Kitu gani special mabinti wa Tanga wanayo?

Kitu gani special mabinti wa Tanga wanayo?

hahahaaaa eeeh unawasingizia kaka zangu jamani loh

siwasingizii msambaa hakuambii leo mke wangu sirudi ila hyo fix ya maneno matamu mpaka uamin kalala nje ni asubuh kama hvi" mama uko nyumban ? hebu pika ugali dagaa leo ctaki nyama' uweke naz yakukuna za azam sio tamu. mda utaenda we utapiga mpenz hufiki chakula kitapoa.sory weka kwa hotpot halafu bandika maji yakuoga kabisa tena yawe ya moto vizur naja unikandekande mechoka mwenzio. hapo utajituma shutu babuweee. baadae cm off masaa kadhaa, piga sasa" gari ilipata pancha tuko garage moja hv latengenezwa pole mamiee ucjal likitengamaa nakupigia wewe lala tu ila uache cmu on nna njaa baby hata hamna msosi hapa jiran hebu agiza maziwa yachemshe kabisa nahis tumbo linauma.kesho akija mfuko mweusi umejaa mazagazaga siku hyo ataosha vyombi. atadeki .kupika. kufua mda wakuoga ukufika atakubembeleza utaogeshwa utajikuta umesamehe bila kujua hujaombwa msamaha ni shiida wasambaa
 
siwasingizii msambaa hakuambii leo mke wangu sirudi ila hyo fix ya maneno matamu mpaka uamin kalala nje ni asubuh kama hvi" mama uko nyumban ? hebu pika ugali dagaa leo ctaki nyama' uweke naz yakukuna za azam sio tamu. mda utaenda we utapiga mpenz hufiki chakula kitapoa.sory weka kwa hotpot halafu bandika maji yakuoga kabisa tena yawe ya moto vizur naja unikandekande mechoka mwenzio. hapo utajituma shutu babuweee. baadae cm off masaa kadhaa, piga sasa" gari ilipata pancha tuko garage moja hv latengenezwa pole mamiee ucjal likitengamaa nakupigia wewe lala tu ila uache cmu on nna njaa baby hata hamna msosi hapa jiran hebu agiza maziwa yachemshe kabisa nahis tumbo linauma.kesho akija mfuko mweusi umejaa mazagazaga siku hyo ataosha vyombi. atadeki .kupika. kufua mda wakuoga ukufika atakubembeleza utaogeshwa utajikuta umesamehe bila kujua hujaombwa msamaha ni shiida wasambaa
sasa kubembelezwa kote huko huoni hao ndo wazuri? kuna mwanaume atakufanyia visa hivyo na bado akija atakugombeza tu kukuongezea hasira...mmh bi shost yamekukuta nini maana jinsi ulivyoelezea kama naangalia movie
 
sasa kubembelezwa kote huko huoni hao ndo wazuri? kuna mwanaume atakufanyia visa hivyo na bado akija atakugombeza tu kukuongezea hasira...mmh bi shost yamekukuta nini maana jinsi ulivyoelezea kama naangalia movie

wasambaa nawapenda ila kwa fix wananiacha hoiii hayo mabembezo yawezekana ana hata mwez hujui alipo ila kama wew sio mzoefu wa hili timbwilitimbwili la mapenzi ukasoma alama za nyakati utashtuka kaoa ana mtoto wa form one ukilianzisha unajikuta wewe ndo mchepuko maana alishaoa hata mara mbili na talaka keshatoa huyo ni mke wa tatu. tena talaka zote aliwaweka EDA ndo utachora chini/ardhini. ila ukimpata chumbani hakuboi coz wako very polite kuomba papuchi kama hujisikii utabembelezwa weee hata goti atapiga uachie mwenyew ukigoma hakulazimiz sio kina mwiita. samahan. end of the movie
 
mungu nijalie demu mpenda pesa asinipende mimi apende verossa sio binti wa kitanga jioni moja kanga binti naye mtaka ni manka wa kichaga jioni ananiuliza umeingiza sh ngapi?

naona unataka ndoa ngumu sana
 
mi nimesema tu mkuu usinihukumu
cha ajabu ukioa mwanamke asiyejua mapenzi unatafuta mchepuko unaojua mapenzi....

NOTE:
Maendeleo hasa ya kifamilia ni jukumu la mwanaume
Kitandani ni jukumu la mwanamke.

unataka mwanamke awaze nini zaidi ya kukutuliza wewe?
 
Nakubaliana na wewe mia kwa mia. Ukiona hivyo hata wazazi/walezi wao si watu wanaoyapa kipaumbele maendeleo. Lakini niliwahi kusoma uchambuzi wa mtu mmoja kwenye gazeti, kuhusu wanawake wa Kitanzania. Yeye aligundua kwamba wale woote wanaopigania maendelea, kitandani ni wabovu na ni wababe. Alitoa mfano wa Wachagga na Wapare. Lakini wale woote wanaojua mapenzi kwenye maendeleo ni sifuuri akawataja, Wamakonde, wanawake woote wa Tanga, Wasukuma, wanyamwezi, wazaramo n.k.

Ayaaaaaaaaaaaaaaaa! Hapo kwenye bolded umegusa maslahi binafsi aiseee! Angalia ukiamsha hasira ntakupachika mshipa ndugu, oooooh!
 
Ayaaaaaaaaaaaaaaaa! Hapo kwenye bolded umegusa maslahi binafsi aiseee! Angalia ukiamsha hasira ntakupachika mshipa ndugu, oooooh!

Wachaga hawajui mapenzi
 
Nakubaliana na wewe mia kwa mia. Ukiona hivyo hata wazazi/walezi wao si watu wanaoyapa kipaumbele maendeleo. Lakini niliwahi kusoma uchambuzi wa mtu mmoja kwenye gazeti, kuhusu wanawake wa Kitanzania. Yeye aligundua kwamba wale woote wanaopigania maendelea, kitandani ni wabovu na ni wababe. Alitoa mfano wa Wachagga na Wapare. Lakini wale woote wanaojua mapenzi kwenye maendeleo ni sifuuri akawataja, Wamakonde, wanawake woote wa Tanga, Wasukuma, wanyamwezi, wazaramo n.k.

Wee wasukuma waondoe hapo
 
Mmm yaaani wewe ni muungwana kweli, na kukutusi kooote huko umenijibu kiungwana namna hii? Basi swali lako lilikuwa zuri sana ila inategemea mtu mwenyewe akili yake imelalia wapi. Wa mapenzi atachagua wakata viuno na wa maendeleo atachagua wapiga kazi.

Aaaah mkuu kawaida tu bhana
 
Mabinti wa kitanga ni wa karimu kwelikweli, kama nitajafanikiwa kumpata mmoja wao nitakua nimebahatika sana.
 
cha ajabu ukioa mwanamke asiyejua mapenzi unatafuta mchepuko unaojua mapenzi....

NOTE:
Maendeleo hasa ya kifamilia ni jukumu la mwanaume
Kitandani ni jukumu la mwanamke.

unataka mwanamke awaze nini zaidi ya kukutuliza wewe?

Kuna ukweli sana kwene kauli yako
 
Hebu tuone basi!

tanga wanapenda mapenzi, me nimeolewa na mbondei baada tu ya ndoa alinambia mama ubara wako uishie getini ukiingia tu ndani nataka pwani nakumbuka honeymoon yetu ilikua mwez bas mwez mzima nilifundwa na mume wangu nilishangaa haswaa, wanaume wa Tanga watamu na watafutaji hlf pesa yote anakukabiz mama panga matumiz
 
Himidini mahaba Tanga utayapata sana tunajua kumlea mume ila sisi twafuata sunnah ya MTUME (S.W.A) mwanamke ni pambo la nyumba mume ndio mwenye jukumu la kulea na mwanamke kufanya kazi ni hisani tu na pengine kuwasaidia wazazi wake,hivyo msisimange wasiofanya kazi eti hatupendi maendeleo, sisi hatujui mambo ya 50/50 hayo ni ya kina joyce kiria.
Waenda wapi, niambie mwafanyaje huko, nataka mahaba nigundishe tanga! Ntapata?
^^
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom