Kivazi gani nitupie, msaada tafadhali dada zangu

Kivazi gani nitupie, msaada tafadhali dada zangu

Mh..! humtakii mema mwenzio wewe, sasa akivaa hivyo hata kwenye mtoko kwenyewe atafika kweli? Si watatokea admirer zaidi ya mia on the way huko ?
lakini kwani kwa maisha ya sasa kuna mtu anayeenda kwenye kidate kwa mguu au kwa daladala? Hawezi onekana na mtu mwingine!!
 
Vaa vazi unaloona unapendeza, kuwa wewe kama wewe, usisahau kubeba fedha
 
mbona kazi ndogo? Why worry? Just take the initiative and book a seaside room at the Seacliff,mkaribishe,akija akute umevaa vazi rasmi ulilozaliwa nalo.

JF bana, kaazi kweli kweli
 
Hahahaha! Usiogope Zinduna, jiamini and vaa simple sana!

Sweetlady, si unajua mapenzi ya shule kukutana kwenye vioski vya ice cream kama pale Steers, sasa huko kwa wakubwa, lazima utafute ma-idea kwa wakongwe, la sivyo waweza jikuta ume-chapia....lol
 
Inategemea wapi mnaelekea! Kama chakula cha usiku basi uvae gauni zuri tu la rangi ya mapenzi,kama club mvalie uchiiii kama alikuona na nguo za ofisini mvalie uchiiiiii wa mnyama hili apate taste maana huwa hawasemagi kama wanapenda kuvaliwa uchiuchi'kama anakutembeza kwa ndugu na rafiki kislam itakupa credit"kubwa zaidi ukijua wapelekwa wapi itakusaidia'ni hayo tu bi shost.
 
Sweetlady, si unajua mapenzi ya shule kukutana kwenye vioski vya ice cream kama pale Steers, sasa huko kwa wakubwa, lazima utafute ma-idea kwa wakongwe, la sivyo waweza jikuta ume-chapia....lol
Hahaha!....nna hakika huezi chapia bana...mie nakutakia kila la kheri ila ukumbuke kubeba hela mpendwa usijefika huko ukaambiwa ujilipie vinywaji...lol.
 
hahahaaaa, napanua wigo bana, c unajua habari ya mpango wa kando in case vigezo na masharti havitazingatiwa? lol
mmmh....na mimi ngoja nianze kusaka mwingine hapa lili tuende sawa! siku hizi naona ratio ya 1:1 haiapply kabisa! Ni mwendo wa one to many!
 
mbona kazi ndogo? Why worry? Just take the initiative and book a seaside room at the Seacliff,mkaribishe,akija akute umevaa vazi rasmi ulilozaliwa nalo.

Halafu wewe Babu vipi tena, wewe sasa unaharibu bana, tatizo nyie wazee mmezoea utani sana, mie nimewauliza wadada hapa, sasa wewe umefikaje. kwanza ushakula chumvi nyingi, mambo ya dot com huyawezi, kajivutie zako ugoro au tumbaku ujipumzikie hapo chini ya mti...lol
 
Vaa kufuli la udhurungi, hapo jamaa haruki au kama vipi usivae kabisa kama appointment yenyewe ni gesti ,

Maana kizazi cha dot com ni tofauti na chetu, nyinyi appointment zenu nyingi gesti ili kupunguza makali mnaziita lodge au hotel lol
 
mmmh....na mimi ngoja nianze kusaka mwingine hapa lili tuende sawa! siku hizi naona ratio ya 1:1 haiapply kabisa! Ni mwendo wa one to many!

tehe..tatizo siku hizi njiani kuna vikwazo viiingi, kwa hiyo lazima ubebe na tents kabisa ili hata mvua ikinyesha au giza likiingia hujafika uendako usikose pa kujikinga/kulala
 
tehe..tatizo siku hizi njiani kuna vikwazo viiingi, kwa hiyo lazima ubebe na tents kabisa ili hata mvua ikinyesha au giza likiingia hujafika uendako usikose pa kujikinga/kulala
kumbe ndio stail yenu...dah! hii nilikuwa siijui, kweli wazee tunakazi!!
 
TF...bombu wangu,,,,naona bado anataka kuangalia angalia pembeni! inabidi niongeze matumizi lol !

Umeona sasa? naona umeanza kuilewa hii lugha, ongeza speed, kwani naona tunakikaribia kiunzi cha mwisho, lol

Ila pia namuona mtu mmoja nyuma yetu huku anatujia mbio kweli
 
kumbe ndio stail yenu...dah! hii nilikuwa siijui, kweli wazee tunakazi!!

heee! kumbe nimetoa siri dah! my very bad, hao ni wengine bana ndo wako hivyo mie nimetoa mfano tuu, usikimbie basi
 
Umeona sasa? naona umeanza kuilewa hii lugha, ongeza speed, kwani naona tunakikaribia kiunzi cha mwisho, lol

Ila pia namuona mtu mmoja nyuma yetu huku anatujia mbio kweli
Nani huyo? TF hana madhara lakini.. ni gentleman!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom