BADILI TABIA
JF-Expert Member
- Jun 13, 2011
- 32,766
- 23,230
Kawaida tu.....
umenivunjaa mbavu zangHuyo kijana ni mmoja wa vijana wa hovyo kabisa kutokea kwa miaka ya hivi karibuni.Unataka kuoa kabla ya kugegedana ili uje ujisifie kwa nani? Kumuonea huruma kijana huyu ni kujitakia kupata dhambi za bure kabisa.Acha alie alie labda atapata akili za kuishi na wanawake
No love without SEXHizi siasa majitaka za "no sex before marriage" kwa kweli siziwezi kabisa
Imenibidi niwaze Adolf Hitler,Musolin,Idd Amin,Sadam Hussein,Ossama nkIla kama kuna wtu katili hpa duniani mwanamke anaongoza aisee! Jmni mtatumaliza lkni Mungu anawaona!
Sent from my H8501 using JamiiForums mobile app
[emoji3] [emoji3] [emoji3]
Duuuh!!Ahahaaahaaa nani wakumuacha huyo mwanamke (wanawake wako kama maembe wakati wewe unasubiri liive wenzio wanakula na chumi)
Sent from my H8501 using JamiiForums mobile app
Kumbe kupenda unaweza kupima eeh!!Kijana ....kapigwa short ya umeme acha akome ....... mwanaume inabidi uwe mtu wa kujiamin .... na sio kupenda na kua fala
Sent from my SM-J700H using JamiiForums mobile app
Kwani ile ilikuwa na nini?
Yaani hadi niondoe ndio unisifie!! Kweli hunitakii mema.