KLH News Alert Exclusive: "Raia Mwema" Mtaani Oct. 31


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,027
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,027 280
Gazeti jipya kabisa la Kiswahili linatarajiwa kuingia katika vibanda, maofisi, na mitaa ya Tanzania kuanzia tarehe 31 Oktoba mwaka huu. Jarida hilo la "Raia Mwema" litakuwa na habari mbalimbali zikiwemo za uchunguzi, utafiti, siasa, biashara, maoni n.k Jarida hilo liitwalo "Raia Mwema" limeanzishwa kutokana michango ya hali, mali, na vipaji ambavyo vimekusanywa chini ya Mhariri wake Mtendaji John Bwire

Kuanzishwa kwa jarida hilo ni alama ya kuvunjika rasmi kwa ndoa ya gazeti lililosifika sana nchini miaka hiyo la "Rai".
Waandishi waanzilishi wa gazeti la Rai - ukiondoa Dr. Shoo na Salva - na waandishi wengine ndani na nje ya Tanzania wamefikia uamuzi wa kuanzisha gazeti hilo wakizingatia haja ya kupanua uhuru wa maoni, habari na mawazo na kuchangia kwa namna ya pekee kuhamasisha kizazi kipya cha "Raia Wema".

Gazeti hilo litajumuisha waandishi mbalimbali wakiwemo:

Jenerali Ulimwengu
Issa Shivji
Padre Karugendo
Prof. Haroub Othman
Maggid Mjenga
Joseph Mihangwa

na wenu mtiifu, na wengine wengi ambao mtapata bahati ya kusoma kazi zao kwenye gazeti hilo ambalo litapatikana pia kwenye mtandao wakati huo.

Napenda kutoa pongezi kwa ushirikiano wote wa wale ambao wamewezesha gazeti hili kupata mtaji, kibali, na nyenzo za kutendea kazi.. Natarajia kuwa toleo la kwanza litaiweka fani ya uandishi katika ngazi nyingine kabisa nchini.

Tafadhali copy na watumie wabongo walioko kwenye orodha yako ya anuani.

Ndugu yenu,

M. M.
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Haya Mzee mtiifu weka mambo. Good work, unafahamu unapofanya kazi nzuri usingoje kulipwa hapa duniani.
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
..tulikuwa tumeshakosa yale tuliyohitaji kwenye rai!

..hiyo list hapo inaashiria kwamba habari makini zitaendelea kupatikana!

..kazi nzuri na kila la heri!

..tanzania inahitaji raia watiifu kwa maslahi ya nchi yao!
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
Gazeti jipya kabisa la Kiswahili linatarajiwa kuingia katika vibanda, maofisi, na mitaa ya Tanzania kuanzia tarehe 31 Oktoba mwaka huu. Jarida hilo la "Raia Mwema" litakuwa na habari mbalimbali zikiwemo za uchunguzi, utafiti, siasa, biashara, maoni n.k Jarida hilo liitwalo "Raia Mwema" limeanzishwa kutokana michango ya hali, mali, na vipaji ambavyo vimekusanywa chini ya Mhariri wake Mtendaji Francis Chirwa.

Kuanzishwa kwa jarida hilo ni alama ya kuvunjika rasmi kwa ndoa ya gazeti lililosifika sana nchini miaka hiyo la "Rai".
Waandishi waanzilishi wa gazeti la Rai - ukiondoa Dr. Shoo na Salva - na waandishi wengine ndani na nje ya Tanzania wamefikia uamuzi wa kuanzisha gazeti hilo wakizingatia haja ya kupanua uhuru wa maoni, habari na mawazo na kuchangia kwa namna ya pekee kuhamasisha kizazi kipya cha "Raia Wema".

Gazeti hilo litajumuisha waandishi mbalimbali wakiwemo:

Jenerali Ulimwengu
Issa Shivji
Padre Karugendo
Prof. Haroub Othman
Maggid Mjenga
Joseph Mihangwa

na wenu mtiifu, na wengine wengi ambao mtapata bahati ya kusoma kazi zao kwenye gazeti hilo ambalo litapatikana pia kwenye mtandao wakati huo.

Napenda kutoa pongezi kwa ushirikiano wote wa wale ambao wamewezesha gazeti hili kupata mtaji, kibali, na nyenzo za kutendea kazi.. Natarajia kuwa toleo la kwanza litaiweka fani ya uandishi katika ngazi nyingine kabisa nchini.

Tafadhali copy na watumie wabongo walioko kwenye orodha yako ya anuani.

Ndugu yenu,

M. M.

mmkjj.....

gud job,kuweni makini msije mkafa kifo cha mende.
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
wataanza vizuri na kwa vishindo then itakuwa kama magazeti ya kawaida. Lakini thats a good start though.
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Mwkjj hilo gazeti litakuwa daily, weekly, bi-weekly, monthly or what?
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Hiyo orodha ya waandishi wa gazeti hilo imetulia. Naamini tutapata mengi.. keep on!
 
M

Mugo"The Great"

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2007
Messages
263
Likes
8
Points
35
M

Mugo"The Great"

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2007
263 8 35
Hii ni habari njema kwa kweli. In July 2007, I went back to my beloved country Tanzania to greet the sons and daughters of the land. I bought "RAI" thinking it was carrying the same weight it used to have, Loh! what a disappointment. Welcome "RAIA MWEMA"
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Mwanakijiji,

Hongera kwa juhudi zenu za kuanzisha gazeti. Ushauri tu, jieupusheni na wanasiasa wa pande zote. Mkitaka kuliua gazeti lenu baada ya muda mfupi basi kuweni BIASED kwenye haya mambo ya siasa.

Mkitumia usemi wa FMES, "Kumkoma Nyani Giladi" naona mtafanikiwa.

Jambo baya ni baya tu bila kujali limefanywa na CCM au Upinzani, huo ndio msimamo ambao baadhi yetu tungetaka magazeti ya maana TZ yaufuate.

Mafanikio mema.
 
M

MC

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
762
Likes
38
Points
45
M

MC

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
762 38 45
Ninahakika litapendwa sana, kwa sababu watu walio kwenye gazeti hilo si mchezo
 
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2006
Messages
5,161
Likes
1,592
Points
280
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined May 6, 2006
5,161 1,592 280
Hii ni habari njema. Kipaji cha Ulimwengu na umahiri wa akina Shivji na Othman ni vema umepata platform.

Nimepata hisia kwamba Rostam kanunua mbuzi kwenye gunia.
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Gazeti jipya kabisa la Kiswahili linatarajiwa kuingia katika vibanda, maofisi, na mitaa ya Tanzania kuanzia tarehe 31 Oktoba mwaka huu. Jarida hilo la "Raia Mwema" litakuwa na habari mbalimbali zikiwemo za uchunguzi, utafiti, siasa, biashara, maoni n.k Jarida hilo liitwalo "Raia Mwema" limeanzishwa kutokana michango ya hali, mali, na vipaji ambavyo vimekusanywa chini ya Mhariri wake Mtendaji Francis Chirwa.[/QUOTE]

Habari nilizozipata ni kwamba Mhariri Mtendaji anatarajiwa kuwa John Bwire, ambaye alikua kinara wa RAI na bahati mbaya sana Francis Chirwa bado yuko Habari Corporation. Upo uwezekano naye akaacha kazi huko soon.
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,385
Likes
3,128
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,385 3,128 280
Hio orodha ya wachangiaji inavutia sana, nadhani litakuwa ni gazeti makini sana. Ila sasa Mwanakijiji hujasema kama ni la kila siku ama la kila wiki.
Tupo tayari kulipokea.
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Habari nilizozipata ni kwamba Mhariri Mtendaji anatarajiwa kuwa John Bwire, ambaye alikua kinara wa RAI na bahati mbaya sana Francis Chirwa bado yuko Habari Corporation. Upo uwezekano naye akaacha kazi huko soon.
Need I say more?
 
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Likes
2
Points
0
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 2 0
Gazeti jipya kabisa la Kiswahili linatarajiwa kuingia katika vibanda, maofisi, na mitaa ya Tanzania kuanzia tarehe 31 Oktoba mwaka huu. Jarida hilo la "Raia Mwema" litakuwa na habari mbalimbali zikiwemo za uchunguzi, utafiti, siasa, biashara, maoni n.k Jarida hilo liitwalo "Raia Mwema" limeanzishwa kutokana michango ya hali, mali, na vipaji ambavyo vimekusanywa chini ya Mhariri wake Mtendaji Francis Chirwa.[/QUOTE]

Habari nilizozipata ni kwamba Mhariri Mtendaji anatarajiwa kuwa John Bwire, ambaye alikua kinara wa RAI na bahati mbaya sana Francis Chirwa bado yuko Habari Corporation. Upo uwezekano naye akaacha kazi huko soon.

Halisi, inawezekana pia Deo Balile akajiunga huko nini? Maana nimeona akiaga kule Tanzania Daima (http://www.freemedia.co.tz/daima/2007/10/21/makala3.php) na kwaba anarejea nchini kutoka UK...najaribu kujumlisha mambo hapa.....
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Halisi, inawezekana pia Deo Balile akajiunga huko nini? Maana nimeona akiaga kule Tanzania Daima (http://www.freemedia.co.tz/daima/2007/10/21/makala3.php) na kwaba anarejea nchini kutoka UK...najaribu kujumlisha mambo hapa.....
Balile ni mwandishi mzuri sana na pengine angeweza kuwa mmoja wa waandishi waanzilishi lakini sijasikia kwenda huko zaidi ya kusikia kwamba anakwenda kuimarisha Mtanzania kwa kushirikiana na rafiki yake Manyerere Jackton. Balile angefaa sana Raia Mwema kwa kuwa ana historia ya kuanzisha gazeti na kufanikiwa. Balile alikua katika timu iliyoanzisha Mwananchi kwa shida sana na baadaye katika Tanzania Daima. Mengine ambayo si dhahiri hayana nafasi hapa kama ambavyo mwenyewe hakupenda kuyataja, ila kuna mengi yaliyomsukuma kuondoka Tanzania Daima na kwenda Mtanzania. Kwa nia ya kujenga si vyema kujadili sababu za kuondoka kwake zaidi ya kumpongeza na kumtakia kila la kheir ili aweze kutekeleza majukumu yake mapya. Sitashangaa pia kama hatakwenda Mtanzania na akapewa majukumu mengine muhimu zaidi kwani ANASTAHILI na ana UWEZO. Udhaifu mwingine wa kibinaadamu HAUKWEPEKI
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,707
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,707 267 180
Kila la heri Mtoto Raia Mwema, nakuombea ukue ukomae haraka kwani uwezo huo unao kutokana na waandishi husika.
Lakini isuje tokea umekomaa wakatokea kina RA wengine wakakununua kwa bei ya juu kwa ajili ya maslahi yao 2010.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,027
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,027 280
Halisi nashukuru kwani nilipata correction hiyo late last night too.. ni kweli Mhariri Mtendaji ni John Bwire. Mtanzania, ondoa shaka we are professionals na tunajua maadili ya uandishi wa habari. Ni kweli tuna misimamo tofauti lakini utii wetu wa kwanza kama raia ni kwa Tanzania na Tanzania peke yake!!
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
101
Points
160
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,347 101 160
Hope this time hawatanunuliwa kirahisi na akina Rostam and the like!
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
56
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 56 135
Akina RA waliweza kulinunua RAI baada ya kumtia jambajmaba na kumsukasuka Generali Ulimwengu kwamba si rai kwa vile aliwa lia deep kwa hoja zake nzito zenye ushahidi wazi.

This time sidhani kama mtu kama RA ataweza kulinunua Raia Mwema hasa ukizingatia hali halisi ya kisiasa Tanzania

Kijiko chaitwa kijiko na Chepeo haliitwi kijiko kikubwa.

Mimi binafsi niko nyuma ya waheshimiwa hawa hata kabla sijaanza kusoma watarajiacho kukiandika.

Mungu Ibariki Tanzania na Watanzania.
 

Forum statistics

Threads 1,236,805
Members 475,284
Posts 29,268,560