PakaJimmy
JF-Expert Member
- Apr 29, 2009
- 16,202
- 8,787
Senseless Moghati!watanzania sasa waanza kuwashtukia baadhi ya wabunge uchwara wa chadema wanaojitakia umaarufu bungeni huku wakijua watanzania wanamuona kwa runinga, huyu si mwingine ni mh ezekia wenje, leo amekionja cha mtema kuni baada ya m/kiti kumtoa nje ya ukumbi wa bunge kw kukiuka taratibu za bunge na kudharau kiti cha spika...wenje pale bungeni sio st augustine utaumbuka, jiangalie watanzania wamekustukia eti unataka umwige zito ili na ww upate kidogo kutoka kw mafisadi....