Kuanzia leo sitaki tena mabinti wadogo

Kuanzia leo sitaki tena mabinti wadogo

Siku akija anakuja huku anableed.

Ninachofanya wakija huku wanableed ni kile kile tulichokubaliana kwenye kikao
 
Siku akija anakuja huku anableed.

Ninachofanya wakija huku wanableed ni kile kile tulichokubaliana kwenye kikao
Sio poa hawa viumbe miyeyusho sanaa
 
Ukiripoti kutokea kuzimu. Unajikuta mwamba kwenye uchafu Mungu baba akusaidie hiyo Roho ni chafu. Kanisa au msikiti vimekushindwa hakika Dini ni kupoteza Muda
Amen baba mchungaji
 
Sema unajua nini mzee Ziro? Pamoja na mizinguo ya hivi vitoto lakini ukweli ni kwamba vitoto hua ni vitam balaa..! Ukakute katoto under 23 halafu hakajatumika sana, vichuchu vimesimama halafu vinyonyo vimejaa vina kale ka mbegu kwa ndani.. huku chini vinyweleo kwa mbaali mtoto hana michirizi wala hakuna minyama nyama ilioning'inia.. Mashine iko tight halafu bado ina vile vijiupele kwa ndani.. We bwana wee!!
We acha mkuu vile viupele vyao vinakuna vizuri kichwa cha dushe ukiwa na wenge hutoboi,

Sema shida wanazingua sana
 
Leo kuna kabinti kabichi bichi nimezinguana nae, nimempa apointment tukutane saa nane mchana mpaka muda huu anasema yuko njiani.

Kaniudhi sana yaani sana, kafanya niwachukue mabinti wote, nimepiga chini mademu zangu wote under 29,

Na nimeamua Rasmi kuanzia leo sitaki tena mabinti nitadeal na mama zao,

Mabinti!/wasichana wanajiona keki wakati watu wazima ndio mpango mzima,

Wako ontime, on bed wako vizuri, kwenye usafi pia usiseme,

Kujituma kitandani ndio wenyewe, nakshi nakshi za shanga kiunoni ndio kama mahala pake.

Sitaki tena mabinti sasa ni wakati wa kudeal na Mama zao,

Ngojaa usiku huu nikaamshe kwa jimama langu flani, nipunguze hasira.


Cc Zero IQ
hivi vibinti vidogo vinakera kinoma....kwanza vinapiga vizinga kinoma af full wenge yan
 
Leo kuna kabinti kabichi bichi nimezinguana nae, nimempa apointment tukutane saa nane mchana mpaka muda huu anasema yuko njiani.

Kaniudhi sana yaani sana, kafanya niwachukue mabinti wote, nimepiga chini mademu zangu wote under 29,

Na nimeamua Rasmi kuanzia leo sitaki tena mabinti nitadeal na mama zao,

Mabinti!/wasichana wanajiona keki wakati watu wazima ndio mpango mzima,

Wako ontime, on bed wako vizuri, kwenye usafi pia usiseme,

Kujituma kitandani ndio wenyewe, nakshi nakshi za shanga kiunoni ndio kama mahala pake.

Sitaki tena mabinti sasa ni wakati wa kudeal na Mama zao,

Ngojaa usiku huu nikaamshe kwa jimama langu flani, nipunguze hasira.


Cc Zero IQ
Hahahah hizo ganzi zitakupeleka pabaya. Inaonekana ulikuwa umekakamia sana leo.
 
Leo kuna kabinti kabichi bichi nimezinguana nae, nimempa apointment tukutane saa nane mchana mpaka muda huu anasema yuko njiani.

Kaniudhi sana yaani sana, kafanya niwachukue mabinti wote, nimepiga chini mademu zangu wote under 29,

Na nimeamua Rasmi kuanzia leo sitaki tena mabinti nitadeal na mama zao,

Mabinti!/wasichana wanajiona keki wakati watu wazima ndio mpango mzima,

Wako ontime, on bed wako vizuri, kwenye usafi pia usiseme,

Kujituma kitandani ndio wenyewe, nakshi nakshi za shanga kiunoni ndio kama mahala pake.

Sitaki tena mabinti sasa ni wakati wa kudeal na Mama zao,

Ngojaa usiku huu nikaamshe kwa jimama langu flani, nipunguze hasira.


Cc Zero IQ
Kwa hiyo unaanza ku deal na bidhaa used (namba A)
 
Back
Top Bottom