Kinadada acheni kumsumbua Mungu

Taratibu mama...,
 

Eli79 you're wiser than this.
Hapa Kosa ni ngono kabla ya ndoa au ni uzazi wa mpango?

Hizi si enzi zile. Watu Tuanelewa miili yetu. Labda shida umasikini na kukosa elimu.

Wazazi wanaozaa bila mpangilio mwishowe kutafuta madaktari wa uchochoroni watoe mimba unasemaje? Au wao sio Kosa kisa wamefanya harusi?

Ukizaa bila mpango utakula consequences ndio. Mdada wa chuo anashindwa kuzuia mimba anaenda kutoa. Je walioshia la saba!!
 
, tutazidi kusikia mkiwa abused na wanaume kila uchao, kwa vile hamjui mali zao wamezipataje.
What exactly were you talking about?

Hakuna kukubali abuse kwa mwanamke. Kama mwanamke ataishi na mtu anamAbuse kisa hela basi kweli tumeumbwa tofauti! Me na kupeleka polisi na hela zako ndo zitakufunga.
 

Kidonge beta get help please, yo geting worse n u don realise it, yawezekana wewe na wenzio mna hali mbaya kuliko hao wadada unaodai wasimsumbue Mungu, get that load out n you ll live happily.
 
yaani pamoja na age yake kwenda lakini yupo fresh kifuani, huwezi kujifananisha naye

Nikajua huwa mnachungulia za mabinti tu kanisani kumbe hadi za mama zenu!! Haleluja Lord have mercy
 
Last edited:
Nikajua huwa mnachungulia za mabinti tu kanusani kumbe hadi za mama zenu!! Haleluja Lord have mercy
huyo mungu leo kakumbukwa kwelikweli, kila comment
 

Ex darling wangu Eli79 yeye hana shida wala dhambi, so muache atusaidie kulia.
 
@atoto mada hii ni 'akina dada acheni kumsumbua Mungu' tujadili hii mada.....kuhusu wanaume/wavulana wanaomsumbua Mungu au wenye dhambi wekeni thread yake.

halafu ukisema kila mwanaume anaepost humu anajidai hana dhambi si kweli....

Heeeeey!! Camoooon kila kitu kinajadiliwa humu humu maana mmekuja kwa mrengo wa kujifanya hamna dhambi nyie, hicho ni kichwa tu cha habari ila content yooote ni kejeli,dharau,kujikweza nk nk nk, kwahiyo hata hili lipo ndani ya mada, walaaa haihitaji kuifungulia thread.
 
Hapa tunaongelea wanawake na tabia zao, leteni hoja kwa wanaume na ijadiliwe. Wote tuna dhambi. Naona uzi unakupanikisha sista, take a chill pill n relax, utaelewa hoja.
didn't know

My ex wewe ndio umepanik hadi ukajisahau kabisaaaa, hizo tabia za wanawake ulizoongelea hawazifanyi peke yao wanazifanya na nyie wanaume, kwahiyo huwezi kuwatenganisha ktk kuliongelea hilo kabisaaa, au kwakuwa nyie miungu watu basi kila mtu hataki wanaume waongelewe? Tunaongelea humuhumu maana hatujifanyi,kujifuja,wala kujimimbisha wenyewe remember.
Hope yo good than that!
 

Mmmmh!! Hebu fuatilia vizuri comments za Eli79 kuhusu wanawake, kama kuna jema aliwahi ongea naomba unikumbushe, yaani iwe mada inazungumzia me au ke he is always like that with women nahisi ulikuwa hujanote!!
 

sumbai my shem yo toooo way better than that just chilax brother.
 
Ex darling wangu Eli79 yeye hana shida wala dhambi, so muache atusaidie kulia.
Hizi ndio dalili za kupanic, am still awake, teh! BTW leo Mungu amekumbukwa sana, refer zile teaching methods ulizokuwa unazi defend, darling!!

I could be worse, depends on how you see it.
Kwani we ukiombwa huna msamiati wa "hapana", Haya shetani kakupitia sijui kwenda wapi ukavua, umeenda likizo usiutambue mwili wako, calendar, contraceptives umezisahau? Au ni nani yupo responsible na mwili wako kama sio wewe??
At the end, mnalalamika kufujwa, a grown up analalamika kufujwa, kweli? As I said, I could be worse...
 
Hutakiwi kumkera mtu, akikereka kwa ulichosema hio ni juu yake ndio maana wenzio wamekuona jinsi ulivyobadilika na kuanza kuongea vitu watu wanapenda kusikia. Anyway kila mtu na maoni yake.

Ooooops!! Yaani mlichoongea nyie ndio mnakiona cha kweli ila alichoongelea sumbai ni kibaya, kuna mwanaume pia mwanzo alichangia ukweli ila kwakuwa haukuwa ule ambao bad boys waliutaka kuusikia akaambiwa the same thing, aiseeeee kweli kazi ipo.
 

housegirl, don't judge me by two-three comments I make here, I could be very stupid!!
Kosa ni ngono kabla ya ndoa. Haya umezini, vipi ukajisahau basi hata mipira hukumshurutisha sperm donor avae, unadhani yeye atajali wellbeing yako kama wewe hujijali....he'll bang you barefoot and leave you with a swollen limb.
 

Kuna mada iliwahi kuletwa humu kuhusu wanaume na vitambi mule ndani wanawake pia waliingizwa na vitambi vyao wakaongelewa, alafu reaction ya wanaume waliowengi ilikuwa worse, mleta mada alitukanwa sanaaaa, na akaambiwa ameleta siri za clients wake ila leo humu Eli79 kaleta siri ya rafiki yake na matatizo yao ya uzazi haijaonekana kama ni kitu kibaya hataaaaa!!

Sio hivyo tu mada nyingi ambazo huwa zinaletwa zikiwazungumzia wanaume huwa wanarecat na mitusi gunia, ila the same ikifanywa na wanawake basi inageuka kuwa wanawake ni wadhambi ila wanaume ni malaika.

Wapo wanawake ambao huwa hutetea mada zinazowaponda wanaume, sijawahi ona wakibadilikiwa na kukashifiwa kama ilivyofanywa kwa sumbai leo kisa tu kaongelea ukweli ambao wanaume hawakutaka kuusikia.

Duuuh kweli kuishi kwingi ni kuona mengi ma kujifunza pia.
 

Oooh ila hii teaching method ya leo umeielewa vizuriiii, acha unafiki bwana shemeji, teh teh teh teeeeh!!
 
hongera zako cipro hili jiwe ulilenga haswaaa, yaani una shabaha, watu mpaka usiku huu wanashusha magazeti, teh!
 
...teh teh, housegirl.
Wanaume wanaotakwa bongo hii ni wachache sana.
Ajabu dada zetu wanapanga foleni kwa sangoma kwa hao hao..
Mie wala sina shida na 30+, actually I like mature(age wise) ladies.

Teh teh teeeeeeh!! Nicheke tu maana hamna namna
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…