kuna kamoja nlikuw nako yan kalikuw ni umiza kichwa hatar,uko nako geto umekavua nguo fresh ile umeenda kuwasha radio ukirud kitandan unakuta kameshavaa nguo...shit ila mwisho wa siku nkakabandua vilivyoWe acha vina gharama sana alafu vinajifanya kuringa
ila mi huwa siviachi bila kuvibandua ila baada ya hapo ni manyoya tukuna kamoja nlikuw nako yan kalikuw ni umiza kichwa hatar,uko nako geto umekavua nguo fresh ile umeenda kuwasha radio ukirud kitandan unakuta kameshavaa nguo...shit ila mwisho wa siku nkakabandua vilivyo
Mi mwenyewe kuna wakati hua navipotezea lakini nikikumbuka ule utamu najikuta tena navitafuta aisee..We acha mkuu vile viupele vyao vinakuna vizuri kichwa cha dushe ukiwa na wenge hutoboi,
Sema shida wanazingua sana
😂😂😂😂😂😂 Acha kumtisha rolimodo wanguUmekaribia kukutana na pisto unazozionaga kwenye muvi.
Kwahiyo wewe huwezi leta binti wa saizi yako kisa limaza house lako!Kama mimi na limaza house hadi kodi linajisahaulisha
Unaelea tu kama kambale!Ee lina likiuno likuuubwa sana tena linapenda mchana na alfajiri, usiku sio sana
Kwisha habari yako😂😂😂😂😂😂 Acha kumtisha rolimodo wangu
Huyo binti dawa yake tongoza mama yakeNashangaa ananitisha mkuu[emoji23][emoji23][emoji23]
Hivyo vya kunukia mbunye ndo vizuri, viko naturalAfu vibinti vingi vinanuka mbunye..havijui usafi
Vipi kuhusu chura iko au ni flat screen??Ee lina likiuno likuuubwa sana tena linapenda mchana na alfajiri, usiku sio sana