Kitimtim Bungeni: Wenje atolewa nje ya Bunge

Kitimtim Bungeni: Wenje atolewa nje ya Bunge

Sifa moja ya mlevi ni kupiga kelele zisizo na msingi na hicho ndo tunachoshuhudia siku za karibuni, mara fungeni milango tupigane, mara so what, mara kauli za leo za kilevi. Mbona kina slaa walitumia approach za kistaarabu tu na wananchi tuliwaelewa?
Naomba utufafanulie pls 2cje 2kakuona na ww ni mlevi, unatoa maoni ya kilevi, think big mbunge atamwambiaje mbunge mwenzake atoke nje? Kuna wabunge wamejisahau na wanadhani bunge ni mali yao na wanapoongea wabunge wangine wanaonekana maoni AU mawazo yao hayafai ni hata uwepo wao ndani ya bunge ni haramu.
 
Mwenyekiti wa leo alikuwa mbumbu kweli hata kuwasha mike alikuwa anapata shida mda mwingine anaongea bila kuwasha... Hii inaonye ni jinsi ccm imejaa wababaishaji
 
bunge limeahirishwa, tukutane saa kumi na moja jioni ila sitegemei kumuona huyo mzanzibar (sylivester magumba) hiyo jioni manake yupo pale kama hayupo sijui ni vigezo gani vilitumika kumchagua uenyekiti wa bunge
kimbola c wajua tena kuvuka pande ya pili!,,,!mi cmo lakini nahisi harufu ya ban sjui ntahamia wapi daaah
 
Mwenyekiti wa leo alikuwa mbumbu kweli hata kuwasha mike alikuwa anapata shida mda mwingine anaongea bila kuwasha... Hii inaonye ni jinsi ccm imejaa wababaishaji
 
hata mimi nilishuhudia hicho kizaazaa ila mwisho wa siku wakanikatia umeme kama nyie,nikajaribu kuwasha redio nako mambo yakawa yale yale hakuna kilichokua kinasikika...!labda tuchek baadae kwenye habari,mimi nahisi kama tanesco walifanya makusudi kutokana na iyo ishu!!
 
Tatizo spika na mwenyekiti wa bunge wanawabana sana hawa chadema,ushahidi wa maandishi haufai kwani wanaukalia bila kutolea maamuzi,wananchi naombeni njia nzuri ya kuwasaidia chadema bungeni waseme na watoe ushahidi wote wa madudu ya serikari ya ccm!
 
kwani wenje alifanyaje bungeni mpaka afukuzwe? tupe taarifa iliyokamilika.
 
Mhe Wenje alitolewa nje na Sergeant of Arms(kwa amri ya mwenyekiti) lakini wakati wa kuahirisha kikao mwenyekiti huyo huyo akasema anamsamehe Wenje na arudi bungeni wakati wa kikao cha jioni!!
 
Huyu atakuwa msukuma aliyeolewa (lowea?) dole.[/QUOTE]

aMWENYEKITI MABUMBA AMEZALIWA DOLE, KAKULIA DOLE NA MPAKA SASA ANAKALIA DOLE NA NI MBUNGE WA DOLE. WATEGEMEA NINI HAPO KAMA SIO UHARO TU.
 
wanajadili nini?mi naona bunge lingefungwa tu tunapata hasira sana wananchi
 
Ngoja tupate taarifa kamili kuhusu mtafaruku huu. I doubt uwezo wa mkiti wa kikao kile.
 
Kwanini ampunguzie kama siyo anahisi hajamtendea haki? Something is wrong somewhere.
 
Aah si naskia wanapenda rushwa sana, sasa unaenda na buku buku tu ukifika akikukagua unamdakisha buku, unapita, akigoma unamuongeza buku lazima akubali akigoma zaidi unampa bussiness card ili akutafute baada ya bunge mgawane posho ya kikao, hapo napo akigoma itabidi uingie ktu ila wabunge legelege wakileta ujinga ni ngumi za uso tu, hakuna breki kwanza naona hizi za laivu ndio tamu zaidi, sipati picha wale wenye kushika dini watakavyokuwa wanakemeea huku wenzao wanatolewa manundu..........bunge letu bana
Mkuu kwa nje pale hakuna ila mawe na kokoto yapo/zipo nje ya mageti na kila wanapoingia magetini wanakaguliwa, assume ndo mbunge anakamatwa na mawe kwenye briefcase yake itakuwaje? wazipige kavukavu tu ndani.
 
kuwa mvumilivu si unajua siku hizi jf ilivyopoteza mwelekeo mtu anakuja na hoja ambayo aijakamili na hayuko teyari kufafanua zaidi!kwa mfano nw,tl maana yake nini?hii ni kumchanganya msoma mada!
wanao ingia forum ya jamii ni watu makin ivyo mwanzo alisema naibu waziri na pia tundu lisu alipo kuwa akiweka vifupisho vya tl na nw tulimuelewa vzr kwan we ujawai kuona gari ya naibu waziri inaandikwaje mbona ujawai kuuliza serikali manake nini gari ya naibu waziri kuandikwa nb kwenye plait number
 
Back
Top Bottom