Kumbe hii ndiyo Misukule ya Mchungaji Gwajima?

Kumbe hii ndiyo Misukule ya Mchungaji Gwajima?

Status
Not open for further replies.
Dah!!! Kuna wakati nilivutika saana na kanisa hili mpaka nikajiunga na kuanza kwenda kufanya ibada katika makanaisa yao. Ila baada ya kubaini mambo kadhaa na uigizaji wa kanisa hili niliamua akuacha kwenda huko na kuendelea na maisha yangu kama kawaida.

1. Maombi kuchukua muda mrefu sana huku tumefumba macho na kuinua mikono yetu juu. Kisayansi ni rahisi saaana mtu anayesimama muda mrefu huku ameinua mikono kuanguka. Nimejaribu kufanya hivyo hata nyumbani na matokeo ni yale yale.

2. Kuanguka na kupandwa na mashetani kwa watu wale wale kila siku ya ibada. Nilishangazwa saana kuona mashetani yanaendelea kuwarudia watu walewale kila siku. Hii ilininyima imani kabisa kiasi cha kuona ni usanii, Iweje Yesu aondoe mashetani na yarudie tena na tena??

3. Watu ambao huwa tunawaona mitaani na tunakula nao na hata wengine ni waume au wake wa watu kuombewa na kuanguka baadae kusema walikuwa wamechukuliwa na jirani, baba, mama au huyu na yule kishirikina. Hawa ndio watu wanaoitwa misukule katika kanisa hili. Kila nilipokwenda kanisani nilishuhudia mtu akisema amerudi kutoka alikokuwa amefungwa n.k Huu niliuona kuwa udhaifu mkubwa mno na kutudanganya. Kilichoniacha hoi ni msukule uliorudishwa jana yake kesho yake kuangushwa chini eti ana mapepo!!!!


Mnisamehe jamani ila mie siwezi rudi tena huko aseee!!!
 
Ntuzu ni msabato achana naye...hawa jamaa ni pasua vichwa sana! @ Tiba


Kwi Kwi Kwi Kwi!

Aisee! LIKUD, unafurahisha sana!
Usabato umekua shida! Teh Teh Teh
Siku zote mtu akisimama kwenye kweli anaonekana pasua kichwa!

Mimi nimemwambia Mkuu Tiba asome maandiko ataujua ukweli sasa shida iko wapi?
 
Updates:
"Anayenikataza nisiwaseme wachawi au kuzungumzia nyota ndio wachawi na ndio nawatafuta"

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Gwajima: "Wakristo ndio wachawi kuliko waislamu, wanaoongoza kwa uchawi ni wazee wa kanisa, mapadri, maaskofu na wachungaji" Hakuna shehe aliyetajwa ktk Biblia kuwa ni mchawi"

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
"Wakristo ndio waliotajwa ktk Biblia kuwa ni wachawi" Leo anahubiri mambo ya nyota ya mtu

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
"Mungu ni Mungu wa nyota" wengine wakioa au kuolewa ndipo nyota yao hung'aa, ukigoma kuoa/kuolewa utaishia kupata hasara tu!

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
wakuu, naomba msaada kidogo juu ya uhusiano wa kanisa na dini ya kikristo.
Kwa uelewa wangu mdogo nimekua nikichukulia kanisa ni nyumba ya ibada ya wakristo.
Kwakuwa ukristo ulikuwa dini rasmi baada ya kupaa kwa kristo: matumizi ya kanisa kabla ya tukio hilo huwa yananipa tabu kidogo.
Naomba uelekezo.


Mkuu umeuliza Swali ambalo Lina majibu mengi sana ambayo yanaitaji muda Wa kutosha Wa kuweza kujadili!
Lakini Kwa harakaharaka Kanisa ni Mimi na wewe!

Asante
 
Mkuu umeuliza Swali ambalo Lina majibu mengi sana ambayo yanaitaji muda Wa kutosha Wa kuweza kujadili!
Lakini Kwa harakaharaka Kanisa ni Mimi na wewe!

Asante

ok!
Furaha ni yangu kupata maelekezo toka kwako mkuu, upatapo muda nitafurahi kupata maelezo hayo.

Pamoja na yote nitategemea kuona kanisa kama jengo, kanisa kama bibi harusi, kanisa kama waumini etc.

Kanisa alilo liongoza Musa, kanisa baada ya Musa mpaka yesu, ukizingatia Petro alipewa jukumu la kujenga kanisa (neno kanisa lilikua linafahamika wakati huo).
Bila kusahau mlolongo wa mwenendo wa kanisa la kweli baada ya kupaa Yesu.
Usiogope mzee sio insha au mtihani, shuka iwezekanavyo.
 
Watu ni wengi sana!Pembeni lilipaki Hummer kubwa jekundu. Majukwaa makubwa kabisa na maspika yasiyopungua 50 yanaashiria uwepo wa Mch mahiri na kijana kabis Gwajima hapa Morogoro! Waimbaji wakubwa nchini Flora Mbasha,John Lissu na wengine wanasifu kwa bidii sana! Baada ya sifa Mch anaalikwa na anaanza kuhubiri sana kuhusu uchawi. Ameelezea aina za misukule na kwa nini hakumrudisha Amina Chifupa. Amepiga mkwara sana na kusema leo wanarudishiwa uhai.
Kweliii...
Baada ya mahubiri anaomba kwa bidii na kuita njoooo... Watu kadhaa wanaanguka chini, wengine wanatembea kama wanyama, wengi wanakimbia kwenda mbele, baadhi ya watu wanakimbia kuogopa mikiki mikiki! Wanaoitwa misukule baaadhi wanatoa shuhuda walikokuwa wamefichwa!
Lakini nikajiuliza maswali kadhaa:
1. Mchungaji mbona anautajiri mkubwa sana?
2. Hawa misukule ni halisi na je, ndugu zao watawapokea ikiwa watajua kweli ni wao (maana kuna mmoja kadai alichukuliwa na mpangaji wao miaka 5 ilopita)
3. Hii injili inaelekea wapi? Sio kwamba hapa tunapigwa changa la macho?
4. Kwa uchunguzi mdogo, wengi wanaoenda wanapelekwa na kushangaa misukule, je jamaa anatumia nguvu za Kristu kweli aliye hai?
Please, mwenye historia kidogo ya huyu mchungaji atujuze.
Asanteni.


Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums

Malipo ni hapa hapa Duniani!
 
ok!
Furaha ni yangu kupata maelekezo toka kwako mkuu, upatapo muda nitafurahi kupata maelezo hayo.

Pamoja na yote nitategemea kuona kanisa kama jengo, kanisa kama bibi harusi, kanisa kama waumini etc.

Kanisa alilo liongoza Musa, kanisa baada ya Musa mpaka yesu, ukizingatia Petro alipewa jukumu la kujenga kanisa (neno kanisa lilikua linafahamika wakati huo).
Bila kusahau mlolongo wa mwenendo wa kanisa la kweli baada ya kupaa Yesu.
Usiogope mzee sio insha au mtihani, shuka iwezekanavyo.


Mkuu nilisema Kua hii mada ni ndefu kidogo Kwasababu inaanzia mbali ingawa ilikua ikimlenga Yesu!

Labda niseme kidogo! Neno Kanisa Lina maana nyingi sana Lakini maana iliyo kubwa ni Mimi na wewe yani sisi tu hekalu la bwana! Na ukitaka kujua haya inakupasa uanzie kwenye Hema ya Patakatifu pa hapa duniani pa kwanza nyakati za Akina Aron na Musa!
 
Neno lilishatahadharisha toka kitambo juu ya kuibuka manabii wa Uongo... Neno linasema... MTAWATAMBUA KWA MATUNDA YAO.
Wakati haya yanatokea tujiepushe kuhukumu ili nasi tusijehukumiwa.

Amri kuu nawapa PENDANENI.
Yangu ni hayo tuuu.
 
wezi wapo wa aina nyingi cha kufanya ni kuwatambua wanakujaje.take care
 
Amina.
Mkuu nilisema Kua hii mada ni ndefu kidogo Kwasababu inaanzia mbali ingawa ilikua ikimlenga Yesu!

Labda niseme kidogo! Neno Kanisa Lina maana nyingi sana Lakini maana iliyo kubwa ni Mimi na wewe yani sisi tu hekalu la bwana! Na ukitaka kujua haya inakupasa uanzie kwenye Hema ya Patakatifu pa hapa duniani pa kwanza nyakati za Akina Aron na Musa!
 
Dini inalipa sana sasa hivi vijana wengi wasomi wamekuwa wahubiri na wafanya miujiza wakuu duniani
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom