Kumbe wanaume wanaolizwa na mapenzi bado wapo!

Kumbe wanaume wanaolizwa na mapenzi bado wapo!

I think we must prioritize intentions to create legal relationships katika mapenzi ya sasa maana kuumizana kumezidi. Tukienda kisheria itasaidia sana maana atakaevunja mkataba wa uhusiano wetu itabidi alipe damages.!!


Teh!, ifike mahali watu wa sign prenuptials na viongezwe vipengele kama anaekuwa wa kwanza kukosa ndie alipe mwenzake.

espy Heaven Sent
 
Labda hujamchunguza Asprin kwa umakini, jamaa anafanya viproject vingi vidogo vidogo nje ya ile project kubwa, halafu hata hatushirikishi, kila nikipita kuomba data mahali naambiwa tulishampa mzee, halafu ukiangalia kwenye ripoti huwaoni wale watu kwenye sample list.
Hapa naona hizi jinsia tofaut zitatupoteza tikaanza kulia kama jamaa huko juu sasa itabd tuka project zote zifutwe tubak na moja tu halafu Benny alileta mrejesho kwel
 
Hapa naona hizi jinsia tofaut zitatupoteza tikaanza kulia kama jamaa huko juu sasa itabd tuka project zote zifutwe tubak na moja tu halafu Benny alileta mrejesho kwel

Benny amesafiri, ameenda kutafuta data nje ya mji ili atupe kitu cha tofauti kabisa, amekuwa very creative, tumvumilie.

Hapo kwenye kufuta project ndogo ndogo ni pa msingi sana, lakini yule mzee atakubali?
 
Benny amesafiri, ameenda kutafuta data nje ya mji ili atupe kitu cha tofauti kabisa, amekuwa very creative, tumvumilie.

Hapo kwenye kufuta project ndogo ndogo ni pa msingi sana, lakini yule mzee atakubali?
Ntakaa nae chini nmueleweshe vizur maana naona lengo halitimii
 
Kuna wanaoonha na wanatendwa na wanalia vile vile, kwahiyo kuonja hakukufanyi uwe safe.
kunapunguza tatizo, na kwa kijana aliye kama mimi kuonja kunamaliza kabisa tatizo, labda wale wanaozama kichwa kichwa!
 
Ngumu mno,mcharuko wana roho za kipekee,unaweza kushea nguo na mwezio?(yaan nguo zako mali za rafiki zako pia),mikufu,bra,viatu yaan hautakiwi kuwa mchoyo wa kila kitu hata mwili wako
Cant believe am stuck with pasua kichwaz[emoji134] [emoji134]
Kwani huwezi jifunza kuwa mcharuko?
 
Vita vya panzi,furaha ya numbisa
Unauza sana raman ya vita nakuangalia tu
Labda hujamchunguza Asprin kwa umakini, jamaa anafanya viproject vingi vidogo vidogo nje ya ile project kubwa, halafu hata hatushirikishi, kila nikipita kuomba data mahali naambiwa tulishampa mzee, halafu ukiangalia kwenye ripoti huwaoni wale watu kwenye sample list.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom