Kumbe wanaume wanaolizwa na mapenzi bado wapo!

Kumbe wanaume wanaolizwa na mapenzi bado wapo!

[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Nilikuwa na kui


Haha, that food was so good asee!

Jamani huyu kaka kanitia huruma, most men wangekuwa hivi dunia ingekuwa paradise ndogo.
Inatia sana faraja kujua kuna men wa hivi.
 
Fala sana, unatunza kisima huku wenzio wanateka maji. Uzoba wake umesababisha malkia wa moyo wake akakutana na Fundi mpaka akammeagia sumu ya kuvimbisha tumbo. Pole sana
 
Aisee kuna wanawake katili jamani. Angemtumia tu sms kaka wa watu kumwambia mimi na wewe basi nimepata mwingine.

Atakuja jutia sana kwa usaliti aliomtendea kaka wa watu.
Hakuna kunuta hapo. Aendelee kupigwa mambo kama kawa
 
Boss tutakesha ujue ila kaa ukijua haupo peke yako kuna shujaa wengi wasiojua kulilia mwanamke kama huyu jamaa
16464727_581886905336416_6580386335561875456_n.jpg

Kuachwa haijawa mwisho wa dunia, kuna maisha yanaendelea, kutoupa ubongo nafasi ya kufikiri kwa mapana ndipo watu wanapojinyonga, ni ulimbukeni wa hali ya juu, niliacha wazazi wangu nikajitegemea, niliachana na kila niliyemzoea tokea msingi mpaka chuo, sembuse MTU tu tumekutana ukubwani unaniambia nakuacha unalia, wanaume wengine hawajiamini aisee.
 
Mwenzenu yalinikuta mwaka 2016,nkalea mimba miez9 anazaliwa mtoto naletewa card y clinic kumbe mtoto so wangu binti ana card za clinic 3za watu tofauti tofaut
Pole kamanda. ...tatizo lako nimenigusa saana. Ukachukua hatua gani?
 
Haha, that food was so good asee!

Jamani huyu kaka kanitia huruma, most men wangekuwa hivi dunia ingekuwa paradise ndogo.
Inatia sana faraja kujua kuna men wa hivi.
Yaani na Kaboom angekuwa hivi nahisi ningekuwa na watoto 8 now, ila doooh!! Pasua kichwa yule mwanaume!!

Wanaume inabidi wajitahidi tu wawe kama huyu ili warejeshe amani duniani. It begins with them.
 
Hahah!, hivi wewe..😀

Asante kunianzishia weekend yangu vizuri.
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Jamani mimi nimetafsiri tu in ingilishi alichosema Valentina[emoji85] [emoji85] [emoji85]
 
  • Thanks
Reactions: kui
Fala sana, unatunza kisima huku wenzio wanateka maji. Uzoba wake umesababisha malkia wa moyo wake akakutana na Fundi mpaka akammeagia sumu ya kuvimbisha tumbo. Pole sana
Sio uzoba jamani, yanaitwa mapenzi mubashara.
 
Pole kamanda. ...tatizo lako nimenigusa saana. Ukachukua hatua gani?
Limekugusa!!! Kwani nawe umewahi hata kusingiziwa mimba!! Na nani au nini sasa!![emoji134] [emoji134] [emoji134] [emoji134]
 
Haikuwa ridhiki yake kwa kweli ridhiki yake IPO kwa mwanamke mwingine huyo hakuwa wake hata angemuoa basi ndoa isingedumu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom