Kula ndotoni...

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,756
Likes
7,643
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,756 7,643 280
Swali linanitatiza, jawabu natafutia,
Nimebaki ninawaza, nani atanipatia,
Sina wa kunijuza, bora kuwaulizia,
Mtu akila ndotoni, huamka ameshiba?

Na. M. M. Mwanakijiji (Sauti ya Kijiji a.k.a Vuvuzela Matata)
 
J

Jonathan Kiula

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
316
Likes
6
Points
35
J

Jonathan Kiula

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
316 6 35
Swali linanitatiza, jawabu natafutia,
Nimebaki ninawaza, nani atanipatia,
Sina wa kunijuza, bora kuwaulizia,
Mtu akila ndotoni, huamka ameshiba?

Na. M. M. Mwanakijiji (Sauti ya Kijiji a.k.a Vuvuzela Matata)
you really come from the village,lol!
 
K

Kapwani

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
668
Likes
2
Points
0
K

Kapwani

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
668 2 0
Zipo sababu mbalimbali za kula ndotoni....mojawapo niliowahi kusikia ni kutoka kwa wachawi kwamba wao huwalisha watu ndotoni ili kuwaroga......huwalisha hata nyama za watu nk. Kwa kundi hili lengo lao sio wanaowalisha WASHIBE
Ni vema kuwa mtu wa ibada ili kuepuka mipango na hila hii mbovu ya kipepo

mix with yours
 
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,542
Likes
212
Points
160
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,542 212 160
You should pray hard dear
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
Shairi zuri sana na kesho lete la "kutapika ndotoni"
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
Zipo sababu mbalimbali za kula ndotoni....mojawapo niliowahi kusikia ni kutoka kwa wachawi kwamba wao huwalisha watu ndotoni ili kuwaroga......huwalisha hata nyama za watu nk. Kwa kundi hili lengo lao sio wanaowalisha WASHIBE
Ni vema kuwa mtu wa ibada ili kuepuka mipango na hila hii mbovu ya kipepo

mix with yours
unaamini ktk uchawi????????/
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,356
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,356 280
mama watoto kaota ametafuna usiku kucha ila akawa anatema. Nimemwambia akemee amegoma.
Wanawake wetu hawa, wakiambiwa wanaweza basi wanaona wanaweza hata kutuwezesha
 
M

MAMENGAZI

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
781
Likes
12
Points
35
M

MAMENGAZI

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
781 12 35
mwanakikiji, mimi sidhani kama ukiota unakula asubuhi unakua umeshiba, kwaufahamu wangu najua mambo unayoyaona kwenye ndoto yanatengenezwa na ubongo wako tu. Ila kuna cases watu wanaota huku wanafanya kitendo kweli mfano, anatembea, anaongea lakini yuko ndotoni
 
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
2,653
Likes
170
Points
160
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
2,653 170 160
Swali linanitatiza, jawabu natafutia,
Nimebaki ninawaza, nani atanipatia,
Sina wa kunijuza, bora kuwaulizia,
Mtu akila ndotoni, huamka ameshiba?

Na. M. M. Mwanakijiji (Sauti ya Kijiji a.k.a Vuvuzela Matata)
Anayekula ndotoni ANAOTA AMESHIBA.
 
chiko

chiko

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
473
Likes
14
Points
35
chiko

chiko

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
473 14 35
Twala Sisi, Washibe wao!!!!!!!!
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,271
Likes
19
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,271 19 135
Sio ishara nzuri kiimani! Ukishtuka inabidi kusali na kukemea!!
 
T

THE PRINCE

Member
Joined
Feb 22, 2011
Messages
40
Likes
0
Points
0
Age
35
T

THE PRINCE

Member
Joined Feb 22, 2011
40 0 0
Lengo la kulishwa ndotoni si ili ushibe ila ni mpango wa shetani kuingizwa kwenye maagano bila kujua. unahitajika maomb
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
230
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 230 160
Swali linanitatiza, jawabu natafutia,
Nimebaki ninawaza, nani atanipatia,
Sina wa kunijuza, bora kuwaulizia,
Mtu akila ndotoni, huamka ameshiba?

Na. M. M. Mwanakijiji (Sauti ya Kijiji a.k.a Vuvuzela Matata)
- Huku MMU mnatafsiri vipi
1. kula?
2. Kushiba?

- Hata kama siyo ndotoni unaweza usishibe
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,700
Likes
43,680
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,700 43,680 280
Hahahaaaa Mwanakijiji bana....always cryptic!
 
K

Kwakanga

Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
41
Likes
1
Points
15
K

Kwakanga

Member
Joined Apr 29, 2011
41 1 15
Unataka kutuambia CHADEMA wameota wameshiba ndotoni na kuamka kumbe bado wapo na njaa yao??????????????
 
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
25
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 25 135
Swali linanitatiza, jawabu natafutia,
Nimebaki ninawaza, nani atanipatia,
Sina wa kunijuza, bora kuwaulizia,
Mtu akila ndotoni, huamka ameshiba?

Na. M. M. Mwanakijiji (Sauti ya Kijiji a.k.a Vuvuzela Matata)
Mmh! Mwanakijiji tafakuri yako sometimes ngumu. Nionavyo mimi ni kwamba ukila ndotoni uamkapo kuna haja ya kutafuta halisia coz ndoto ndio kielelezo cha mawazo yetu!
 
P

punainen-red

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
1,735
Likes
37
Points
0
P

punainen-red

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
1,735 37 0
Swali linanitatiza, jawabu natafutia,
Nimebaki ninawaza, nani atanipatia,
Sina wa kunijuza, bora kuwaulizia,
Mtu akila ndotoni, huamka ameshiba?

Na. M. M. Mwanakijiji (Sauti ya Kijiji a.k.a Vuvuzela Matata)
Heeheeheee! Wewe Mzee kasheshe tupu... Kuna 'ule mlo ule', unaamka umechangamka sana, hasa ukiwa umeota unakula 'chakula' chenye mvuto!! Ila ukishaamka sasa unatamani 'ukipate' kiuhalisia..
 
Mtafiti1

Mtafiti1

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2011
Messages
264
Likes
2
Points
0
Mtafiti1

Mtafiti1

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2011
264 2 0
Kula "ndotoni kwenye MMU"...
Inaashiria una hamu na huna pa kushibia so unashibia ndotoni!

Tafuta pa kushibia mchana lol.
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,735
Likes
260
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,735 260 180
Swali linanitatiza, jawabu natafutia,
Nimebaki ninawaza, nani atanipatia,
Sina wa kunijuza, bora kuwaulizia,
Mtu akila ndotoni, huamka ameshiba?

Na. M. M. Mwanakijiji (Sauti ya Kijiji a.k.a Vuvuzela Matata)
...lol, mambo ya kuacha "udenda" hayo kwenye shuka...
huwezi kuota unakula, unless ulilala na "njaa!"...utaamkaje, inategemeana na
upatikanaji wa mlo...ndoto ya aliye keko sio sawa na aliyelala na mama chanja wake...
 

Forum statistics

Threads 1,214,708
Members 462,830
Posts 28,520,598