Kinana alazwa Dubai, hali yake si nzuri

Kinana alazwa Dubai, hali yake si nzuri

Taarifa nilokuwa nayo hapa ni kwamba Abrahman Kinana amelazwa hapa hospitali ya Rashidia hapa Dubai na hali yake sio nzuri sana.

wanasiasa bhana wanawadanganya wapiga kura wao wanaenda tibiwa nje,why asingekataa??ili atibiwe amana,mwananyamala au muhimbili???
 
Kwani alilazimishwa kula vyakula vya kichina? nyoka, kenge, mbwa nk.......hakupaswa aonje yeye ni mtanzania by nature.
 
Namuomba Mungu akatishe uhai wa huyu Jangili...hastahili kuishi. Eeee Mungu sikia kilio chetu wananchi wazalendo wa Tanzania.

Na AFE tu, maana tumechoshwa na Ujangili.
 
Uzee na kubeba vifusi, mara kupanda juu ya dali kuezeka nyumba ni kazi za vijana. Aliyataka mwenyewe kwenye vikampeni vyake, ila pole zake!
Sio hivyo Mkuu, wachina wamekataa kununua shehena ya vipusa/pembe za ndovu ndo akapandwa na BP kaanguka chali. WIzi mbaya sana:
 
Taarifa nilokuwa nayo hapa ni kwamba Abrahman Kinana amelazwa hapa hospitali ya Rashidia hapa Dubai na hali yake sio nzuri sana.

Hawa viongozi wanatushangaza, kwani MUHIMBILI kuna tatizo gani? Na wataendelea kukimbilia India, SA, DUBAI..mpaka lini?!
 
Pole sana kamanda nakupenda ingawa mm npo chadema hawa watu nawakubali nchemba,maguful,mwakyembe
 
Namuomba Mungu akatishe uhai wa huyu Jangili...hastahili kuishi. Eeee Mungu sikia kilio chetu wananchi wazalendo wa Tanzania.

Na AFE tu, maana tumechoshwa na Ujangili.

Duh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Nilimwona peku kwenye majaruba ya mpunga akiendesha tiler.
 
Juli nyerere pia alikuwa anaenda kutibiwa uingereza wakati sisi tunatibiwa mwananyamala na amana.

I know that some of you wish we would all suffer from collective amnesia so that you can twist the history and say juli died at muhimbili hospital.

Juli died in London.

Interesting..... Siasa za kasumba zinadumaza sana akili za watanzania!
 
Health and illness is part of life, everyone suffer from diseases but when loving people like you are with a man then surely their prayers and care has effect and no doubt patient recovers very soon. We are very thankful to you for caring and praying for KINANA.

Kwanini usiandike kwa kiswahili au kikwere?
Umemaliza chuo kikuu gani?
 
Mandela kaugulia hospitali za nchini mwake mpaka kufa hii ni kwasababu serikali ya huko imeimarisha huduma za afya kiasi kwamba hakuna haja ya watu kukimbilia India au Uingereza. Hapa kwetu viongozi wetu wakipanda majukwaani wanapiga kelele kuwa wameimarisha elimu na afya. Wakiugua tu au kuchunguzwa afya zao wanakwenda nje. Watoto wao pia hawasomi kwenye shule wanazosema wameimarisha. Hii ni aibu na hasara kwa taifa. Serikali inatabia ya kusema haina pesa kwenye masuala ya huduma za jamii yanayomhusu mwananchi moja kwa moja kama elimu na afya. Lakini inapofika kwa viongozi kulipana posho nono na safari za nje serikali hutasikia ikisema haina pesa. Sasa ndio tunaarifiwa kuwa katika ofisi moja ya umma watu wamefanya kikao cha siku moja na kulipana posho na matumizi mengine yanayofikia Sh bilioni zaidi ya 9. Hii ndio Danganyika. Kinana alipaswa kulazwa Muhimbili au Mwananyamala au Amana ili waone umuhimu wa kuimarisha sekta ya afya hapa nchini. Madaktari wakigoma ili huduma za afya ziiimarishwe, wanawalimbokamabwepande
 
Tumwombee baba wa watu maana amepelekwa mbio na M4C
Wakati umri umekwenda,akikuta wananchi wanalima, analima,akikuta wanaezeka anapanda juu kwenye paa,akikuta wanafyatua tofari yumo,akikuta wanaoilaumu serikali ya chama cha mapinduzi naye yumo,
saasa asiumwe?
Hapa ni kumwombea tu,Mungu amsaidie arudi aendelee kutembelea wananchi Tanzania nzima.
Möge Allah nehmen seine Seele und nicht auf tansanischen Land zurückkehren , und wenn möglich lieber Gott zurückkehren ihn tot
 
Jamanii hiyo roho mbaya hivyo inatoka wapi? Kinana naye ni mtu hata kama simpendi lakini akifa itanisaidia nini miye?? Natamani aishi miaka mingi zaidi awaone UKAWA wakipewa Ikulu 2015. Ndipo stroke impate akiona kwa macho yake. Ndipo aamriwe kuzirudisha nchini pesa zoote alizoweka huko Dubai na kwingineko. Tununulie madeski ya wanetu hapo Manerumango kwa yule mbunge mwindaji Mahalimaaa. Anayekwenda Morogoro na kujichukulia vijimwana na kuibiwa madolari chumbani huku akivuta maji ya bieeer na kanzu bila hofu.
Acha ccm wapumzike kwa amani 2015 si mbali. Ee Mwenyezi Mungu, mlinde Kinana Abdulrahaman asife kabla hajaona kyama kyake kikifa chenyewe.

😂😂😂😂😂 we jamaa yu meiki mi lafu dah kweli asubiri kyama kyake kigaragazwe 👋👋👋👋👋


Yote ktk yote Mungu amponye haraka ndg Abdalahman Kinana🙏🙏🙏🙏🙏
 
Hawa viongozi wanatushangaza, kwani MUHIMBILI kuna tatizo gani? Na wataendelea kukimbilia India, SA, DUBAI..mpaka lini?!

ili akifia huko maiti ipedishwa kwenye pipa na apokelewa airport kwa msafara wa magari...
raha ivooo
 
Back
Top Bottom