Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kote kote . . . . . !!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by CPU, Aug 1, 2011.

  1. CPU

    CPU JF Gold Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Habari za asubuhi wapendwa (Kwa wale ambao majira ya sasa ni asubuhi)
    Habari za mchana na jioni au usiku (kwa wale wenye majira tofauti)
    Natumain, mko salama salimini na mmeanza majukumu ya kazi baada ya weekend vurururu (aka Fiesta)

    Sasa nianze mada husika. Hivi inakuaje unatongozwa na mtu, na anakwambia anataka kuwa na wewe, lakini pia anakueleza " . . .nina mke/girlfriend/bf/mume . . . ." halafu wewe unakubali kuwa nae kwasababu kuna kitu unataka kwake (may be kuburudika tu) halafu na wewe una mpenzi wako mwingine hutaki awe na muhusiano na mtu mwingine zaidi yako ???
     
  2. The only

    The only JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    theoretically cpu utaweza sema its wrong ila practically sisi ni wa binafsi unaweza kuta na mtu mnamatch ajabu unaamua tu kufaido nje roho inauma ila utamu umezidi conciosness ,only prayers zitakusaidia
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0

    human being is selfish in nature.
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,285
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    it depends to whom you are starting new relation, may be rich, so the aim will be money.
    Also kutaka kuosha na unaemkubalia kuanzisha nae mahusiano, eg binti wa kawaida kabisa kutokewa na mbunge, msanii mkubwa etc
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,400
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 145
    haya ni maswala personal mwingine ni hulka yake tu hajatulia maana una mke/mpnzi yaani upo kwenye mahusiano unaanzisha mahusiano mengine ya nini? Hapo ni ujatulia tu una cha zaidi unachotaka.
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,612
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    mmmmmh!........sipo lakn
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,733
    Likes Received: 3,619
    Trophy Points: 280
    ubinafsi tu....
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,413
    Likes Received: 2,230
    Trophy Points: 280
    no comments
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,071
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mamndenyi leo umeamkia wapi kwa nini unareserve your comments hivyo
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,777
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Labda kutokujitambua nako kunachangia hii hali...!
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,323
    Likes Received: 980
    Trophy Points: 280
    <br /True 100%!!!!!!......
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kila mtu ana matakwa yake ambayo yanamtuma kufanya kitu fulani sidhani kama huyo mtu baadae anaweza kuja kusema kwamba he/she didn't know alichokuwa anakifanya, anakuwa anakifanya kutokana na kuwa akili yake imemtuma kufanya kitu fulani na amedhamiria kufanya so it's just a matter of making his/her own decision for his/her own sake na kwa matarajio kwamba atapata kitu fulani.
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hivi TANMO mfano mtu anakuja kuomba uhusiano na mtu mwingine halafu anasema kabisa kwamba yeye ni mume/mke wa mtu halafu mtu anakubali kuingia kwenye mahusiano na mtu wa namna hii sasa hapo kweli utasema kwamba huko ni kutokujitambua???
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,555
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    kudos rose1980
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,672
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Mi napita tu,nitarejea.
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,071
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Usipite sema tuu na tutakusikia
     
  17. k

    kinyongarangi Member

    #17
    Aug 1, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kotekote muhimu. kwa nini kungangania sehemu moja?. kwanza huduma nje ni bab kubwa kuliko hawa wa ndani walioridhika tu kuwa na wewe.
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,077
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    na yeye mwenzi wako ujue anasema hivyo hivyo! kuwa ww huna lolote, huko nje ndo anafurahi! ishakuwa vicious cycle hii bestee!

    <br />
    <br />
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,077
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    just out of curiosity sipiyuu, ulishawahi kufikiria nawaza nini mtu anayetongoza mke wa mtu ama mume wa mtu? manake unaongelea 'kutongozwa'. mie sina tatizo na kutongozwa, ina najali zaidi reaction yangu kwa matongozo hayo!
    niseme tu watu huingia kwa mahusiano kwa sababu mbalimbali na wengine kwa ajili ya kujikimu!
    <br />
    <br />
     
  20. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,466
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Zamani nilikuwa nikitongozwa na mke wa mtu nilikuwa nashangaa sana! Nimekuja kugundua ni vitu vya kawaida tu na maisha lazima yaendelee!
     
Loading...