Kitu gani special mabinti wa Tanga wanayo?

Kitu gani special mabinti wa Tanga wanayo?

Nipo tanga toka mwezi wa saba(High School)...Ebhana hawa mademu wa huku ni wao na mapenzi 2...Elimu na maendeleo hakuna kwao...Kuna mshikaj wangu alitongozwa na dem...kama wiki moja hiv akala mzigo...nashangaa anakuja kuniomb ushauri...et dem alimnyonya kuanzia rungu mpaka tenis...na alimfanyia mautundu mengi mpaka jamaa akabaki na maswali???....Mm faza wangu alikuja mwaka jana huku ameshavutwa ndani...na amempangia dem chumba na anamsomesha kurudi home dar hataki tena....Bado na mm hapa naletewa vichai chai asubuhi...vizawad vidogo vidogo...dem nikamshitukia namwambia mm mgumu anasema hakuna mkate mgumu kwa chai...Dah sijui kama nitarudi tena kwetu??????
 
Kuna jamaa yetu ni dereva wa gari ndogo anamwendesha kiongozi, alikwenda na bosi wake tanga kulikuwa na mkutano,bosi analala hotel dereva anaenda kulala mtaani(pengine ilikuwa ni guest) alikutana na binti wa tanga,mambo aliyompa jamaa aligoma katakata kurudi dar,ilibidi kiongozi aaagize dereva mwingine kutoka dar,na jamaa mpaka leo yuko ta.
 
Kuna jamaa yetu ni dereva wa gari ndogo anamwendesha kiongozi, alikwenda na bosi wake tanga kulikuwa na mkutano,bosi analala hotel dereva anaenda kulala mtaani(pengine ilikuwa ni guest) alikutana na binti wa tanga,mambo aliyompa jamaa aligoma katakata kurudi dar,ilibidi kiongozi aaagize dereva mwingine kutoka dar,na jamaa mpaka leo yuko ta.

Aisee tanga inaonekana ni balaa
 
wengi wao akili yao imelalia kwenye mapenzi tu kuna mzee mmoja nilikutana nae kama miaka mitano iliyopita alikuwa na mwanamke wa kitanga lakini alimuacha kisa hajui kupika yeye yupo vizuri kitandani tu sasa wa kazi gani?

cha ajabu ukioa mwanamke asiyejua mapenzi unatafuta mchepuko unaojua mapenzi....

NOTE:
Maendeleo hasa ya kifamilia ni jukumu la mwanaume
Kitandani ni jukumu la mwanamke.

unataka mwanamke awaze nini zaidi ya kukutuliza wewe?
 
cha ajabu ukioa mwanamke asiyejua mapenzi unatafuta mchepuko unaojua mapenzi....

NOTE:
Maendeleo hasa ya kifamilia ni jukumu la mwanaume
Kitandani ni jukumu la mwanamke.

unataka mwanamke awaze nini zaidi ya kukutuliza wewe?

Well said!
 
Nipo tanga toka mwezi wa saba(High School)...Ebhana hawa mademu wa huku ni wao na mapenzi 2...Elimu na maendeleo hakuna kwao...Kuna mshikaj wangu alitongozwa na dem...kama wiki moja hiv akala mzigo...nashangaa anakuja kuniomb ushauri...et dem alimnyonya kuanzia rungu mpaka tenis...na alimfanyia mautundu mengi mpaka jamaa akabaki na maswali???....Mm faza wangu alikuja mwaka jana huku ameshavutwa ndani...na amempangia dem chumba na anamsomesha kurudi home dar hataki tena....Bado na mm hapa naletewa vichai chai asubuhi...vizawad vidogo vidogo...dem nikamshitukia namwambia mm mgumu anasema hakuna mkate mgumu kwa chai...Dah sijui kama nitarudi tena kwetu??????

Mkuu tunakuhitaji rudi dar yule manzi wako wa dar anakuhitaji
 
wanaume wakisambaa niwanyenyekevu sana ila hyo foleni kama ya NMB tarehe30 hata kama kakuacha mpaka ujue ni zaidi ya miezi 6/mwaka. hata kama yuko kwa hawara atakuongelesha vizur hutaamin 2.hata akikaa mwezi hakutafuti ukimpigia "hallow mama ,mpenz, mke wangu mtarajiwa sory darl cm yangu iliharibika betry jaman ndo imewaka nmekumisije! baby najipanga nije ngojea nipate hea. ni shida hakuambii hakutukani hata umfumanie. tena kama hujafunguka ubogo anakuweka pending mwaka pozi lakurud akitaka papuchi."mi ndio maana nataka tufunge tu ndoa nataka tuweke mipango mamaa wajua kaa mbalii yachosha huo unyenyekevu kama niwa kanda ya ziwa au kaskazin unajisahau akipata humuoni yahitaji ujasir ndo ujue umeachwa

hahahaaaa eeeh unawasingizia kaka zangu jamani loh
 
Back
Top Bottom