Kuajiriwa ni utumwa

% ngapi ya waliojiajiri wapo huru?
 
Unawana wanafanya business na wanaenda mpk Dubai? Sasa una subiri nini kuacha kazi? 😂 Wengine tumekuwa na kuzungukwa na waajiriwa tu.. Hatujui rangi yoyote ya kujiajiri
 
Wasio na kazi wanatamani hata ya kuokota makopo walio na kazi hawazitaki. Moja ya kitu ambacho umekosa ni utulivu wa nafsi(peace of mind) Mwombe mtakatifu Yosefu mfanyakazi akusaidie utapata morale ya kufanya kazi
Mmh sawa
Ni mawazo pia. Ila hiyo peace of mind imebase wapi hasa? Kwenye kutaka kufanya kitu chenye utumwa ndani yake au?
 
Kuajiriwa ni sawa na kupata fedha za bure mjuba, kule huhangaiki kuumiza kichwa, ni kazi nyepesi, rahisi, hutokwi jasho jingi, una uhakika ndani ya wiki nne tu hela inaingia kiulaini
 
Mnafanyaga kazi gani hizo?
 
Kuna kazi ukifikisha miaka 45 tu sheria zao zinakutaka ustaafu. Kumambuzi pensheni yao inakuwa ndogo wala hutaweza kuishi nayo kwani umri huo unakuwa bado kijana na una malengo mengi kwa maisha yanayoendelea. Miaka 60 yenyewe kama huna changamoto za kiafya ni miaka ya utu uzima wenye nguvu unahitaji kufanya shughuli za maendeleo makubwa. Hicho kipensheni kitasaidia nini ukute uliishia scale ndogo ya mshahara? Utakufa masikini tu huku ukidai una elimu
 
Bora ndoto inayokunyima usingizi kuliko inayokupa amani.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…