana mnaojitafuta achaneni na mapenzi

Kwa vijana mnaojitafuta achaneni na mapenzi

Gift mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2019
Posts
4,601
Reaction score
6,330
Upendo ni vitendo sio maneno matupu na hivyo vitendo vinahitaji Hela sio maneno matupu.

Jitafute kwanza wewe ndo uanze kutafuta mapenzi.

Mapenzi yanahitaji uwe na Hela ya kujihudumia wewe binafsi na kuhudumia mpenzi wako wa kike

Na nyie wadada wasaidieni hao wanaume wanaojitafuta Kwa kuwakataa Kwa staha bila wao kujua Ili wasiumie sana
 
Upendo ni vitendo sio maneno matupu na hivyo vitendo vinahitaji Hela sio maneno matupu.

Jitafute kwanza wewe ndo uanze kutafuta mapenzi.

Mapenzi yanahitaji uwe na Hela ya kujihudumia wewe binafsi na kuhudumia mpenzi wako wa kike

Na nyie wadada wasaidieni hao wanaume wanaojitafuta Kwa kuwakataa Kwa staha bila wao kujua Ili wasiumie sana
Acha watu wapende na kupendwa
Kama umechumq janga, kula na wakwenu
 
Mapenzi ni utapeli mkubwa, cha msingi we piga show kisha lala mbele, tunazidiwa akili hata na mbuzi tu!! eboh!.
 
Mnatushauri baada ya nyie kuzibonda vya kutosha ila sisi tupige nyeto.....tumekataa
 
Back
Top Bottom