Kisa cha msanii Y-Dash na uchawi wa Igogo Mwanza

Kisa cha msanii Y-Dash na uchawi wa Igogo Mwanza

Hapo igogo kuna jamaa angu askar alikufa ile 2022 wakahusisha na afya ya akili ila nahis alifanyiwa mchezo...Igoma pako shwari kwa sasa
Alikufa kufaje? Alikuwa anafanya kazi kituo cha Igogo? Kama alikuwa anaonea watu hovyo basi wanga itakuwa walikula kiichwa
 
Alikufa kufaje? Alikuwa anafanya kazi kituo cha Igogo? Kama alikuwa anaonea watu hovyo basi wanga itakuwa walikula kiichwa
Kwenye kuoneq watu sijui ila mwenyew unajua hulka ya hawa askar wetu..alikuwa tu kambin hapo ila majiran alikuwa anaish nao poa tu
 
Back
Top Bottom