Kisa cha msanii Y-Dash na uchawi wa Igogo Mwanza

Kisa cha msanii Y-Dash na uchawi wa Igogo Mwanza

Haaahaa 😊 ni research no right to speak kaka..

Ntafanya tafitii
Wapo vizuri mno Mwanza kwanza wengi wana nyashi, ngozi laini, wasafi, hawana Mambo mengi na ni waelewa kama unajua kupiga Domo uta wala wengi Sana. Mwezi wa Sita naweza kuja tena Mwanza nipige kambi ya wiki mbili... Siwafuati malaya wanao jiuza, nawafuata mademu wa kawaida ambao sio malaya wanao jiuza
 
Siasa za uchawi hazipo hivyo. Uchawi upo kwenye mlengo wa uharibifu( ufisadi) na sio kujenga
Kwenye tafiti zako za uchawi nini umegundua? What is the secret behind uchawi kuwa kwenye mrengo wa kukomoana kuumizana kuuana na kila jambo baya? Hakuna uchawi mzuri tutengeneze hata supersonic plane?
 
Wapo vizuri mno Mwanza kwanza wengi wana nyashi, ngozi laini, wasafi, hawana Mambo mengi na ni waelewa kama unajua kupiga Domo uta wala wengi Sana. Mwezi wa Sita naweza kuja tena Mwanza nipige kambi ya wiki mbili... Siwafuati malaya wanao jiuza, nawafuata mademu wa kawaida ambao sio malaya wanao jiuza
Tuwape mauwaaa
 
Okay mimi pia Mwanza nimekuja Mara tatu. Mara ya kwanza kwa ability ya research. Mara ya pili for other official issue. Mara ya tatu nilikuja kufanya utalii wa kingono. Wanawake wa Mwanza nawasifu
Kwamba umepiga wanawake wa mwanza nzima?
 
Wana elope hatari!?
Wale jamaa wakikuamulia hutoboi, kipindi nakua kuna familia moja nlishuhudia wanakufa mmoja mmoja wakaisha wote akabaki Baba,

Issue ilikua hivi, mwana familia mmoja alitaka kujenga kwenye kiwanja ambacho sio chake, Mmiliki alivopata hizi habari akaenda kiustarabu na kumwambia yule mwanafamilia asijenge pale yule mwana familia akataka kumshawishi mmiliki wa kile kiwanja kwa kumnunulia kiwanja kingine sehemu nyingine, mmiliki akagoma akasema anaomba kiwanja chake kisiguswe kiachwe, Yule mwana familia kwakua alikua ametoka familia tajiri kwa kiburi akaona mmiliki wa kiwanja hawezi kumfanya kitu, akaendelea na ujenzi, yule mmiliki akasema "jengeni kwenye hiko kiwanja mtaona"

Kilichotokea baada ya miaka kama miwili hivi, ikawa kila ikifika mwez fulani wa kila mwaka anakufa mwanafamilia mmoja kwa kifo cha utata, ile familia walikufa wote akabaki Baba yao tuu na kipindi hiko alikua ameshakua mzee sana, ndo wakaamua kama kwenda kuomba msamaha kwa yule aliyekua mmiliki halali
 
Clips za Y-dash nimeziona ziko mbili, jamaa kweli amechoka lakini naona memory bado iko vizuri. Jamaa alikua na uwezo mkubwa sana ....combination yake na Yesaya ambilikile (YP) ilikua kali sana
Hata walivyokuja kuunda kundi la TMK unit
(Y-dash, YP & Jebby) wangekomaa wangefika mbali
Rest in peace YP
Rest in peace Jebby
 
Back
Top Bottom