Kumbe hii ndiyo Misukule ya Mchungaji Gwajima?

Kumbe hii ndiyo Misukule ya Mchungaji Gwajima?

Status
Not open for further replies.
Kakobe alianza kuaminisha watu mnazi mmoja kwa kutebmea kwenye kamba. Cahnga la machoooooooooooooooooooooooooo.
View attachment 127324
Huu ni uongo mkubwa huwezi kutudanganya hapa juu ya Kakobe!!!
Huyu hoja zake zimetikisa CCM hada kuyumba na haya ndo matokeo yake/
Mkuu hukumuona pale Jangwani wakati wa Maandamano ya Katiba mpya??
Acha utapeli wa mawazo!!
 
Wabongo tunabweteka sana..hiz ndio fursa ya vyombo vya habari kufanyia utafiti hii makitu na kuja kuyaanika kama wafanyavyo NTV kenya
 
Dini inalipa sana sasa hivi vijana wengi wasomi wamekuwa wahubiri na wafanya miujiza wakuu duniani

Vp na wewe ukijaribu kuanzisha kanisa ....kama unaona hii baishara inalipa kama hutaishia kuhubiri viti vitupu au we we, mkeo na wanao.
 
Mkuu kama umenisoma vizuri, pale mwishoni nimesema nina wasiwasi na observation yako kama ni sahihi. Sentensi hiyo haina maana kwamba nimekupinga. Nilikuwa natafuta kujua zaidi kutoka kwako. Biblia ni kitabu chenye neno la Mungu. Na neno la Mungu lilienezwa dunia kote kupitia taasisi mbali mbali ambazo ndizo hizo wewe unakataa kwamba hazipashiw kuwepo au kuwepo kwake ni batili. Sasa niambie kwa kifupi tu, dini ipi ni halali ambayo haikupitia kwa jina la mji ilikoanzishiwa au kuna na jina la Mwanzilishi.

Tiba

ISLAM that is the true ways of life Tiba
 
Patrickn ona na hii



Kuhusu mzee wa misukule sina chochote cha kucomment kwa kuwa niliwahi kumtazama mara moja tu na sikupenda kuenelea kuwatch mafundisho yake. Lkn kama wewe ni mtu wa imani basi unao wajibu wa kuipima roho itendayo kazi kwa ndugu huyo ie mzee wa misukule.
 
Last edited by a moderator:
Huu ni uongo mkubwa huwezi kutudanganya hapa juu ya Kakobe!!!
Huyu hoja zake zimetikisa CCM hada kuyumba na haya ndo matokeo yake/
Mkuu hukumuona pale Jangwani wakati wa Maandamano ya Katiba mpya??
Acha utapeli wa mawazo!!
Nawe jiaminishe surrender your properties.
Fuatilia uzi huu
"Tangu siku nyingi nilifahamu kuwa huyu jamaa ni KIBAKA.
Nilishamuona kwenye TV akiombea akina mama eti maziwa yatoke. Na mshe*** huyu bila aibu akawa akiwashika akina mama matiti na kuyakamua na kuonyesha eti maziwa yanatoke. Angelikuwa mke wangu, ningelimshataki kwa kusoa hilo. Utashikaje HOTELI ya watoto wangu?"
"Alikuwa anauza kanda za nyimbo za miziki ya kidunia - Casba recordings... "edition mulenga"....
alibadili upepo wa biashara maana tusisahau kuwa dini nayo imo katika makundi ya biashara siku hizi.... ukiachilia mbali dini/madhehebu kongwe" Fuatilia thread za september 4, 2009. Ndiyo utafahamu ukweli na kuacha kutetea uovu, wizi na utapeli wa mali za raia wema.
 
kuna bango moja pale mwenge linasema hivi kama sikosei njoo upewe kweli mzee kakobe yule me namkubali pomoja me ni muslim yule tyt yulemchungaji wa kweli hawa wengine duu namisukule yao tofauti kabisa bora babu marehemu kulola

Wewe muislam jina
 
Upuu.zi huo. kwa dunian aliyeweza kufufua ni Yesu kristo masihi tu
 
Mkweli,mi naishi ubungo river side miaka mingi sasa,em nielekeze kilipo hicho chuo nijionee kwa macho;nikisha ona nisipoteze mda wangu kwa kuamini dini hz tafadhali
 
Mkweli,mi naishi ubungo river side miaka mingi sasa,em nielekeze kilipo hicho chuo nijionee kwa macho;nikisha ona nisipoteze mda wangu kwa kuamini dini hz tafadhali
 
kuna bango moja pale mwenge linasema hivi kama sikosei njoo upewe kweli mzee kakobe yule me namkubali pomoja me ni muslim yule tyt yulemchungaji wa kweli hawa wengine duu namisukule yao tofauti kabisa bora babu marehemu kulola

safi sa,lile bango limeandikwa kama unapenda uongo au kudanganywa pale sio mahali pako,hapakufai.
 
fanyeni kaz zenu achaneni na huyu tapel,ni mwiz wa kawaida sana na hana kipya zaidi ya marudio.nilishasema humu jinsi wanavo waandaa watu hawa na kuwapa maneno ya kusema na kisha kuwapa pesa kam elfu 50,kila mmoja.jamni mtaelewa lini???,

ukiona mtu anaandika Kristu ujue ni msujudu maria a.k.a mroma. kristo mprotestant. lkn mleta Uzi unachosema ni kweli sasa hivi kuna matapeli wengi sana.
 
Upuu.zi huo. kwa dunian aliyeweza kufufua ni Yesu kristo masihi tu

petro na Paulo walifufua soma biblia wewe, Yesu alisema, pozeni wagonjwa , fufueni wafu, takasen wenye ukoma toeni pepo... Mathayo 10:8
 
Misukule ni wafu?
Sikumbuki kama nimeliona suala la misukule kwenye Biblia.
Binadam anaweza kuishi kiroho nje ya mwili wake kabla hajafa, na kwa muda gani (kama inawezekana)?

petro na Paulo walifufua soma biblia wewe, Yesu alisema, pozeni wagonjwa , fufueni wafu, takasen wenye ukoma toeni pepo... Mathayo 10:8
 
Patrickn ona na hii



Kuhusu mzee wa misukule sina chochote cha kucomment kwa kuwa niliwahi kumtazama mara moja tu na sikupenda kuenelea kuwatch mafundisho yake. Lkn kama wewe ni mtu wa imani basi unao wajibu wa kuipima roho itendayo kazi kwa ndugu huyo ie mzee wa misukule.

Amazing kwa kweli...Imenifurahisha hiyo ya 1987 when Jesus appeared to him...tatizo ni hawa wengine tunaoshindwa kuwatofautisha na the real ones....
 
Last edited by a moderator:
ukiona mtu anaandika Kristu ujue ni msujudu maria a.k.a mroma. kristo mprotestant. lkn mleta Uzi unachosema ni kweli sasa hivi kuna matapeli wengi sana.
What do u mean by that
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom