Rose1980
Joined
Likes
30

Profile posts Latest activity Postings About

  • Mlitika
    Your complements appreciated with a lovely cheer!
    thereitis
    Rose nimeipenda avatar yako; excellent
    Mamaya
    Hivi siku zote unatukonyeza hauchoki? Maana umenza kunikonyeza kabla hata sijawa member wa jf nikiwa naingia kama guest, nimekuwa member bado unakonyeza. Nakumbuka hii avator yako niliichikua nikaiweka kwenye pc yangu na cm
    Gajungi
    Asante sana Rose kwa kunikubali kuwa rafiki yako. Naona ni mwanzo mzuri wa kuwa marafiki wa kweli. I would like to know you.
    Viol
    hehehehe,we hicho kijicho cha kukonyeza na lips......ngoja niimbe kwanza..chei chei shangazi shangazi,tufurahi shangazi shangazi
    The sage
    Salama ila kidogo nimekuwa busy kuingia huku jf kwa siku mbili tatu hivi. Thanx for accepting my request. I feel very much honored. Nakutakia kila jema.
    The sage
    Hi! Nimekutembelea kidogo. Thanx for responding to my message.
    The sage
    Salaam. Mie mgeni hapa JF. Nimeipenda sana signature yako (ya socrates) kwani bila kujua nimekuta imefanana na ambayo mimi nimeichagua. Binafsi nampenda Socrates.
    Likasu
    Nimepita hapa pana hewa nzuuuuuuuuuuri. Aisee lakini jicho lako weee acha tu.
    CPU
    Hellow Madam Rose, habari za siku
    Miss you so baby
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…