Kasie
Platinum Member
- Dec 29, 2013
- 22,805
- 43,228
Kasie twende Mboka Manyema
Aahahahhaaaa Bujiiii siwesi kutoka.
Bado baba yeyoo nafanya fitu yake...😅
Nasikia tuu, ashenaleeeh Kasie taniua wewee mwanamuke 😆😆
Kasie twende Mboka Manyema
Duh..... haya katoto kazuriAahahahhaaaa Bujiiii siwesi kutoka.
Bado baba yeyoo nafanya fitu yake...😅
Nasikia tuu, ashenaleeeh Kasie taniua wewee mwanamuke 😆😆
Duh..... haya katoto kazuri
Ntawasalimia kimoyomoyo, mi mwenyewe ntaenda huko kimoyomoyoWasalimie mboka.
Ntawasalimia kimoyomoyo, mi mwenyewe ntaenda huko kimoyomoyo
Ila lakini hii avatar yako mmmh!Kila la kheri
Kasie hii dp uliiba wapi😄Aahahahhaaaa Bujiiii siwesi kutoka.
Bado baba yeyoo nafanya fitu yake...😅
Nasikia tuu, ashenaleeeh Kasie taniua wewee mwanamuke 😆😆
Kasie hii dp uliiba wapi😄
Daaah nimedisaEe lina likiuno likuuubwa sana tena linapenda mchana na alfajiri, usiku sio sana
Ongeza nyama basi mkuu nimalizie cha piliEe lina likiuno likuuubwa sana tena linapenda mchana na alfajiri, usiku sio sana
Nakuja DM mkuu now, niruhusu tafadhali.Ww ndo umegundua leo?wenzako tuliacha kuhangaika na huto tutoto. Tunapambana na mashangazi full kupeana raha zilizo full package
Sema unajua nini mzee Ziro? Pamoja na mizinguo ya hivi vitoto lakini ukweli ni kwamba vitoto hua ni vitam balaa..! Ukakute katoto under 23 halafu hakajatumika sana, vichuchu vimesimama halafu vinyonyo vimejaa vina kale ka mbegu kwa ndani.. huku chini vinyweleo kwa mbaali mtoto hana michirizi wala hakuna minyama nyama ilioning'inia.. Mashine iko tight halafu bado ina vile vijiupele kwa ndani.. We bwana wee!!Leo kuna kabinti kabichi bichi nimezinguana nae, nimempa apointment tukutane saa nane mchana mpaka muda huu anasema yuko njiani.
Kaniudhi sana yaani sana, kafanya niwachukue mabinti wote, nimepiga chini mademu zangu wote under 29,
Na nimeamua Rasmi kuanzia leo sitaki tena mabinti nitadeal na mama zao,
Mabinti!/wasichana wanajiona keki wakati watu wazima ndio mpango mzima,
Wako ontime, on bed wako vizuri, kwenye usafi pia usiseme,
Kujituma kitandani ndio wenyewe, nakshi nakshi za shanga kiunoni ndio kama mahala pake.
Sitaki tena mabinti sasa ni wakati wa kudeal na Mama zao,
Ngojaa usiku huu nikaamshe kwa jimama langu flani, nipunguze hasira.
Cc Zero IQ
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hao wamama bila mkongo hutoboi
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Aahahahhaaaa Bujiiii siwesi kutoka.
Bado baba yeyoo nafanya fitu yake...[emoji28]
Nasikia tuu, ashenaleeeh Kasie taniua wewee mwanamuke [emoji38][emoji38]
Leo kuna kabinti kabichi bichi nimezinguana nae, nimempa apointment tukutane saa nane mchana mpaka muda huu anasema yuko njiani.
Kaniudhi sana yaani sana, kafanya niwachukue mabinti wote, nimepiga chini mademu zangu wote under 29,
Na nimeamua Rasmi kuanzia leo sitaki tena mabinti nitadeal na mama zao,
Mabinti!/wasichana wanajiona keki wakati watu wazima ndio mpango mzima,
Wako ontime, on bed wako vizuri, kwenye usafi pia usiseme,
Kujituma kitandani ndio wenyewe, nakshi nakshi za shanga kiunoni ndio kama mahala pake.
Sitaki tena mabinti sasa ni wakati wa kudeal na Mama zao,
Ngojaa usiku huu nikaamshe kwa jimama langu flani, nipunguze hasira.
Cc Zero IQ
Leo kuna kabinti kabichi bichi nimezinguana nae, nimempa apointment tukutane saa nane mchana mpaka muda huu anasema yuko njiani.
Kaniudhi sana yaani sana, kafanya niwachukue mabinti wote, nimepiga chini mademu zangu wote under 29,
Na nimeamua Rasmi kuanzia leo sitaki tena mabinti nitadeal na mama zao,
Mabinti!/wasichana wanajiona keki wakati watu wazima ndio mpango mzima,
Wako ontime, on bed wako vizuri, kwenye usafi pia usiseme,
Kujituma kitandani ndio wenyewe, nakshi nakshi za shanga kiunoni ndio kama mahala pake.
Sitaki tena mabinti sasa ni wakati wa kudeal na Mama zao,
Ngojaa usiku huu nikaamshe kwa jimama langu flani, nipunguze hasira.
Cc Zero IQ
Unahitaji msaada. Niamini.Hao wamama bila mkongo hutoboi