Kubadili matokeo IV 2012: Prof. Mukandala aivimbia serikali!

Kubadili matokeo IV 2012: Prof. Mukandala aivimbia serikali!

selikari ni nan? na kwanini akatae so kama mtu kaumizwa kwanin selikali isiingilie kati? maamuz ya selikali ni mazur na yana tija kwa baadae wala sio siasa kama kuna sababu maalum acha haki itendeke.
 
waachie ngazi walinde heshima yao wasiwe kama CAG ludovick Utoh.
 
mama ndalichako ni mama anayestahil sifa NECTA.ameweza kupadhibiti uvujaj wa mitihan umekomeshwa watu sasa wanaleta chuki tu binafs.hawez kukubal kuyumbishwa ktk suala la elimu kwa sabab ya wahun wachache.tunajua kwa nin watu wanamchukia
 
serekali ya ccm bana....sarakasi kila kukicha.
 
Big up Mkandala kwingine kote cheza siasa ila hapo simamia taaluma yako si unaona chuo chako hadi sasa kinapata vijana wa aina gani? Ni wavaa kata K wamejaa na wanaojiuza hapo hostel Kama makahaba, hii inaonyesha kwamba vijana wanaofaulu uselemala wao ni mdogo yaani hawajaelimika ipasavyo. Kukubaliana na maamuzi ya hao serikali ya akina Mlugo ni kula matapishi yako brother simamia professional hapo isiingie siasa kabisa.
 
Nchi hii mambo yetu wakati mwingine hayaeleweki. Sasa hoja imeletwa kwamba pass mark ziliongezwa F badala ya kuwa alama 0-20 ikapandishwa hadi 34. Hii inaweza kuwa hoja lakini nina wasiwasi wanataka kuhalalisha ubadilishaji wa matokeo. Tatizo la elimu yetu ni kwamba wale ambao wanahusika na maamuzi katika ngazi za kitaifa elimu zao zinatiliwa mashaka. Mfano ni Waziri Mrugo na waziri wa Uratibu na Bunge, Mh.Lukuvi. Sasa hapo tunategemea nini. Kama tunaongozwa na wenye degree za kupikwa.
 
mama ndalichako ni mama anayestahil sifa NECTA.ameweza kupadhibiti uvujaj wa mitihan umekomeshwa watu sasa wanaleta chuki tu binafs.hawez kukubal kuyumbishwa ktk suala la elimu kwa sabab ya wahun wachache.tunajua kwa nin watu wanamchukia

uyu mama ni mwanamke wa shoka.....
 
Nakubaliana na hoja ya Prof. Mukandala. Hoja ya kupanua goli ili hata kiwete afunge goli haina tija kitaaluma. Tunaididimiza elimu ya Tanzania ambayo mpaka sasa tayari ipo duni.
 
Mwenyekiti wa Baraza la Mitihani la Taifa-NECTA ambaye pia ni Makamu Mkuuwa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam,Prof.Rwekaza Sympho Mukandala amesema hayuko tayari kubadili matokeo ya Kidato cha Nne.

Chanzo cha karibu cha Prof.Mukandala kinadai kuwa mara baada ya kutolewa taarifa ya Serikali inayotaka 'kuboreshwa' kwa matokeo hayo,Prof.Mukandala ameonesha kukataa amri hiyo hadi sasa. 'Sisi tulipitisha matokeo hayo mbele yao na kwa idhini yao.

Iweje leo Baraza libadili matokeo?.Tunafanya hivi kwa faida ya nani na kwa ustawi wa elimu ya wapi?' alinukuliwa akihoji Prof.Mukandala.

Habari za kuaminka zinadai kuwa Prof.Mukandala pamoja na Katibu Mtendaji Dr.Joyce Ndalichako wanajiandaa kuachia ngazi kama Serikali itasimamia uamuzi wake huo.

Mengi yatafuata. Kaeni chonjo! VUTA-NKUVUTE aka Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam (sasa Dodoma)

Sidhani kama kuna ukweli hapa....
 
Akiachia ngazi Ndalichako itakuwa sawa na Kuvuja kwa Pakacha. Huyu mama amelalamikiwa sana, hata kama ni mtendaji mzuri lakini lawama zikizidi ni bora kutafuta ustaarabu mwingine. Mbona elimu yake ni nzuri tu aachane na hiyo kazi ya NECTA ni kama imemshinda vile. Sifa ya kiongozi mzuri ni pamoja na ku_manage Public Relations
hapo naona umewashauri wengi including the president!
 
Mukandala anahusika vipi na matokeo ya olevel? au wameenda kuomba ushauli senet ya udsm? Hueleweki!
bora huyo asiyeeleweka kuliko wewe usiyeelewa,
kwa taarifa tu ni kwamba Prof Rwekaza S.Mukandala ndiye mwenyekiti wa Baraza la Mitihan la Taifa (NECTA)
 
Nitakuwa mtu wa mwisho kuamini kwamba kada wa chama chetu Prof. Mukandala anaweza kuivimbia serikali yake ya ccm.
Nitakuwa mtu wa mwisho kuamini kwamba Dr. Ndalichako anaweza kuivimbia serikali yake ya ccm.
Nitakuwa mtu wa mwisho kuamini kwamba kada wa chama chetu Prof. Mukandala na Dr. Ndalichako wanaweza kujiuzulu nyadhifa zao huko NECTA.
 
mama ndalichako ni mama anayestahil sifa NECTA.ameweza kupadhibiti uvujaj wa mitihan umekomeshwa watu sasa wanaleta chuki tu binafs.hawez kukubal kuyumbishwa ktk suala la elimu kwa sabab ya wahun wachache.tunajua kwa nin watu wanamchukia
hili liliwashinda wengi sana,kwakweli miaka ile ya kuvuja pepa ilikua ya kujidanganya Dr Joy hapa nampongeza sana tena sana
 
ni wazo jema
bora kulinda PhD zao kuliko kukubali kuuwa elimu kisiasa.
Form 4 wa sasa watakaobebwa watakuwa kituko form 6.
 
lukuvi ameshasema, watafata tu sheria, mim ngoja nikae pembeni nione kitakachotokea.
 
lukuvi ameshasema, watafata tu sheria, mimi ngoja nikae pembeni nione kitakachotokea.
 
Yeeeees... Politics vs Professions. Nani zaidi?

Politics zaidi maana kwa nchi yetu Engineer anaweza akalazishwa kujenga madarasa 10 kwa cement ya madarasa 6 kwa kung'ang'anizwa "aisee fanya maarifa ili angalau idadi ya madarasa tuliyojenga ionekane kubwa na kurudisha imani kwa wananchi"
 
Back
Top Bottom