Cant believe am stuck with pasua kichwaz[emoji134] [emoji134]Hawa hawapatikan kirahisi mpaka ujitoe akili kama hawaView attachment 471579
Wadada mcharuko hivi ndo huwa wanapata wanaume wapolewapole(usiende huko baki tu na hawa pasua kichwa)
Unajua ile ukipenda na kutrust too much, ukiambiwa jambo unaamini tu, kumbe mambo yashaharibika
Hivi unajisikiaje kuwapakazia wanaume namna hii?? Mwwanaume utaliaje sababu ya K?? K kitu gani bhana?? Mbona mbuzi anaianika mchana kweupe tena na kamkia anakibinua juu muiangalie mtakavyo???
My dear niliagwa anakuja kwako nami ikabidi tu niwe mpole, sasa kajichongea kuwa hakukukuta na home hakurudi, sijui kalikuwa kanafeel Nigerian wapi!!
Heaven Sent itabidi tukae unieleze vizuri maana inawezekana wewe ndio unasababisha parking iote majani.Haha eti Nigerian. 🙂
Ameshakujibu?
Na ndio niko njiani
Heaven Sent itabidi tukae unieleze vizuri maana inawezekana wewe ndio unasababisha parking iote majani.
[emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57]
Yaani salio lote hilo mie ndio unitumie laki3!! Njoo uchue hela zako.
Alinijibu, ila jibu nimelisahau kabisa.
Wewe snitch siku hizi
Mkuu kwani ndugu wa karibu wanatakiwa kuhusishwa kwenye project?
Inamana umeshasahau?Uko njiani kwenda wapi mama?
Unauza sana raman ya vita nakuangalia tu
Inamana umeshasahau?