Kumbe wanaume wanaolizwa na mapenzi bado wapo!

Kumbe wanaume wanaolizwa na mapenzi bado wapo!

espy, hivi mlianzaje kujongea wakati mlipokuwa mnapata mlo wa jioni ili kupata details za kilichokuwa kinatokea. I mean, how? Samahani, huwa napenda kuchukua vipengele vya 'hadisi' kuuliza maswali[emoji12] [emoji12] [emoji12]
 
Haha, that food was so good asee!

Jamani huyu kaka kanitia huruma, most men wangekuwa hivi dunia ingekuwa paradise ndogo.
Inatia sana faraja kujua kuna men wa hivi.

all men ambao hawana experience na wanawake na hawajui vizur ugubegube wa wanawake, naturally they're good in their hearts sema wengi wao wanakutana na wrong women who take advantage of them kui
 
espy, hivi mlianzaje kujongea wakati mlipokuwa mnapata mlo wa jioni ili kupata details za kilichokuwa kinatokea. I mean, how? Samahani, huwa napenda kuchukua vipengele vya 'hadisi' kuuliza maswali[emoji12] [emoji12] [emoji12]
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Eli takuchapa!!
 
Kwi kwi kwi lol! Eti tuandamane hahahahaha mchezo umekwisha ila cha moto yeye na familia yake watakiona. Asipobadilika hii miaka minne ataiona mingi sanaaa na jumbe leupe wote watalichukia sana.

BAK itakuwa anawaza namna ya kukusaidia kuandamana muende ikulu kumbembeleza trump amuachie nchi kilintoni.
 
Tuma bwana acha maneno!!

Salio lako jipya ni TSh 935,600. Hamisho la fedha kwenda kwa 2557........ - espy limekamilika. Kiasi TSh 300,000 Ada TSh 3500. kumbukumbu no. PP.170210.1921.F2506. 17/02/17 22:12
 
Hahahahaha lol! Huu ni uchokozi sasa ila nimecheka sana. Mungu anakuona ujue lol!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]


Hehe, bado haamini amini.

BAK sijui kaona haka ka thread kako kengine kadhuli!
 
Wapo tu hadi humu wamejaa.... kuna watu wanapenda mpaka kujisahau na kuiachia akili.

Pole kwa huyo jamaa
kingine wanachokosea mkuu, ni kutokusuuza rungu eti hadi ndoa mhhh! mimi siwez aisee. Tongoza dem, akikubali hatua ya pili iwe ni kupima oil, hapo ukiachwa hautoumia sana! halafu tupunguze kupenda, true love wamejaaliwa njiwa tu! hata simba nyegere wanacheat
 
Mapenzi yanakuwepo, tena mapenzi ya dhati.

aaaghhh wap wasema hivyo kubisha 2, kuna lifamba limoja lilidhani litanichuna kirahis lyk namtongoza ananiambia oh nina bf nikakaza zaid nikamwita aje home (nia yangu akija nimgegede) mara oh nipo busy..nikampotezea full, baada ya mwaka tukakutana by coincidence alivoniona tu nikaona demu keshaanza niletea shobo nikajisema kichwan hapa kuna mawili aidha ana hamu ya lupembe au anataka kunichuna hela, nikajifanya mjinga nione itakuwaje nikaomba namba tena..kwenye kuchat chat akaniomba nikitoka mjini nimletee zawadi nikajisemea alaas wale walee, nikamwambia sipo home, kesho ukija home utaikuta zawadi yako, akanijibu na kunchekea kinafiki mara oh ntakuja bhana ww niletee sahiv, mm nkamjib ucjal ww njoo utaikuta..bhana wee ndo tangu cku hiyo hakupokea simu yangu wala kujibu sms yangu na hajawah wasiliana tena na mm, walahi niliambulia kumshika tako tu nasubiria sahiv atakuja na gia gani kwangu.

Assume i was a good man je huyo mwanamke utasema ana mapenzi ya dhat na mm?? kweli tuache unafiki, ningekuwa a good man angeniumiza sana kihisia espy
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom