Kumbe wanaume wanaolizwa na mapenzi bado wapo!

Kumbe wanaume wanaolizwa na mapenzi bado wapo!

Kila kitu hotokea kwasababu!! Twapaswa kushukuru kwa kila jambo, japo ni ngumu.
Kweli kweli kabisa na ndio sababu wengine huona mapenzi ni machungu...
Kiukweli wapo wanaokubaliana na matokeo ila wengine inawawia vigumu kukubali hali halisi, ndio maana utasikia mtu kajiua kisa tu penzi
 
Duuuh!! Msifanye hivyo jamani, inawezekana kabisa.

am a man.....imagine zamani walikua wanaoa wanawake sita ndo uje huko eti nyooo hadi ndoa,,mwili mzima upo fake nani akungoje
 
Kweli kweli kabisa na ndio sababu wengine huona mapenzi ni machungu...
Kiukweli wapo wanaokubaliana na matokeo ila wengine inawawia vigumu kukubali hali halisi, ndio maana utasikia mtu kajiua kisa tu penzi
Mmmh!! Kwakweli tunatofautiana.
 
Serious!!? That must be a fakest man to ever walk on earth.
 
Mmmh!! Kwakweli tunatofautiana.
Yeah na hizi case za mahusiano ya namna hii naona kama kipindi hiki zinzashamiri sana...Case za Watu kuumizwa (kutendwa, kusalitiwa, kutoridhishwa) ni nyingi sana kuliko case za watu wanaoishi vyema na wapenzi wao
 
Huu ni uchochezi.
Sio uchochezi, ni msaada kwa vijana. Wengi wamekuwa wakilialia ovyo, hata humu jf.
Vijana wanajiua, wanaamua kuwa walevi kisa kutendwa.
Wakiwa na utaratibu wa kuonja mapema angalau haya majanga yatapungua kwa kiasi fulani.
 
Yeah na hizi case za mahusiano ya namna hii naona kama kipindi hiki zinzashamiri sana...Case za Watu kuumizwa (kutendwa, kusalitiwa, kutoridhishwa) ni nyingi sana kuliko case za watu wanaoishi vyema na wapenzi wao
Dalili za siku za mwisho.
 
Mwanaume wenzangu tusiviamini hivi viumbe vina geuka muda wowote
Wengine wanahangaika kutafuta dawa za kuongeza mitalimbo, hata tungekuwa na mitalimbo ya chuma hawa viumbe hawachelewi kubadilika. Hawaridhikagi hata kidogo.
 
Ndio maana nikipata kademu kapya nafanya maujanja nimgegede mapema zaidi ya mara tatu ili tukiachana isiniume sana.
 
I think we must prioritize intentions to create legal relationships katika mapenzi ya sasa maana kuumizana kumezidi. Tukienda kisheria itasaidia sana maana atakaevunja mkataba wa uhusiano wetu itabidi alipe damages. Sio jitu unalisomesha toka O'level mpaka degree halaf mwishoni linakuja kuropoka kirahisi tu.."we sio type yangu!" ilihali umewekeza muda wako mwingi na mamilioni ya fedha kwake.
Inabidi hio kauli yake iambatane na indemnity charges tusileteane upuuzi!!!

kui
 
Hivi unajisikiaje kuwapakazia wanaume namna hii?? Mwwanaume utaliaje sababu ya K?? K kitu gani bhana?? Mbona mbuzi anaianika mchana kweupe tena na kamkia anakibinua juu muiangalie mtakavyo???

Mkuu, hii hidden talent uliyonayo, comedian; inabidi uitumie aisee! Inatajirisha watu hii kaka braza![emoji3][emoji3]
 
Hujanijibu swali langu...
halafu pia je hoja ya msingi hapo kwenye huo mkasa ni kulia ? Ndo hoja ya msingi uliyoiona?
Na pia kwa statement yako familia sio upendo? Wewe huipendi familia yako?? Baba yako, mama yako, kakaa zako wadogo zako...ndugu zako, mke wako ama watoto wako...
ok nauliza tena,hoja ya msingi katika huo mkasa wa kweli aliouleta mwenzetu je ni KULIA????
Anzisha uzi wako nita-comment,mi huwa sichat humu J.f!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom