Kuanzia leo sitaki tena mabinti wadogo

Kuanzia leo sitaki tena mabinti wadogo

Hapo ukute ulikula viagra[emoji1787][emoji1787]
Hahahaaaa long time tukiwa school, tukawa na disco shuleni kwetu tukawaalika shule ya wasichana. Mate wangu akaopoa demu lakini kwa kuwa disco inaisha saa Sita usiku na wasichana wanachungwa kinoma kutoka kwenye ukumbi ikabidi jamaa wakubaliane kwamba JUMAPILI ijayo demu akija kanisani mjini ndiyo watanyanduana. Siku ya siku jamaa tukamuachia room na maandalizi yote kafanya. Basi bwana kwenda town kumpokea demu akapitia kwa wasambaa wauza viagra za kienyeji (inaitwa Mkuyati) akanunua akaingia hotelini akaagiza Chai ya rangi akachanganya akapiga then akaenda zake kumsubiria demu. Bwana wee demu si akawa hajafika na erection ni balaaa mpaka jamaa akaanza kusikia maumivu. Akarudi shuleni huku analia ikabidi tumvalishe shuka maana ngoma imesimama masaa yote [emoji23][emoji23][emoji23][emoji12]
 
Hahahaaaa long time tukiwa school, tukawa na disco shuleni kwetu tukawaalika shule ya wasichana. Mate wangu akaopoa demu lakini kwa kuwa disco inaisha saa Sita usiku na wasichana wanachungwa kinoma kutoka kwenye ukumbi ikabidi jamaa wakubaliane kwamba JUMAPILI ijayo demu akija kanisani mjini ndiyo watanyanduana. Siku ya siku jamaa tukamuachia room na maandalizi yote kafanya. Basi bwana kwenda town kumpokea demu akapitia kwa wasambaa wauza viagra za kienyeji (inaitwa Mkuyati) akanunua akaingia hotelini akaagiza Chai ya rangi akachanganya akapiga then akaenda zake kumsubiria demu. Bwana wee demu si akawa hajafika na erection ni balaaa mpaka jamaa akaanza kusikia maumivu. Akarudi shuleni huku analia ikabidi tumvalishe shuka maana ngoma imesimama masaa yote [emoji23][emoji23][emoji23][emoji12]
Angekua karib na dem angebaka
 
Umechelewa mkuu mie napiga majimama yaan yako romantic alaf hayana garama kabsa
Pia majimama ni waelewa kabsa hata ukiwa na wife yanamuheshim sana
Kuna jimama nmelipa had mimba yaan naenjoy maisha sana bigup kwa majimama yote yanayoo jielewa
 
Umechelewa mkuu mie napiga majimama yaan yako romantic alaf hayana garama kabsa
Pia majimama ni waelewa kabsa hata ukiwa na wife yanamuheshim sana
Kuna jimama nmelipa had mimba yaan naenjoy maisha sana bigup kwa majimama yote yanayoo jielewa
Hakika na mbingu iwe yao milele na milele
 
Watoto nawewe unawapeleka wapi??.. na mashangazi yamejaa kitaaaa... mademu under 29 waachie vijana wa Vyuo vikuu
 
Back
Top Bottom