Kipanya wewe korosho tena?

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
97,939
2,000
Msanii wa katuni maarufu kama Kipanya amechora mchoro huu naomba tuujadili
FB_IMG_1550766064153.jpeg


In God we Trust
 

Synthesizer

JF-Expert Member
Feb 15, 2010
9,257
2,000

"Tutabangua hata kwa meno. Tutakula wenyewe" Watu mkashangilia, mkapiga yowe za shwangwe na kuandamana kupongeza. Kueni basi hizo korosha. Waleteni JKT wabangue hata kwa meno

Sasa ooh, wafanya biashara wanaruhusiwa kununua kiwango chochote. Mkiambiwa huyu mtu anakurupuka mnabisha - tuko kwenye right track.

Tatizo Watanzania tulishazoewa kuwa tunalishwa matango pori na kuyameza bila kufikiri

Wajinga ndio waliwao na mmeliwa!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom