STUNTER
JF-Expert Member
- Dec 15, 2015
- 13,077
- 17,262
Hata sielewi nimefikaje, ngoja nitokeUmbea suna, ila mdogo wangu nawe mbea!! Huku unatafuta nn!!
Hata sielewi nimefikaje, ngoja nitokeUmbea suna, ila mdogo wangu nawe mbea!! Huku unatafuta nn!!
Hah hah hah umeshasema yoteRoho ya kinyama ...roho ya kishetani...roho.ya kilusifa,,roho ya mchuna ngozi, roho.ya muuaji albino roho.ya kikatili ...sina meng ya kusema zaidi.
Hope wewe mambo hayajakuendea kombo huko ulikoolewa, maana huwa tunaaminishwa kuwa karma is a biach!!Hata mm nilimuachaga MTU nikaolewa kimya kimya alipojua alilia sana hadi aliumwa kichwa so man mwaminifu huwa anapenda kikweli kweli
Hujanijibu swali langu...we endeleza mapenzi ya kulialia ndugu yangu siku utawajua hao watu! Kwani familia ndio kigezo cha upendo,wenyewe wanasemaga shetani anawapitia!
Weee kwani nilimkuta. Aache kuspend na "BOO" afeel nigerianWe si uliniambia upo kwa aunt kui unakula vyuku!! Au ndio janja yako ya kuondokea nyumbani?
I love you too... will you marry me??Hah hah hah umeshasema yote
Mpendwa ndo nn hivo kunchomesha mahindi?Nimejivyote tu. Mungu atusaidie, maana mmh