Kumbe wanaume wanaolizwa na mapenzi bado wapo!

Kumbe wanaume wanaolizwa na mapenzi bado wapo!

aaaghhh wap wasema hivyo kubisha 2, kuna lifamba limoja lilidhani litanichuna kirahis lyk namtongoza ananiambia oh nina bf nikakaza zaid nikamwita aje home (nia yangu akija nimgegede) mara oh nipo busy..nikampotezea full, baada ya mwaka tukakutana by coincidence alivoniona tu nikaona demu keshaanza niletea shobo nikajisema kichwan hapa kuna mawili aidha ana hamu ya lupembe au anataka kunichuna hela, nikajifanya mjinga nione itakuwaje nikaomba namba tena..kwenye kuchat chat akaniomba nikitoka mjini nimletee zawadi nikajisemea alaas wale walee, nikamwambia sipo home, kesho ukija home utaikuta zawadi yako, akanijibu na kunchekea kinafiki mara oh ntakuja bhana ww niletee sahiv, mm nkamjib ucjal ww njoo utaikuta..bhana wee ndo tangu cku hiyo hakupokea simu yangu wala kujibu sms yangu na hajawah wasiliana tena na mm, walahi niliambulia kumshika tako tu nasubiria sahiv atakuja na gia gani kwangu.

Assume i was a good man je huyo mwanamke utasema ana mapenzi ya dhat na mm?? kweli tuache unafiki, ningekuwa a good man angeniumiza sana kihisia espy
safi sana! wausie hata wadogo na marafik zako wasiwe good men, I used to be a goodman, ni shida sana!
 
Hahahah ...Jinga sana hio ....Kula mzigo kwanza maswala ya ndoa baadae ....
 
[emoji16] [emoji16] njoo unichape, na ubaridi huu..njoo usichelewe!!
Khaaaha!! Basi nimeghairi. We uliona wapi mtu anaomba kuchapwa[emoji134] [emoji134]
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Kwi kwi kwi lol! Eti tuandamane hahahahaha mchezo umekwisha ila cha moto yeye na familia yake watakiona. Asipobadilika hii miaka minne ataiona mingi sanaaa na jumbe leupe wote watalichukia sana.
Ngoja nikakusemelee kuwa unamtishia rais wa dunia.
 
Salio lako jipya ni TSh 935,600. Hamisho la fedha kwenda kwa 2557........ - espy limekamilika. Kiasi TSh 300,000 Ada TSh 3500. kumbukumbu no. PP.170210.1921.F2506. 17/02/17 22:12
[emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57]
Yaani salio lote hilo mie ndio unitumie laki3!! Njoo uchue hela zako.
 
Hahahahaha lol! Huu ni uchokozi sasa ila nimecheka sana. Mungu anakuona ujue lol!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Lazima hapa kuna kastory behind, hebu nisimulie kidogo.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
kingine wanachokosea mkuu, ni kutokusuuza rungu eti hadi ndoa mhhh! mimi siwez aisee. Tongoza dem, akikubali hatua ya pili iwe ni kupima oil, hapo ukiachwa hautoumia sana! halafu tupunguze kupenda, true love wamejaaliwa njiwa tu! hata simba nyegere wanacheat
Huu ni uchochezi.
 
aaaghhh wap wasema hivyo kubisha 2, kuna lifamba limoja lilidhani litanichuna kirahis lyk namtongoza ananiambia oh nina bf nikakaza zaid nikamwita aje home (nia yangu akija nimgegede) mara oh nipo busy..nikampotezea full, baada ya mwaka tukakutana by coincidence alivoniona tu nikaona demu keshaanza niletea shobo nikajisema kichwan hapa kuna mawili aidha ana hamu ya lupembe au anataka kunichuna hela, nikajifanya mjinga nione itakuwaje nikaomba namba tena..kwenye kuchat chat akaniomba nikitoka mjini nimletee zawadi nikajisemea alaas wale walee, nikamwambia sipo home, kesho ukija home utaikuta zawadi yako, akanijibu na kunchekea kinafiki mara oh ntakuja bhana ww niletee sahiv, mm nkamjib ucjal ww njoo utaikuta..bhana wee ndo tangu cku hiyo hakupokea simu yangu wala kujibu sms yangu na hajawah wasiliana tena na mm, walahi niliambulia kumshika tako tu nasubiria sahiv atakuja na gia gani kwangu.

Assume i was a good man je huyo mwanamke utasema ana mapenzi ya dhat na mm?? kweli tuache unafiki, ningekuwa a good man angeniumiza sana kihisia espy
Uoga wako tu. Alafu wanawake tunapenda sana zawadi kwahiyo msiache kutupatia.
 
Kwa kweli acha niseme tu...

MOYO sukuma Damu na sio vingine...

TUMBO hifadhi chakula na si vingine....

Uume sukuma mkojo na si vingine....

MACHO ONA tu na si vingine..

FIGO chuja Majisafi/taka na si vingine....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom