Kivazi gani nitupie, msaada tafadhali dada zangu

Kivazi gani nitupie, msaada tafadhali dada zangu

Ama kweli Mungu alituumbia wanawake tuwafaidi kwa namna tuipendayo. Kumbe ndo maana kuna kulia na kusaga meno sana. Usikute hiyo njemba inataka kubanjua na kulala zake mbele. Mungu wasaidie hawa dada zetu>

AshaD, afrodenzi, king'asti muokoeni mwenzenu kwa kumshauri ya maana, anakwenda na maji huyu. Mpaka hapa hakuna la maana aliloshauriwa zaidi ya kulengeshwa kama ng'ombe aendaye machinjioni.
 
Wanawake mnaona ujinga wenu hapa! Hebu jaribuni kuchunguza kama kuna la maana mlilomwambia mwenzenu haapa, pamoja na kuwaambia kuwa alishatendwa miezi minane iliyopita na ukiangalia hapa anawaambia anaenda kukutana na njemba nyingine. Woooote kwa umoja wenu hakuna hata mmoja aliyemshauri la maana zaidi ya kumwambia avaeji sijui apendeze. Mimi nilitegemea mumshauri mambo ya msingi pengine ni vitu gani akienda kuonana na huyo mdunguaji anayeenda kuonana nae. Hii ingemsaidia mwnzenu ambaye mpaka sasa ameshasema sijui ana mshawasha wa kuonana naye jamaa maa leo ndo mara ya kwanza anatoka naye.

Yaani wengi wenu huwa hamuwazi nini vya kwenda ku speculate from a man when you meet the first day. Kwa taarifa yenu huyu mwenzenu ingawa leo ndiyo mara ya kwanza anatoka na jamaa msishangae kama leo hii hii anadunguliwa huyu maana hata nyie hamjamshauri la maana zaidi ya kumpandisha 'mori' mwenzenu namna anavyotakiwa avae, akisha fanya hivyo atakapoonana naye akisifiwa kapendeza basi kwisha habari yake, na kweli nawaambia huyu anaenda kutoa mzigo.

Mi hata sielewi, hivi woooooote nyie kubwa la kumwambia kweli ktk hili la dating yake, mmeona ni mavazi kweli? Hata kama hilo ndo alowauliza, ni kweli mmeshindwa hata kumshauri aka speculate mambo ya msingi, yaani mmeishia kumshauri mavazi pekeee, loh! Kweli wanawake wengi mwalimu wao ni mmoja.

Kwa wewe mdada ambaye umepagawa mpaka huji nini cha kuvaa, wenzio ndo wameshakushauri nini cha kuvaa ili uendane na umbo lako la Lulu......jamani kwa nini Mungu asingetuumba kimawazo tufanane maana hii gender nyingine inapata taabu sana kukabiliana na changamoto zilizo mbele yao.....mweeeeeeeee!

Maoni yako nimeyapenda, ili hilo la kudunguliwa in the first day of dating, haliwezi kutokea kwangu, I dissapoint you kabisa, siko ki-hivyo my dear Brother. haa yeye sidhani kama anaweza kuwa ni mtu wa kukurupuka, mie nina staha bana
 
Wanawake mnaona ujinga wenu hapa! Hebu jaribuni kuchunguza kama kuna la maana mlilomwambia mwenzenu haapa, pamoja na kuwaambia kuwa alishatendwa miezi minane iliyopita na ukiangalia hapa anawaambia anaenda kukutana na njemba nyingine. Woooote kwa umoja wenu hakuna hata mmoja aliyemshauri la maana zaidi ya kumwambia avaeji sijui apendeze. Mimi nilitegemea mumshauri mambo ya msingi pengine ni vitu gani akienda kuonana na huyo mdunguaji anayeenda kuonana nae. Hii ingemsaidia mwnzenu ambaye mpaka sasa ameshasema sijui ana mshawasha wa kuonana naye jamaa maa leo ndo mara ya kwanza anatoka naye.

Yaani wengi wenu huwa hamuwazi nini vya kwenda ku speculate from a man when you meet the first day. Kwa taarifa yenu huyu mwenzenu ingawa leo ndiyo mara ya kwanza anatoka na jamaa msishangae kama leo hii hii anadunguliwa huyu maana hata nyie hamjamshauri la maana zaidi ya kumpandisha 'mori' mwenzenu namna anavyotakiwa avae, akisha fanya hivyo atakapoonana naye akisifiwa kapendeza basi kwisha habari yake, na kweli nawaambia huyu anaenda kutoa mzigo.

Mi hata sielewi, hivi woooooote nyie kubwa la kumwambia kweli ktk hili la dating yake, mmeona ni mavazi kweli? Hata kama hilo ndo alowauliza, ni kweli mmeshindwa hata kumshauri aka speculate mambo ya msingi, yaani mmeishia kumshauri mavazi pekeee, loh! Kweli wanawake wengi mwalimu wao ni mmoja.

Kwa wewe mdada ambaye umepagawa mpaka huji nini cha kuvaa, wenzio ndo wameshakushauri nini cha kuvaa ili uendane na umbo lako la Lulu......jamani kwa nini Mungu asingetuumba kimawazo tufanane maana hii gender nyingine inapata taabu sana kukabiliana na changamoto zilizo mbele yao.....mweeeeeeeee!

Mkuu wanawake wa JF uwezo mdoooooooooooogo sana wa akili wasamehe
 
huyo mtupa nyavu kama ni wa hapa JF...jaribu kutupia kama alivyo huyu hapa:

avatar59305_1.gif
 
basi tupe idea nini kipo kwenye akili yako.....ili upate usaidizi zaidi.....unapendelea kuvaa nini hasa hasa.......
Napenda sana suruali, vigauni vya tight some times suti za suruali, lakini sipendi za sketi, magauni marefu ya kubana pia hunikaa
 
Wanawake mnaona ujinga wenu hapa! Hebu jaribuni kuchunguza kama kuna la maana mlilomwambia mwenzenu haapa, pamoja na kuwaambia kuwa alishatendwa miezi minane iliyopita na ukiangalia hapa anawaambia anaenda kukutana na njemba nyingine. Woooote kwa umoja wenu hakuna hata mmoja aliyemshauri la maana zaidi ya kumwambia avaeji sijui apendeze. Mimi nilitegemea mumshauri mambo ya msingi pengine ni vitu gani akienda kuonana na huyo mdunguaji anayeenda kuonana nae. Hii ingemsaidia mwnzenu ambaye mpaka sasa ameshasema sijui ana mshawasha wa kuonana naye jamaa maa leo ndo mara ya kwanza anatoka naye.

Yaani wengi wenu huwa hamuwazi nini vya kwenda ku speculate from a man when you meet the first day. Kwa taarifa yenu huyu mwenzenu ingawa leo ndiyo mara ya kwanza anatoka na jamaa msishangae kama leo hii hii anadunguliwa huyu maana hata nyie hamjamshauri la maana zaidi ya kumpandisha 'mori' mwenzenu namna anavyotakiwa avae, akisha fanya hivyo atakapoonana naye akisifiwa kapendeza basi kwisha habari yake, na kweli nawaambia huyu anaenda kutoa mzigo.

Mi hata sielewi, hivi woooooote nyie kubwa la kumwambia kweli ktk hili la dating yake, mmeona ni mavazi kweli? Hata kama hilo ndo alowauliza, ni kweli mmeshindwa hata kumshauri aka speculate mambo ya msingi, yaani mmeishia kumshauri mavazi pekeee, loh! Kweli wanawake wengi mwalimu wao ni mmoja.

Kwa wewe mdada ambaye umepagawa mpaka huji nini cha kuvaa, wenzio ndo wameshakushauri nini cha kuvaa ili uendane na umbo lako la Lulu......jamani kwa nini Mungu asingetuumba kimawazo tufanane maana hii gender nyingine inapata taabu sana kukabiliana na changamoto zilizo mbele yao.....mweeeeeeeee!

Penye Red ndio ukweli huo haendi kusikiliza sera kama anavyosema na akiwa mtu wa kutupia maji ndio kabisa safari moja itaanzisha safari nyingine ya 7Km
 
Kumbuka siku ya kwanza jamaa kuanza kupiga kasia na kutupa nyavu zake ulikuwa umevaaje, kwani pamoja na mambo mengine hivyo ndivyo vilichangia kwa kiasi kikubwa jamaa kuwa zezeta juu yako hivyo nashauri UPIGE mavazi yaleyale na manukato yaleyale ili jamaa akikucheki tu itamkubusha siku aliyokuona kwa mara ya kwanza na atakuwa tena si zezeta bali zumbukuku juu yako. Nimeongea hivyo kwani kwa maelezo yako mmeanza kuwasiliana kitambo sasa na hvyo kwangu mie mtoko huo si kusikiliza sera kama ulivyosema kama sera alishazitoa sana na ndio maana umekubali mwaliko huo. hiyo inaitwa UKISIKIA PAAAA.......

Mapenzi yake kwangu yalianzia shuleni, sasa ndio nivae uniforms?
 
Ningekuwekea designs za nguo zingine ila naogopa watu wasije wakachukua na kuzi-sample
 
Nimepata mwaliko wa mtoko weekend hii kutoka kwa kijana aliyekuwa akinitupia nyavu siku nyingi kidogo. Ni takriban miezi nane sasa tangu nitemane na my BF, baada ya kunitenda. Sasa nimeona nitoke na huyu mtupa nyavu ili nijue sera zake kabla sijafanya uamuzi.

Sasa shida ipo kwenye kivazi cha kutokea. Jamani si mnajua tena dada zangu, mtoko wa kwanza unaleta tashwishwi. Hapa nimewaza na kuwazua sijapata jibu. Naombeni msaada wa haraka ili nijue kama itabidi nikimbie Kariakoo fasta fasta maana weekend ndiyo hiyoo inajongea.
kama amekufatilia kwa muda mrefu tena miezi 8 basi anakufahamu vizuri, huna haja ya kuji-complicate sana. we tu kaa tayari kushughulikiwa, hivyo kule kunako paandae vizuri ili hata akiingia asitoke na majuto kuwa...kumbe demu mwenyewe kanizungusha long time lkn hakuna kitu...! Ikitokea ivo, ujue atagonga mara moja na atakupiga chini kama huyo wa awali...ila usimnyime mtoto wa mwanamke mwenzio!
wish u nice meeting!
 
Ama kweli Mungu alituumbia wanawake tuwafaidi kwa namna tuipendaye. Kumbe ndo maana kuna kulia na kusaga meno sana. Usikute hiyo njemba inataka kubanjua na kulala zake mbele. Mungu wasaidie hawa dada zetu>

AshaD, afrodenzi, king'asti muokoeni mwenzenu kwa kumshauri ya maana, anakwenda na maji huyu. Mpaka hapa hakuna la maana aliloshauriwa zaidi ya kulengeshwa kama ng'ombe aendaye machinjioni.
Ama kweli kila mtu na akili yake, wewe una mtazamo, tofauti kabisa, yaani wewe ku-date na mwanamke mpaka um-do!, sikujua kama una akili matope kiasi hicho
 
Be yourself.
Kweli kabisa FF.


Kwako Zinduna,
Huyo jamaa alikupenda ukiwa hivyo ulivyo, sasa wewe jichanganye ujikwatue kama jini uone kama hajakuacha kwenye mataa. Kuna wanaume wengine huwa hawapendi mbwembwe bana. Wanapenda mtu awe natural, (no wigi, no makucha ya bandia, malipustick mekundu ya china, nk, nk) Vaa kawaida ulivyozoea kuvaa ili mradi upendeze, haina haja ya kuhangaika kiasi hicho. Jiamini kama ni wako ni wako tu. Unaeza kujikwatua afu umkute ni tapeli wa mapenzi pia( siombei awe hivyo). Just be simple. Perfum ya kawaida kabisa, sio uende unanukia kama jini mpaka umkere mwenzio, make up pia fanya kawaida sana. Kila la kheri, hiyo ni hatua moja, nakuombea iwe ya mafanikio.
 
basi jaribu kama hili......



yeeees!!!!!!!!!!!!!! Hii ndio mwake mwanawane, nalipata wapi vazi hili sasa, kariakoo au kinondoni, au wapi jamani
 
Ningekuwekea designs za nguo zingine ila naogopa watu wasije wakachukua na kuzi-sample

Je huwezi kutuma kwa kuni-PM? Please kaka TF
au nikupe email yangu? but it is between me and you. Au?
 
usimpe e mail, just PM him, atampindua huyo anaeenda kukumega, kama huamini mpe e mail uone....
the Fiest usilazie damu hii chance...akikupa e mail yake tu, kanyaga mafuta......
Je huwezi kutuma kwa kuni-PM? Please kaka TF
au nikupe email yangu? but it is between me and you. Au?
 
kama amekufatilia kwa muda mrefu tena miezi 8 basi anakufahamu vizuri, huna haja ya kuji-complicate sana. we tu kaa tayari kushughulikiwa, hivyo kule kunako paandae vizuri ili hata akiingia asitoke na majuto kuwa...kumbe demu mwenyewe kanizungusha long time lkn hakuna kitu...! Ikitokea ivo, ujue atagonga mara moja na atakupiga chini kama huyo wa awali...ila usimnyime mtoto wa mwanamke mwenzio!
wish u nice meeting!

Alianza kunifuatilia kama mwezi mmoja uliopita, kwani ni siku nyingi hizo? alinikuta niko nje ya game kama miezi saba iliyopita baada ya kutemana na my BF
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom