Kumbe wanaume wanaolizwa na mapenzi bado wapo!

Kumbe wanaume wanaolizwa na mapenzi bado wapo!

Yaani mwanaume au mwanamke alikusumulia hayo yote?

Ni habari ndefu sana kusumuliwa ukiwa haujuani na hao watu, mmmmmh

Labda kama nawe ulipokea urafiki au ulikuwa mmoja wao.
 
Duh! inahitaji moyo kuangusha mchozi kwa penzi. Hii njemba ilitakiwa istuke mapema ilipoona mambo ndivyo sivyo lakini hakustuka maana alishajua wanapendana kupita kiasi kumbe mwenzie anakula kona.

Jana jioni nilikuwa mahali having dinner with a friend, sasa kuna vijana kama wa4 walikuwa meza ya jirani wanakula na kunywa, baada ya muda jamaa mmoja kati ya wale wa4 akaanza kulia hadi ikabidi mwenzao mmoja aondoke nae akampakia kwenye gari haoo wakaondoka.

Sasa ndio tukawa interested kujua ni kitu gani kilikuwa kinaendelea mpaka mtoto wa kiume atoe chozi namna ile, ikabidi tujongee tupate kuuliza maana tulihisi ni msiba.

Ndio tukapewa story;
Jamaa alikuwa na mchumba wake ambae wamedumu kwenye mahusiano kwa muda wa mwaka mmoja na miezi4 na walitaraji mwezi wa6 mwaka huu wafunge ndoa. Na katika mahusiano yao walikubaliana hakuna kugegedana hadi watakapofunga ndoa.

Awali walikubaliana kuanza mipango ya kutambulishana mwezi wa11, na kijana alimpeleka binti kwao, ikawa imebaki kijana kwenda kwa akina binti na walikubaliana waende mwezi wa12, ila baadae binti akahairisha na kumueleza kijana kuwa isingekuwa muda mzuri kwani kwao kuna matatizo ya kifamilia.

Kumbe binti kule alikokua alianzisha mahusiano na kijana mwingine na mapenzi yalikuwa motomoto kabisa na walikuwa wakila tunda kama kawaida, baadae binti akanasa ujauzito na ndio kisa cha kumwambia kijana asubiri kwanza kwenda kujitambulisha.

Baada ya kunasa ujauzito wakakubaliana wahalalishe mahusiano yao kwa kutambulishana na waanze michakato ya kufunga ndoa na mwanaume alompa ujauzito. Mipango ilianza vyema kabisa na wakapanga kufunga ndoa mwezi wa4 mwaka huu.

Binti alishindwa namna ya kumueleza kijana ikabidi aanze visa tu, kwanza akamwambia kijana ameamua kurudi kuishi nyumbani kwao kwa muda maana mambo hayaendi vizuri hivyo hawakuonana tangu disemba, akimuuliza kuhusu mipango ya kutambulishwa ukweni anamjibu asubiri.

Sasa kati ya hao friends wake aliokuwa nao jana alipata habari bibie anaolewa na mipango iko hatua za mwisho kabisa. Jana ndio katika maongezi ndio anamwambia rafiki yake kuwa "yaani wewe na J kwa jinsi mlivyokuwa mnapendana nilijua mngeoana kabisa, kwani nini kilitokea mkaachana?" Jamaa akamjibu, "J bado tunapendana na hatujaachana na mwaka huu lazima tufunge ndoa Mungu akijaalia".

Rafiki mtu akahisi jamaa anatania.
To cut the story short, jamaa akaelezwa kila kitu na ili kuthibitisha akampigia rafiki wa J simu na akamthibitishia kuwa J anaolewa, ndio jamaa kupatwa na mshtuko na kuanza kulia.
 
all men ambao hawana experience na wanawake na hawajui vizur ugubegube wa wanawake, naturally they're good in their hearts sema wengi wao wanakutana na wrong women who take advantage of them kui


Hata wa hivi wapo lakini, wenye experience. Ila sema ni wachache and most of the them are taken.
 
Hawa hawapatikan kirahisi mpaka ujitoe akili kama hawa
16230501_249067935542866_2150387660072419328_n.jpg

Wadada mcharuko hivi ndo huwa wanapata wanaume wapolewapole(usiende huko baki tu na hawa pasua kichwa)
Hebu nipe maujanja.
 
Uoga wako tu. Alafu wanawake tunapenda sana zawadi kwahiyo msiache kutupatia.

Mxeeeeew, kwangu zawad hupatikana baada ya mgegedo tena haizid ya tsh elf 2 tena twice a year, hlf inaonekana ww ni gold digger espy
 
Sio uchochezi, ni msaada kwa vijana. Wengi wamekuwa wakilialia ovyo, hata humu jf.
Vijana wanajiua, wanaamua kuwa walevi kisa kutendwa.
Wakiwa na utaratibu wa kuonja mapema angalau haya majanga yatapungua kwa kiasi fulani.
Kuna wanaoonha na wanatendwa na wanalia vile vile, kwahiyo kuonja hakukufanyi uwe safe.
 
Wengine wanahangaika kutafuta dawa za kuongeza mitalimbo, hata tungekuwa na mitalimbo ya chuma hawa viumbe hawachelewi kubadilika. Hawaridhikagi hata kidogo.
Teh teh teeeeh!! As if nyie hatugeukagi na kutuachia maumivu!! Ujue rate ya wanawake wanaotendwa ni kubwa kuliko wanaume wanaotendwa!
 
Ndio maana nikipata kademu kapya nafanya maujanja nimgegede mapema zaidi ya mara tatu ili tukiachana isiniume sana.
Wenzio huwa na malengo zaidivya kugegedana, katika case hii utaona kuwa malengo yake na yako ni tofauti kabisaaaa. Sio wote wamekengeuka.
 
I think we must prioritize intentions to create legal relationships katika mapenzi ya sasa maana kuumizana kumezidi. Tukienda kisheria itasaidia sana maana atakaevunja mkataba wa uhusiano wetu itabidi alipe damages. Sio jitu unalisomesha toka O'level mpaka degree halaf mwishoni linakuja kuropoka kirahisi tu.."we sio type yangu!" ilihali umewekeza muda wako mwingi na mamilioni ya fedha kwake.
Inabidi hio kauli yake iambatane na indemnity charges tusileteane upuuzi!!!
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Kwakweli hili wazo zuri sana, nafikiri itapunguza machungu kwa kiasi fulani.
 
Yaani mwanaume au mwanamke alikusumulia hayo yote?

Ni habari ndefu sana kusumuliwa ukiwa haujuani na hao watu, mmmmmh

Labda kama nawe ulipokea urafiki au ulikuwa mmoja wao.
Wewe wasema.
 
Duh! inahitaji moyo kuangusha mchozi kwa penzi. Hii njemba ilitakiwa istuke mapema ilipoona mambo ndivyo sivyo lakini hakustuka maana alishajua wanapendana kupita kiasi kumbe mwenzie anakula kona.
Unajua ile ukipenda na kutrust too much, ukiambiwa jambo unaamini tu, kumbe mambo yashaharibika
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Hata wa hivi wapo lakini, wenye experience. Ila sema ni wachache and most of the them are taken.
Hao waliobaki tujitahidi nasi tuwapate[emoji85]
 
  • Thanks
Reactions: kui

Similar Discussions

Back
Top Bottom